Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3592|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Vì sao Song Joong Ki lại nhận lời tham gia Running Man phiên bản Trung Quốc trước

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2016 17:15:51 | Xem tất |Chế độ đọc

Như đã đăng tin trước đó, diễn viên Song Joong Ki sẽ tham gia tập tiếp theo của chương trình "Hurry Up Brother", phiên bản Trung Quốc của 'Running Man', được quay tại một cửa hàng miễn thuế tại Seoul, Hàn Quốc. “Hurry Up Brother” sẽ quay một tập đặc biệt cùng với các thành viên của 'Running Man" Hàn Quốc vào ngày 18.04
Sự xuất hiện của Song Joong Ki trong tập này rất được mong đợi sau thành công vang dội của anh với bộ phim 'Hậu duệ mặt trời'. Thế nhưng việc anh xuất hiện trong chương trình 'Running Man' Hàn Quốc vẫn được kì vọng hơn cả vì anh đã từng là một thành viên của chương trình này trước đây, và tình bạn nổi tiếng của anh với Lee Kwang Soo. Các fan hâm mộ hết sức tò mò tại sao Joong Ki lại quyết định tham gia phiên bản Trung Quốc trước, chứ không phải là phiên bản Hàn.

Đại diện của công ty Blossom Entertainment đã giải thích "Chúng tôi đã nhận được lời mời xuất hiện trong 'Hurry Up Brother' từ rất lâu rồi nên chúng tôi đã cân nhắc rất nhiều. Và vì mối quan hệ thân thiết với PD Im Hyung Taek của 'Running Man' vào khoảng thời gian có Joong Ki tham gia.". PD Im Hyung Taek là nhà sản xuất trước đây của chương trình 'Running Man' Hàn Quốc, hiện đang làm giám sát cho chương trình phiên bản Trung.

Vài người nói rằng việc này nhằm để tiếp cận thị trường khổng lồ tại Trung Quốc sau thành công vang dội của bộ phim 'Hậu duệ mặt trời' tại đây. Dù lý do là gì đi nữa, việc Song Joong Ki xuất hiện trong 'Hurry Up Brother' sẽ trở thành một bước đệm cho con đường trở thành 1 ngôi sao Hallyu của anh, bởi hiện tại anh đã trở nên vô cùng nổi tiếng ở Hàn Quốc và thị trường Châu Á.

Tuy có nhiều lý do liên quan đến lịch trình quay và việc sản xuất, nhưng người hâm mộ vẫn hy vọng trong tập 'Hurry Up Brother' này Song Joong Ki có thể tái ngộ với các thành viên của 'Running Man' Hàn Quốc

Cre: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 17:22:06 | Xem tất
Ày, mong Ki tham gia RM mãi mà chả thấy đâu.

Túm lại là vì bước đệm nên ổng đi TQ trước rồi.

Ông cứ thử ko về lại RM 1 lần xem,  giận lun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 17:32:57 | Xem tất
Chuyện dễ hiểu mà
với fan girl như mình thì anh tham gia cái gì cũng được
miễn anh xuất hiện nhiều nhiều để em thấy nhiều nhiều là em vui rồi
mà có một điều mình ko hiểu
sau vụ RM của hai bên quay chung mình mới biết là fan của bản hàn với bản trung ghét nhau mới sợ chứ
mình xưa nay thích nhiều thứ, cái gì hay là mình thích nên mình thích cả hai bản hàn và trung
bản nào cũng có tập hay và ko hay
thêm một điểm nữa là mình thấy bên trung chơi thật hơn ở phần xé bảng tên, nhất là ở mùa 1 và 2
họ chiến nhau đến cùng và thật luôn ý ạ. nhiều lúc xem mà sợ có người bị thương vì quá hung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 17:37:06 | Xem tất
Nổi  + nổi + nổi = ko thể chìm nỗi hở

Hurry Up Brother lần này hình như là vào mùa mới?
Giao lưu với RM, bao giờ mới chiếu nhỉ. Hóng quá.
Hy vọng anh xuất hiện lâu lâu tí, chứ như cái tập hồi cameo xem ko có bõ thèm ah

Cám ơn bạn dịch tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 19:08:16 | Xem tất
Xem tập RM với đội Hurry Up Brother một lần là thấy k ưa nổi HUB, dù ai nói gì mình vẫn giữ nguyên ý kiến, họ hiếu thắng và chơi k đẹp lắm, nhưng nhiều tiền nên thấy có vẻ hoành tráng
Nhưng anh tham gia HUB cũng là bước đệm lớn bên thị trường ấy, và còn vì tình nghĩa nữa, ủng hộ anh
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 19:09:17 | Xem tất
Thật ra Ki đã đến RM trước rồi còn gì, cái đợt mới giải ngũ xong dắt díu cả chú insung lẫn trai ngơ juhwan đến ấy, tình cảm chân thành nó là thế, không cần mới gọi gì cũng tự đến, đấy là lý do tại sao mình lại yêu ki đến thế :3 hihi
còn lần tham gia RB lần này, cả việc RB giao lưu với RM nữa, mình chỉ mong là không ai bị thương. mình không ghét gì RB đâu vì mình cũng chẳng theo dõi, nhưng có tập giao lưu với RM đợt trc, thấy mấy người bên đó háu chiến lắm, ham thắng thua nên cũng chơi bẩn rồi vây Kook, anh bị thương tội lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 19:09:28 | Xem tất
Tập có anh tham gia nhất định phải hóng rồi  
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 19:22:16 Từ di động | Xem tất
Nhìn chung dù lý do gì thì cũng rất hóng, chờ đợi sự xuất hiện của anh
Hy vọng khi nào sắp xếp được lịch trình anh sẽ tgia RM Hàn Quốc bởi đây là ngôi nhà thứ 2 của anh mà
Mong tập hợp tác lần này thật nhiều thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 20:23:03 | Xem tất
Từ lúc xuất ngũ là bận rộn ghê gớm. Nhưng luôn là một người trung thành.
Lúc HDMT chưa lên sóng thì ổng gửi xe đồ ăn đến cho PD của Signal vì hồi trước một người làm Sungkyungkwan Scandals và một người làm trong ê kíp Nice guy.
Mới đây còn rủ Park Bo Young quay video ủng hộ phim của đạo diễn cậu bé người sói.
Giờ thì là với PD Im. Hi vọng anh được hội ngộ với RM Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 20:25:31 | Xem tất
Chắc bên Trung Quốc trả nhiều tiền hơn chứ gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách