Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: windie137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Vicki Zhao - Triệu Vy (赵薇)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-9-2011 08:07:36 | Chỉ xem của tác giả

Cre: baidu

Bình luận

đẹp, ss Vy nhìn đơn giản ghê và trẻ nữa, hihi  Đăng lúc 23-5-2012 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-9-2011 08:10:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-9-2011 08:13:45 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 5-9-2011 21:01
Ôi em giống tỷ rồi, tỷ cũng chả ưa ông chồng luôn . Coi 1 film mà ghét muốn hết ...

Lúc Hoa Mộc Lan ra em có được ở VN đâu mà coi TT^TT giờ đành về KST tải xem. Cái Tình Nhân Kết cũng hay, dù em mới xem 1/3 phim XD~

Em vốn ko thik Trần Khôn, diễn xuất cứ đều đều 10 vai như một, ko có tính đột phá. Nv ông chồng thì càng khỏi nói T_T Em cũng rất tiếc Chung Tử Đơn, nhg tiếc nhất là việc chị Vy từng từ chối anh Huỳnh Hiểu Minh hồi học đh, sau này anh Minh nói vẫn thầm yêu chị, còn chị lúc đó thì thầm yêu Trần Khôn, huhu!!!!

Nhớ hồi bé xem HCCC cứ thik ghép cặp chị ấy với Tô Hữu Bằng, đến khi xem TDSLB, rồi nghe tin THB thik Lâm Tâm Như, thế là quay ra ghét =)) Cái phim TDSLB xem cũng tức lắm, em cũng tập được tập mất, nhg tập nào chị hát thì phải xem cho bằng được. Hôm lâu ngồi coi lại trên UT, định coi cho hết, mà lết tới tập 10 chịu ko nổi phải ngừng lại =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-9-2011 08:39:25 | Chỉ xem của tác giả
karinedg_9x gửi lúc 6-9-2011 08:13
Lúc Hoa Mộc Lan ra em có được ở VN đâu mà coi TT^TT giờ đành về KST tải xem. Cái T ...

Cái Họa bì thì tỷ đi coi với chị, còn Hoa Mộc Lan thì đi coi 1 mình
Ban đầu tính ko xem Hoa Mộc Lan đâu, vì nghĩ tới ông Trần Khôn thấy ko thích. Nhưng mà rốt cuộc cũng đi ;P, 1 phần tỷ thích những nhân vật nữ anh hùng như Hoa Mộc Lan.

Còn Tình Nhân Kết tỷ down về cũng lâu rồi mà chưa xem, chưa có hứng xem ^^. Mấy nay năm lười xem film tình củm buồn .

nhg tiếc nhất là việc chị Vy từng từ chối anh Huỳnh Hiểu Minh hồi học đh, sau này anh Minh nói vẫn thầm yêu chị, còn chị lúc đó thì thầm yêu Trần Khôn, huhu!!!!

Cái này chắc fans Vy ai cũng tiếc đó em :dizzy:, Minh chung tình thế còn gì, mà xét về độ bảnh bao thì khỏi chê vào đâu được. Nói tới lại tiếc cái movie 2 người đóng chung, ban đầu tưởng có film coi ai ngờ rốt cuộc kế hoạch thay đổi nên Vy rút khỏi dự án :'(

Cái phim TDSLB xem cũng tức lắm, em cũng tập được tập mất, nhg tập nào chị hát thì phải xem cho bằng được. Hôm lâu ngồi coi lại trên UT, định coi cho hết, mà lết tới tập 10 chịu ko nổi phải ngừng lại

Phim này hồi đó coi ti vi nên phải ráng lết theo, giờ coi lại chắc tua dữ dội luôn à , nghĩ lại film này sến lắm, he he, có coi cũng coi cảnh Y Bình thôi ;P. Đúng là mấy tập có Vy hát phải ráng xem rồi, nhạc film hay. Với lại nghe rất cảm xúc nữa, có mấy cảnh Y Bình vừa hát vừa khóc thấy tội ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-9-2011 08:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp hình họp báo đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-9-2011 08:42:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời