Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1990|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vẻ đẹp của Kim So Eun làm bừng sáng cả cảnh phim (Pic's + Vid)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kim So Eun vào vai Choi Hye Ryung trong phim “Scholar who walks the night” phát sóng vào thứ 4,5 của đài MBC có sức thu hút với khán giả bởi loạt ảnh tĩnh trong hậu trường với vẻ đẹp của mình.

Trong các bức ảnh tĩnh hậu trường, cùng với vẻ đẹp của mình mà Kim So Eun đã có được những bức ảnh đẹp trên tạp chí thời trang Grazia. Cô tạo dáng chữ  V và kiểu tinh nghịch với camera. Giống như việc diễn xuất 2 vai trong “Scholar who walks the night”, cô ấy đã cho thấy sức hút nhiều chiều của mình trong các phong cách trang điểm khác nhau và trang phục lộng lẫy.

Mặc dù, buổi chụp hình cũng mất khá là nhiều thời gian lại dưới nhiệt độ nóng của ánh đèn và thời tiết, nhưng cô ấy vẫn luôn nở nụ cười trên môi và vẫn luôn là tâm điểm chú ý của mọi người.

Ngoài ra, cô cũng đã cho thấy vẻ đẹp hoàn hảo của thiên thần trong từng bức ảnh, và những biểu cảm phong phú phù hợp với từng chủ đề của các bức ảnh.

Kim So Eun hiện đang tham gia vai diễn Choi Hye Ryung, một cô gái lạnh lùng đối lập hoàn toàn với nhân vật Lee Myung Hee nhẹ nhàng ấm áp trong phim “Scholar who walks the night”. Bộ phim đang được phát sóng vào khung giờ 10h tối các ngày thứ 4 và thứ 5 hàng tuần trên đài MBC.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2015 04:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Công nhựn bé Cháo xinh đáo để.
Mặt bé cứ sáng vời vợi luôn.
Nhưng bé này hiếm thấy đóng vai chính nha, toàn vào vai thứ không hà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2015 06:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp quá nhỉ. Nhưng thấy trong phim bây giờ là HR đẹp nhất. Chưa bao giờ thích SE như trong phim này. Vậy mà xuất hiện ngày càng ít đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2015 13:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Chị Cháo ngày càng xinh đẹp và quyến rũ quá
Làm xao xuyến bao nhiêu fan nam
Cảm ơn bạn đăng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2015 14:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Cháo xinh đẹp của lòng tôi
Mình thật sự thích Cháo lắm nhưng Cháo xuất hiện cà nhắc ti ti vầy thì mình không xem phim được rùi
Đành chờ dự án sau của nàng, và nhớ là nữ chính nhé
Nàng xinh ơi là xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2015 17:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Người đâu mà đẹp dữ thần luôn

Mà theo concept nào cũng đẹp, chắc chớt mất thui

Cơ mà vẫn thích chị theo style nhẹ nhàng đáng yêu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2015 23:56:24 | Chỉ xem của tác giả
chị à tui nói chị cũng không cần đẹp hút hồn người như vậy. Tui là con gái nga là con gái mà còn phải xuýt xoa cái sự đẹp ngỡ ngàng mơ màng bồng lai tiên cảnh của chị nha thế thì sẽ có bao nhiêu troai chớt ngớt vì chị >_< thiệt là đẹp từ trong trứng nước mà ghen tị ghen tị quá đê!!!!! >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách