Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhhong1997
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Uncontrollably Fond với hơn 1.5 tỉ lượt xem trên Youku và cũng trở thành phim Hàn có lượt xem cao nhất trên Youku

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-8-2016 15:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng UF. Mạch phim của UF rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-8-2016 16:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm nay nhà UF được an ủi, rate tăng đến tin này. Thật sự là niềm động viên rất lớn cho những người đã đang tiếp tục theo dõi phim. Mình không hi vọng rate các tập còn lại sẽ tăng nữa nhưng hi vọng khán giả sẽ ủng hộ phim bằng những cách khác là mừng lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-8-2016 18:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Sức hút của WooBin và gái xinh đẹp Suzy mà
Nội dung cũng hay nữa , mình thích thể loại melo u buồn như thế này
càng ngược càng lôi cuốn
Xem phim phải có cốt chuyện , sâu sắc như vậy mới cảm xúc chứ
Phim Hàn thể loại Melo nhiều khi chỉ nhìn  cảnh , nhín người thôi chẳng cần họ phải làm gì  diễn gì quá lên cũng khiến ta xao xuyến
rồi tự suy nghĩ cũng thấy hay hay
Cảm ơn bạn cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-8-2016 19:45:31 | Chỉ xem của tác giả
UF càng ngày càng hay mà mà tui hận một cái là HTV mua bản quyền nhiều quá, giờ Doc cũng mua, hình như còn mua cả RM nữa, chán vãiiiii
Cảm ơn bạn dịch hjx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-8-2016 19:49:22 | Chỉ xem của tác giả
phim dễ thương quá mà ^^
Suzy phim này xinh nhất trong các phim từ trước đến h
Woo Bin thì quá bảnh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-8-2016 23:04:57 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng đoàn làm phim và các diễn viên ^^
tuy rằng con rết ko được cao lắm bởi thể loại melo này ngược tâm nên cũng khá kén người xem hiu hiu
nhưng đạt được thành tích thế kia là 1 thành công rồi ^^
tks bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-8-2016 23:19:00 | Chỉ xem của tác giả
So sánh vậy quá bất công với mấy phim khác
Đây là dự án phát đồng thời cả 2 nước, đương nhiên lượt xem online cũng tăng vụt cao hơn, còn phát độc quyền nữa, mấy phim khác xưa lắc xưa lơ mà cao thế mới lạ đó (nhất là Mĩ Nữ Tái Sinh, sao hot thế)
Tuy nhiên cũng phải công nhận phim cũng phổ biến đó chứ

Bình luận

mình có so sánh gì đâu, w ko chiếu ở TQ, đương nhiên sự quan tâm ít hơn r  Đăng lúc 21-8-2016 07:13 PM
vd phim dỡ ng ta có xem onl k? sao k xem w mà xem uf.  Đăng lúc 21-8-2016 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-8-2016 00:30:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đoạn cuối tậpb14 tội nghiệp suzy ghê, mong ngóng từng ngày để dc xem tập 15.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-8-2016 08:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Mừng ghê cái phim flop của tui được người ta công nhận :3 Như vầy cho dàn diễn viên chính đỡ tủi thân với con rết bên Hàn. Cái phim gì đâu mà ngược ngược nữa ngược mãi không có lấy chút hường phấn nào, hôm JY bị nhốt ở nhà rồi chia tay với Eul tui khóc lên khóc xuống luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-8-2016 16:13:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật ý, rõ là các cảnh quay thì quá mức đẹp đẽ, poster quá mức ảo diệu. Thể mà tình tiết thì ngược muốn chửi thề. Khổ thân woo bin của tui. Còn có vài tập nữa mong cho đôi trẻ được ngọt ngào nhưng mà dự là vui ngắn chẳng tày gang đâu. Vừa ngọt tí tẹo là thể nào cũng đến đoạn phát hiện bệnh tật. Lại khóc hết nước mắt cho mà xem. huhu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách