Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maytrangpnt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

vì sao forum của phim mây họa ánh trăng lại không vào được ?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-9-2016 16:25:45 | Chỉ xem của tác giả
độ cao 1000 là phải post được khoảng 400 bài  đó, nói chung lên được gió cấp 4 cũng vất vả lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2016 16:40:27 | Chỉ xem của tác giả
hixx, giờ mới được gió cấp 2, phải siêng đi cmt dạo để đc vào nhà Moonlight thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-9-2016 17:11:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng vậy mới đăng ký nên còn nhiều bỡ ngỡ không biết tiếng anh nên không biết dịch.thiệt là buồn quá đi mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-9-2016 17:19:56 | Chỉ xem của tác giả
e tưởng bị khóa chỗ down phim thôi chứ khóa cả chỗ bình luận nữa cơ à?
Những mem mới thì chịu nhỉ?
Phim hot thì mới thích hóng hơt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-9-2016 17:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mấy bạn độ cao và sức gió nhiều thật là ngưỡng mộ quá. Mình biết đó là 1 quãng đường dài nếu mình muốn bằng như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-9-2016 18:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì mình là fan của kites từ hồi krfilm rồi chung nhà với KST, tách ra, rồi đổi tên thành kites như bây giờ. Cũng qua quá trình lâu dài (mất acc, làm mới acc các kiểu) nhưng là một silent reader super silence. T.T nên giờ sức gió vẫn vỏn vẹn thế này. Cực kỳ cực kỳ tôn trong các ad, sub team cũng như trân trọng các bản dịch vietsub của kites. Khoảng mấy năm gần đây vietsub phim hàn khá bão hòa vì có khá nhiều web xem phim nhảy vô nên các bản vietsub chất lượng hay dở khá là thượng vàng hạ cám. Có ko nhịn được đi xem bản trên web online thì vẫn phải vô kites xem lại bản sub nuột.
Đặc biệt dạo gần đây bên "đài to" đã mua bản quyền của vài drama hot thì quả thực là ko chịu nổi. Rẩt mong, cực kỳ mong ad nào có thương xót đọc đc comment này thì gửi cho e cái link down Moonlight và Moon lover được ko ạ. Trình tiếng Hàn của e có hạn nhưng mà coi cái bản dịch bên "đài to" kia thì quả thực ko chịu nổi, bấn loạn ko biết chia sẻ thế nào, thèm khát đc down và coi bản bên kites mà rớt nước mắt!

Bình luận

me too từ thuở ban đầu ấy  Đăng lúc 19-9-2016 11:30 PM
me too =)))))))))))) thuộc dạng mem lão mà vẫn lẹt đẹt ở tít tầng chót đây =))))))))  Đăng lúc 19-9-2016 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-9-2016 18:52:31 | Chỉ xem của tác giả
hic..hic...gió cấp 4 mới xem được...
rồi xong, khỏi coi...haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-9-2016 19:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không đủ độ cao để down là cũng buồn lắm rồi nay không những zậy mà còn không vào được thread để hóng tin tức với 8 nữa nổi buồn không có gì có thể tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-9-2016 19:58:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng rất cảm ơn bạn đã tạo thread này. Từ tối qua đến giờ không được vào nhà cảm thấy đau buồn ghê gớm. Phận tàu ngầm từ ngày Moonlight còn chưa confirm nữ chính. Rất rất mong các admin xem xét lại. Chúng em đẳng cấp bèo bọt không dám vòi đến link down nhưng nhà thì làm ơn cho chúng em vào với. Em nhớ Moonlight, em nhớ mọi người. Có admin nào nghe được gào thảm thiết của em không???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-9-2016 20:17:19 | Chỉ xem của tác giả
mong mỏi các admin rủ lòng thương mở lại box Moonlight drawn by clouds cho các bạn cấp thấp được ko ạ?
Mình biết là phim đã bị mua bản quyền nên cũng chả dám đòi hỏi link down phim, nhưng việc tham gia bình luận với chia sẻ cảm nhận về phim thì mình nghĩ vẫn được cho phép chứ nhỉ?
Hiện giờ mình đang ở Úc và Kites là nơi duy nhất mình tìm được những người bạn có sở thích chung, bên này đã buồn lắm rồi, các admin có thể thông cảm cho mình được không (
Đi học, đi làm về chỉ ngóng vô Kites xem các bạn bình luận phim, chia sẻ cảm nhận cũng thấy vui lây, thực sự là lâu lắm rồi mình mới xem lại phim hàn quốc nhưng không ngờ lại trắc trở như thế này

Bình luận

Cái này thì khó đó bạn . bạn ở Úc thì T.A giỏi rồi thì có thể vào soompi cho rôm rả hoặc còm khu news cho lên thôi :((  Đăng lúc 19-9-2016 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách