Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: windie137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Vicki Zhao - Triệu Vy (赵薇)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-9-2011 08:57:41 | Chỉ xem của tác giả

Cre: baidu

==========================

Phù!!!!!!!!!!!! đã xong loạt ảnh này :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-9-2011 12:10:52 | Chỉ xem của tác giả
chúc cả nhà trưa vui vẻ
chị Vy lyucs nào chả xinh đẹp, trong phim nào cũng thế :X
thích nhất là đôi mắt :">
mình đang tính ko biết có nên bê ảnh ở bên kia sang đây để xây nhà không nhỉ
hay chỉ đưa những thông tin mới
mọi người cho ý kiến đê

Bình luận

ừ, giờ đi làm đã, tối về tính :D  Đăng lúc 6-9-2011 12:57 PM
bê hết sang đi bạn. thông tin cần mới, nhg hình ảnh là để lưu giữ mà :">  Đăng lúc 6-9-2011 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-9-2011 13:28:37 | Chỉ xem của tác giả
nghia89vn gửi lúc 6-9-2011 12:10
chúc cả nhà trưa vui vẻ
chị Vy lyucs nào chả xinh đẹp, trong phim nào cũng thế :X
th ...

Mình thích đôi mắt và nụ cười của Vy luôn {:3_62:}
Bê ảnh cũng được nhưng nói chung nên ghi tên nhé, ví dụ tham gia sự kiện nào hoặc trong film nào hay là quảng cáo nào chẳng hạn. Để mọi người xem còn biết đường. Cơ mà tham dự sự kiện thì hơi căng nhỉ {:3_60:}

Mún đi học tiếng Hoa ghê mà ko có thời gian lẫn money, hic {:3_53:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-9-2011 14:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Hi cả nhà.
Ở bên kst cũ mình chưa tham gia nhà mình.
Sang đây tự nhiên muốn bon chen :$
Mình cũng thích một vài diễn viên, nhưng để gọi là thần tượng thì chị Vy là duy nhất hiện nay.
Thực ra trước mình chưa biết nhiều về ss Vy, tuy thích ss từ lâu nhưng chỉ mới thực sự quan tâm gần đây.
Trước là yêu ss vì vai diễn, giờ là yêu con người ss.
Hi vọng được cùng chia sẻ nhiều thông tin về ss Vy ở nhà mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-9-2011 15:39:41 | Chỉ xem của tác giả
la_s2_phimhan gửi lúc 6-9-2011 14:42
Hi cả nhà.
Ở bên kst cũ mình chưa tham gia nhà mình.
Sang đây tự nhiên muốn bon chen : ...

Welcome bạn! Cứ vào nhà thường xuyên nhé bạn {:3_62:}
Mỗi lần thêm người vào nhà Vy mình thấy rất vui!
Bạn nói Vy chuẩn bị quay film Love với Thư Kỳ hở? Là film mới hả bạn? Tại lướt qua baidu sao ko thấy hình gì mới. {:3_44:}. Chỉ biết là Vy đang đóng Họa Bì 2 mà cũng ko có xì ra thông tin gì {:3_58:}
Mà con người của Vy tỷ thì càng tìm hiểu càng khiến người ta thấy yêu mến, hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-9-2011 16:21:54 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 6-9-2011 15:39
Welcome bạn! Cứ vào nhà thường xuyên nhé bạn
Mỗi lần thêm người vào nhà Vy ...

Hi Hortensia.
Mình cũng không biết tiếng Hoa đâu, nhưng hay lê la sang forum khác tìm hiểu thông tin ss Vy nên biết thôi.
Ss Vy vừa quay xong Họa Bì 2 là sang đoàn làm phim Love rùi, nhưng chỉ quay một thời gian ngắn ở Đài Loan rồi lại về Bắc Kinh. Phim có Thư Kỳ, và một vài nam diễn viên trẻ nữa mình không nhớ lắm vì mình không am hiểu C-biz nhiều. Hình như có Nguyễn Kính Thiên, Bành Vu Yến, Triệu Hựu Đình.
Rất vui được nói chuyện với cả nhà.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-9-2011 16:35:45 | Chỉ xem của tác giả
la_s2_phimhan gửi lúc 6-9-2011 16:21
Hi Hortensia.
Mình cũng không biết tiếng Hoa đâu, nhưng hay lê la sang forum khác tìm h ...

Vy tái hợp với Thư Kỳ trong film mới à, hồi hộp ghê ^^
Từ hồi coi So Close xong ko hiểu sao kết 2 người này, thấy đóng chung ăn ý ghê. Mà nghe tựa film thì có vẻ ko phải film hành động rùi {:3_49:}. Họa Bì 2 đã quay xong rùi sao ta? Coi vậy mà cũng lẹ ghê, có điều chắc cũng giống Họa Bì 1 là khi nào sắp công chiếu thế nào cũng lắm tin này nọ, tin ko tốt í. Hồi coi Họa Bì 1, tin đọc ko kịp nghỉ, tin tốt tin xấu đều có. Đọc ko biết cái nào nên tin cái nào ko nên, cuối cùng coi film thì tin cảm nhận của mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-9-2011 16:51:31 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 6-9-2011 16:35
Vy tái hợp với Thư Kỳ trong film mới à, hồi hộp ghê ^^
Từ hồi coi So Close xong ko hi ...

Phim Love chưa thấy giới thiệu nội dung nên chẳng biết có phải hành động không, nhưng chắc là phim tâm lý. Mình cũng thích Thư Kỳ, 2 ss tái hợp chắc là đáng xem. Mà danh sách mấy diễn viên nam trẻ cũng hấp dẫn, chỉ có điều thắc mắc lần này ss Vy cặp phi công trẻ sao? Anh Long không biết có chột dạ không nhỉ;P
Ừa mình cũng chẳng quan tâm đến mấy tin đồn ấy. Với lại cũng gần đây mới tìm hiểu về ss Vy nên không biết hồi Họa Bì I có thông tin gì xấu. Chỉ thấy gần đây có thông tin ss Vy và Chị Tấn xích mích trong hậu trường Họa Bì II nhưng cả 2 đã tự thanh minh bằng ảnh chụp chung rùi. Ss Vy là vậy, luôn dùng hành động để chứng minh.
Mà ss Vy lúc đầu không định nhận Họa Bì II đâu, mãi sau mới nhận, mà nghe nói kịch bản lần này công phu lắm mới mời đc ss Vy đóng tiếp đó. Fan như mình ngồi chờ phim thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-9-2011 17:06:13 | Chỉ xem của tác giả
la_s2_phimhan gửi lúc 6-9-2011 16:51
Phim Love chưa thấy giới thiệu nội dung nên chẳng biết có phải hành động không, như ...
Mà danh sách mấy diễn viên nam trẻ cũng hấp dẫn, chỉ có điều thắc mắc lần này ss Vy cặp phi công trẻ sao? Anh Long không biết có chột dạ không nhỉ

Chắc là có chút chút thôi, nhưng chắc trước lúc cưới Vy thì ảnh phải hiểu rõ vấn đề mới cưới. Hơn nữa con người Vy thế nào ảnh cũng hiểu nên chắc có phản ứng ghen thông thường thôi chứ hem xao đâu :loveliness:

Hồi Họa Bì 1 cũng có tin đồn xích mích mà, rốt cuộc họ vẫn là bạn thân với nhau, còn hay đi chơi chung đó. Mình nghĩ nhà sản xuất tung chiêu thu hút sự chú ý của dư luận thôi. 2 người chơi thân lâu rồi lại cũng là dạng kỳ cựu trong nghề rồi nên khả năng xảy ra xích mích hơi bị khó .

Họa Bì 2 dàn diễn viên trẻ cũng toàn sao sáng chói nên có lẽ kịch bản cũng rất đặc biệt. Càng ngày càng nôn nóng, hình như chưa thấy tạo hình của Vy nữa leepy:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-9-2011 07:49:56 | Chỉ xem của tác giả

Ko biết có phải là ảnh trên phim trường của Love hay ko nữa
Nhờ google dịch nên hên xui ^^

Cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách