Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tphuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Uhm Jung Hwa - Han Hyo Joo - Kim Hye Soo - Kim Yoon Jin - Jeon Ji Hyun, tất cả các ứng cử viên của Best Actress tại Daejong Film Awards đều vắng mặt + phản ứng của cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-11-2015 06:07:51 | Chỉ xem của tác giả
Bất kỳ event nào, khâu tổ chức cực kỳ quan trọng. Tiêu chí và nguyên tắc trên cơ sở đồng thuận. Đạt được điều này cần có quy tắc tôn trọng lẫn nhau.

Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-11-2015 08:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những ứng cử viên nặng kí.
Mình thích chị Hyo Joo và mợ chảnh.
Vậy mà không ai đến dự thì giải chắc do hội đồng ứng cử rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-11-2015 08:51:11 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mình k hiểu lắm về hệ thống giải thưởng của HQ, nhưng thỉnh thoảng có vài giải cũng làm nóng mặt. Người xứng đáng dc thì không được, người k xứng thì cứ xứng tên hoài.
Các diễn viên cùng lúc vắng mặt thế này dự là có lý do cả thôi

Thôi chờ giải rồng xanh coi vậy

Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-11-2015 12:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô hô, hôm trước phát biểu mạnh miện lắm mà " Ai ko đến sẽ ko được nhận giải"
Giờ thì hay rồi ha, sắp trở thành buổi lễ trao giải mà toàn bộ người thắng đều không tham dự, ghi vào kỉ lục ghi nét luôn ấy hok chừng, chảnh quá mà, giờ làm trò hề rồi nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-11-2015 15:03:54 | Chỉ xem của tác giả
những người có hoạt động trong năm nay đều vắng hàng loạt thế này
tính trao giải kiểu gì
ghét kiểu ai đến thì có giải, diễn viên lớn họ đâu cần nhận giải thưởng theo kiểu ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-11-2015 17:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận các diễn viên Hàn cũng đoàn kết ghê cơ, cùng nhau vắng mặt cả

Đọc cái này mới biết có vụ "Bình chọn trả phí" để moi tiền từ fan, đúng là mờ ám!!!

Mấy giải thưởng như vậy thì đâu có đánh giá đúng tài năng diễn xuất hay tiêu chí nghệ thuật gì được

Có lẽ các diễn viên đều chịu đựng nhẫn nhịn lâu rồi, giờ là lúc họ phản khán chăng!

Một lần mất uy tín thì vạn lần sau có tổ chức người ta cũng đều hoài nghi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-11-2015 20:13:30 | Chỉ xem của tác giả
Sao kỳ vậy ta , diễn viên được đề cử mà không ai
có mặt cả , như vậy giải sẽ được trao cho người
khác hay sao ? Daejong flim awards  năm nay mấy
diễn viên nam nữ là ứng cử viên đều vắng mặt là
sao nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-11-2015 20:48:42 | Chỉ xem của tác giả
kimtaewoo gửi lúc 19-11-2015 09:44 PM
À Daejong vừa thông báo là sẽ trao giải cho cả những người không dự nha .
Ế quá r ...

Grand Bell năm nay khổ quá, cái danh sách đề cử thì rõ hoành tráng mà cuối cùng các anh chệ già tẩy chay hết cả, quả nhiên là sức mạnh của sự đoàn kết

xem bên Kênh 14 thấy có bài "GB quy tụ dàn sao bất chấp tin đồn bị tẩy chay", chết cười Toàn idol rồi mấy em 8x đời cuối và 9x, có danh giá ko cơ chứ . Mấy anh chệ già lười thậc, có mặc đẹp đến nhận giải cho người ta mừng mà cũng ko đi, mà cũng có thể đó là biểu hiện của sự nhân hậu đó, phải để cho chồi non tỏa sáng

kết quả GB thì nhìn chung cũng kiểu ko quá bất ngờ, OTMF của chú Jung Min thắng siêu lớn, ôm hết từ Best Film cho đến Best Actor, Best Supporting Actor rồi cả Best ScreenPlay nữa. Best Actress thì ko trượt đi đâu đc, mấy giải còn lại ko quan tâm lắm

thôi thì hóng Blue Dragon. BD chắc sẽ làm ăn  tử tế hơn, GB cứ ỷ lại là giải thưởng lâu đời nên làm ăn như trò hề, năm nay thất bại thảm hại

Bình luận

thấy Kênh 14 giật tít mà mắc cười vật vã =)) thôi thì GB năm nay dù sao cũng đã có thể diễn ra...trọn vẹn =)) tuần sau chiến tiếp  Đăng lúc 20-11-2015 09:07 PM
chắc thế thật,OTMF doanh thu cao bá đạo mà :'( Thôi hóng Blue Dragon thôi,kệ GB đi :)  Đăng lúc 20-11-2015 09:00 PM
đã ngó qua list giải thưởng. liệu có phải trao theo doanh thư?!? :)  Đăng lúc 20-11-2015 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-11-2015 21:16:08 | Chỉ xem của tác giả
nhat.ha.1510 gửi lúc 20-11-2015 08:48 PM
Grand Bell năm nay khổ quá, cái danh sách đề cử thì rõ hoành tráng mà cuối cùng cá ...

Ngay cái phim tớ ghét nhất

Trời ơi nói thật là tớ thích ông Oh Dal Soo lắm, cực kỳ chăm chỉ và khiêm tốn, nhưng tại sao lại là ông ý chứ??? Diễn xuất của ông ý trong OTMF rất bình thường, nếu không phải là Oh Dal Soo thì bất cứ ai cũng có thể diễn được cơ mà. Năm ngoái thì là Yoo Hae Jin Tớ còn bất ngờ hơn là trong danh sách đề cử không có Jo Jin Woong ấy.

Tất cả các giải còn lại của OTMF đều tương tự. Một bộ phim nếu không nhờ doanh thu cao thì tất cả đều vô nghĩa như thế mà lại gom gần hết giải. Ít nhất cái phim Masquerade năm 2012 nó gom gần hết giải nhưng ít nhiều nó còn hay.

Thậm chí cái đứa admin page Ha Jung Woo là tớ còn bất ngờ vì HJW được đề cử nam chính chứ không phải Lee Jung Jae =,=. Song Kang Ho còn không có tên trong đề cử.

Cuối năm nay KBS nên trao Best Drama cho Daejong.

Bình luận

Chinatown chưa thấy có vietsub, chỉ mới có engsub bên Dailymotion thôi à :(  Đăng lúc 20-11-2015 09:56 PM
btw thì huhu mọi người cho tớ link vietsub Chinatown với,chưa đc xem :((,ko tìm ra nguồn sub chất lượng :((  Đăng lúc 20-11-2015 09:53 PM
chết cười câu cuối :)).Công nhận là kiểu chú Dal Soo chăm chỉ nhg diễn xuất ko quá nổi bật ấy,nó kiểu hơi 1 màu.Bên BDragon,OTMF chả có mấy đề cử  Đăng lúc 20-11-2015 09:52 PM
bất ngờ thứ 2 là bà Do Yeon ko được đề cử  Đăng lúc 20-11-2015 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-11-2015 23:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Oài lần đầu thấy lễ trao giải mà gần như các ứng cử viên đều không đi như giải này.
Thế này thì mai giải còn mấy người.
Mà nghe nói giải này phải đến dự mới được nhận giải, thế này thì các anh chị ở nhà cho rồi, còn khối các lễ trao giải danh giá xứng đáng khác mà.
Để xem mai ban tổ chức sẽ xử lý ra sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách