Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vì sao Song Joong Ki lại nhận lời tham gia Running Man phiên bản Trung Quốc trước

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-4-2016 21:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Ước anh quay lại làm khách mời cho RM bên Hàn í
nhớ ổng quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-4-2016 21:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng anh cũng tham gia RM trở lại với vai trò khách mời, nhưng lại là phiên bản TQ ko phải HQ. Dù gì cũng rất đáng mong đợi, hóng sub thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-4-2016 21:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mình nghĩ việc Joong Ki quay lại làm cameo trong 1 ep của RM Hàn chỉ là 1 sớm 1 chiều thôi
Vì chẳng có lý do gì anh ấy ko quay lại cả Huhu nhớ cái hồi mặt tròn tròn, tóc ngố ngố suốt ngày ăn hiếp Kwang Soo thế
Còn vụ RM bản TRung này mình ko hào hứng lắm, Ki tham gia cũng vì dự án tiến sâu vào thị trường tỷ dân này thôi, tuy nhiên, có lẽ nên thăm dò phản ứng của neziten Hàn trước nhỉ.
Cơ mà thôi, tham gia RM tại TQ xong về Hàn lên hình 1 ep với các anh em thuở hàn vi là đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-4-2016 21:38:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ sợ SJK bị lẻ loi thôi, vì lọt giữa dàn sao TQ.Hơn nữa TQ đã cấm quảng bá phim HDMT, sẽ ít nhà đài dám lăng xê Ki, ngay cả diễn viên nước họ mà họ cấm vận không thương tiếc. Mình nghĩ rằng Ki sẽ xuất hiện không nhiều, chỉ là điểm xuyết.Mong Ki đừng vội vàng nhận lời đóng phim Trung, vì nam diễn viên Hàn hình như không phù hợp phim TQ.Điện ảnh thì tạm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-4-2016 21:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem thử một tập Hurry up brother rồi, vừa chán mà nhạt lắm. Nhưng mà cũng mong sau lần này thì SJK quay lại RM Hàn Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-4-2016 21:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Đây là cơ hội cho anh Song Joong Ki lấy tiếp đàn tấn công thị trường TQ sau thành công vang dội của DOTS ở TQ, HQ và toàn Châu Á.
Ngàn sóng Hanllu đang phủ sóng toàn Châu Á và sau này sẽ là toàn thế giới. .
Với chiến lượt xâm nhập thị trường TQ đông dân nhất thế giới là rất khôn ngoan.
Hy vọng sẽ sớm đc thấy anh trở lại trong RM HQ như xưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-4-2016 22:37:27 | Chỉ xem của tác giả
đây là bước đệm để anh quay lại Running Man bản Hàn
ôi mong chờ 1 ngày có thể thấy anh làm khách mời RM bản Hàn quá nhớ những ngày anh cùng Quăng Sú với nhau. có tập còn thấy Sú cõng Ki trên vai cơ mà ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-4-2016 00:39:57 | Chỉ xem của tác giả
thật ra lúc đọc tin này công nhận là mình hơi ko vui...
vì đơn giản là dù có thân vs PD nhưng mình nghĩ JK cũng thân thiết với dàn RM hơn chứ
mình cũng nghĩ là ko thể nào RM chưa nghỏ ý với JK được
tuy nhiên chuyện ở trong như thế nào thì ko biết rõ nên cũng ko dám nói j, mong JK trong thời gian tới sẽ tham gia RM, mà nếu như có Lizzy nữa thì hay biết mấy, coi như làm 1 tập hoài niệm luôn thì hay còn gì bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-4-2016 08:30:32 | Chỉ xem của tác giả
việc này nhằm để tiếp cận thị trường khổng lồ tại Trung Quốc sau thành công vang dội của bộ phim 'Hậu duệ mặt trời' tại đây. Dù lý do là gì đi nữa, việc Song Joong Ki xuất hiện trong 'Hurry Up Brother' sẽ trở thành một bước đệm cho con đường trở thành 1 ngôi sao Hallyu của anh, bởi hiện tại anh đã trở nên vô cùng nổi tiếng ở Hàn Quốc và thị trường Châu Á.

Mình cũng nghĩ vậy
Mong RM TQ nhẹ nhàng với a Ki tí, anh cũng ngố lắm, lại còn chơi k hay gặp may mắn
Thấy hình ảnh a mắc vest đen dán bảng tên rồi, đi chơi nhưng cũng vẫn lung linh lắm cơ, chắc mới ở K-Style về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-4-2016 08:55:45 | Chỉ xem của tác giả
lần trước là bác PD Jo sang, giờ đến PD Im
Hi vọng một ngày nào đó bác Jo quay trở lại, nhớ bác nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách