Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
Thu gọn cột thông tin

Vì Tôi Còn Sống (Cause I'm Still Alive) - Tiên Tiên ~ Vì ta chỉ sống 1 lần trong đời, nên còn chờ gì mà không rực rỡ?...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2016 15:41:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Bài nào của Tiên Tiên cũng hay và ý nghĩa hết, thích những sản phẩm âm nhạc của chị ấy lắm.
Lời bài hát của V- zone cũng cực hay
Thanks ST nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 15:42:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

"Cứ SAI đi vì cuộc đời cho phép" vậy mà mình cứ tưởng là cứ SAY đi, hiểu theo cách nào cũng hay, cảm ơn các bạn đã cho mình thấy cái nghe SAI của mình, nhưng nghe thì được đời cho phép thôi thì mình cứ nghĩ là SAY cho nó lâng lâng bay bổng chút xíu. Bài hát rất hay, cảm ơn các bạn nhà V-Zone, đầu năm mới chúc các bạn nhiều sức khỏe, thành đạt và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 16:04:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

vì tôi còn sống nên cứ yêu đi
vì tôi còn sống nên sai lầm thì có thể sửa
cứ thế quẩy đi :3
nhà vờ dạo này hết phim chăm qáu rồi
mà dạo này cháo thất nghiệp đóa cô bim ơi

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
Queenie_Sk + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 17:17:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

ôi trời, nghe thích quá phải google ngay để biết em này là ai, riêng cái tên cũng đã có cảm tình rồi ^^
nhạc của em đúng gu của mình, phong cách của em, trời ạ, mình chờ mãi những "chất" như thế này trong thị trường nhạc Việt, phải nói thật lâu lắm mình k nghe nhạc trẻ Việt vì quá ngán ngẩm còn tuyên ngôn âm nhạc của em mình cũng kết nốt^^ nói túm lại là ưng ưng :X:X:X

Cảm ơn Subteam đã cho mình biết nhạc Việt còn những cái tên đáng kì vọng như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 17:40:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Thích bài này của Tiên Tiên lắm luôn
Cực kì hay lại còn ý nghĩa nữa, khiến cho bản thân cảm thấy yêu cuộc sống hơn, muốn sống thật hết mình hơn
Cám ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 18:27:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Thích bài này lắm thích Tiên Tiên từ bài My Everything thích lời bài hát của chị lắm "cứ sai đi vì cuộc đời cho phép"-"Ai lừa ai, ai hờn ai, ai giận ai, ai thù ai... cho qua đi".Mỗi lần buồn gì mình hay nghe mấy bài của Tiên Tiên thấy đã lắm và đỡ mệt mỏi nhiều lắm.
Cảm ơn V zone.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 20:53:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Trong số các bài hát của Tiên Tiên thì bài này theo mình là hay nhất. Vốn mình không thích thể loại nhạc Tiên Tiên theo đuổi nhưng không hiểu sau lại vô tình nghe bài này. Kỳ lạ là càng nghe càng cảm thấy hay. Hay từ giai điệu và hay hơn cả là lời nhạc. Rất ý nghĩa. Ước mong nhỏ nhoi là nhạc VN cứ ngày càng phát triển và có cá tính riêng như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 07:27:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

thích giọng bạn này với ghita hơn
thích cách bạn đó phiêu với bài hát ghê
dù sao lời bài hát này cũng hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 08:22:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

trời ơi thích bài này king khủng luôn, chán đời nghe bài này cứ gọi là mood up ấy :'(
Tiên Tiên trước giờ sáng tác mấy bài thôi nhưng bài nào cũng chất cả, từ âm điệu đến ca từ, vừa nghe là biết ngay nhạc của Tiên Tiên không lẫn đi đâu đc.
Cảm ơn subteam nhé ! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 08:35:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Bài này giống tự sự về một phần cuộc đời của Tiên Tiên. Theo đuổi ước mơ và thành công!!!
Thích nhất câu "Mai đây khi tôi dần dần quên đi mình là ai. Nhờ ai đó gần bên, ai đó hát lên những bài ca tôi viết". Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách