Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 937|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Uhm Ki Joon khoe ảnh đáng yêu sau hậu trường "Defendant"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 21.2 vừa qua, công ty quản lý Sidus HQ tiết lộ những tấm ảnh dễ thương sau hậu trường "Defendant" của Uhm Ki Joon. Trong phim, anh thủ vai Cha Min Ho- một kẻ nham hiểm sẵn sàng bất chấp mọi thủ đoạn để đạt được mục đích của mình. Diễn xuất ác nhân của Uhm Ki Joon khiến khán giả mỗi tập đều phải rùng mình.

Hoàn toàn trái ngược với vai diễn phản diện trên màn ảnh, Uhm Ki Joon sau máy quay vui vẻ làm biểu tượng chiến thắng và trái tim nhỏ trong mỗi khung hình. Anh cũng được các thành viên tổ quay đặt cho biệt danh "cutie" vì thường xuyên kể chuyện cười và thể hiện hành động đáng yêu.

Ngoài ra, drama "Defendant" đang bước vào giai đoạn căng thẳng khi Jung Woo (Ji Sung) và Min Ho (Uhm Ki Joon) bị giam vào cùng một gian, phim lên sóng vào mỗi thứ Hai, ba hàng tuần trên đài SBS.

Soompi
[email protected]

PS: Ai lôi giúp bạn này về con đường chính đạo rom-com TT__TT

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2017 21:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh trong phim và sau hậu trường khác nhau 1 trời 1 vực
Vẻ mặt anh cũng k đến nỗi mà toàn được giao vai ác k
Đã vậy diễn quá nhập vai nên càng bị đóng khung

Bình luận

Đóng quá riết ghiền haha. Nhưng Uhm Kijoon thật sự có thể đóng rom-com, chắc có lẽ vẫn phải chờ 1 thời gian nữa T_T  Đăng lúc 23-2-2017 11:02 AM
Vai phản diện có nhiều đất phát huy diễn xuất, càng bị ghét tức là thành công. Nhiều phim đôi khi mê vai ác còn hơn vai chính :))))))  Đăng lúc 23-2-2017 08:35 AM
Không hẳn là được giao, mà còn là Uhm Kijoon đặc biệt thích đóng phản diện T^T Đi họp báo còn hồ hởi "xin hãy trông chờ vào vai ác của tui" ^^  Đăng lúc 22-2-2017 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-2-2017 22:02:26 | Chỉ xem của tác giả
Anh này đóng phản diện chuẩn quá đi mất
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2017 00:31:19 | Chỉ xem của tác giả
Anh này ngoài vai ông thầy trong Dream High và vai nam thứ trong phim Scent of a woman ra thì những phim tui xem của anh này toàn là vai phản diện.
Cảm ơn bạn dịch tin.

Bình luận

À à. :))  Đăng lúc 23-2-2017 11:45 AM
Đâu nào, ý tớ là <World Within> Uhm Kijioon đóng với Seo Hyorim. Sang <Scent of woman> 2 người cùng cast, nhưng vai diễn không liên quan tới nhau ấy^^  Đăng lúc 23-2-2017 11:32 AM
Ô, thế ra hồi "Scent of woman" là lúc đầu định cho a Ki Joon đóng chính với chị Song hả bạn?  Đăng lúc 23-2-2017 11:27 AM
Hồi casting "Scent of woman" cứ tưởng bk cho 2 bạn ấy tái ngộ yêu lại, ai ngờ chả liên quan gì luôn T.T Tiếc đến tận giờ T_T  Đăng lúc 23-2-2017 11:22 AM
À, mình mới tìm lại. :)) T xem lâu lắm rồi. Hồi đấy xem chả có khái niệm nhớ mặt diễn viên, nhớ cặp đôi chính là vì sau đấy 2 anh chị ý yêu nhau ngoài đời. :D   Đăng lúc 23-2-2017 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2017 07:41:01 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với vai diễn của anh lắm ấy
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2017 08:31:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình cứ nhớ mãi hình ảnh Uhm Ki Joon lần đầu tiên khi xem anh ấy đóng vai thầy giáo đáng yêu trong Dream High nhưng sau này anh ấy cứ liên tục đảm nhiệm những vai phản diện nên giờ thấy những hình ảnh này lại nhớ về Dream High quá đi. Mong rằng anh ấy sẽ nhận một dự án đóng một vai hiền lành, dễ thương chứ đóng vai phản diện mãi anh không sợ khán giả sẽ "ghét" sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2017 10:04:51 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường nhìn cute ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2017 11:22:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chú này đáng yêu cực ý nhìn mặt vào cái ác z thôi chứ trc h mình cứ nghĩ chú chuyên những vai dễ thương vui tánh cơ như vai thầy giáo trong Dream High ý :v thích cực. Còn lần trc chú cũng vào vai phản diện trong Ghost r nên k lạ vs hình tượng này nữ :3 thks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2017 13:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Tôi thích chú này trong The world they lived in . Cái ông đạo diễn ban đầu có vẻ chảnh choá nhưng về sau bị em diễn viên cưa đổ
Dần dần tìm hiểu thì biết chú còn là diễn viên nhạc kịch nữa .Cũng tài năng quá chớ !!
Chưa xem Defendant nhưng hôm bữa coi cái vid người vợ bị đâm mà ghê hết cả người . Chua biết chú đóng rom com ra sao nhưng vai phản diện rất là xuất sắc .
Thanks bạn dịch tin !

Bình luận

Nhờ công em diễn viên mặt dày ^^ Chứ ông PD đó vừa chảnh vừa khó tính, nam chín hiền lành mà còn muốn "chôn" ổng lolz.  Đăng lúc 23-2-2017 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2017 14:25:19 | Chỉ xem của tác giả
Cái này có thể gọi là "đa nhân cách" ko ta?!
Một bên dã man ghê rợn, 1 bên cư te phô mai que như này
Coi trong defendant và nghĩ lại thầy giáo trong Dream High thấy sai quá sai đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách