Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1917|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

Uhm Ji Won nói rằng nhiều khả năng Gong Hyo Jin bỏ qua việc đọc kịch bản

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-11-2016 21:34:01 | Xem tất |Chế độ đọc
Uhm Ji Won gọi cho Gong Hyo Jin trên chương trình phát thanh radio mới nhất của SBS Radio PowerFM's “Cultwo Show”. Hai nữ diễn viên ngôi sao đã cùng tham gia bộ phim điện ảnh sắp tới “Missing”, và có vẻ như trong thời gian đó Uhm Ji Won đã nhận ra một vài thói quen của Gong Hyo Jin.

DJ của chương trình Cultwo Show đã hỏi hai ngôi sao đã bàn luận với nhau những gì tại Trung Quốc, và Gong Hyo Jin giải thích: “Chúng tôi sử dụng rất nhiều tiếng Trung Quốc trong bộ phim này”, nữ diễn viên nổi tiếng đã lấy ra một kịch bản phim. Uhm Ji Won sau đó đã nói: “Trong số tất cả các diễn viên tôi biết, cô ấy là một trong những người ít thích đọc kịch bản mô tả nhất, nhưng tôi đoán cô ấy đã mang nó vào ngày hôm nay”.

Nữ diễn viên cũng nói thêm rằng: “Khi tôi hỏi cô ấy lý do cô mang theo nó khi cô ấy thậm chí còn không mang theo kịch bản phim đến trường quay, và cô ấy đã trả lời rằng bởi vì cô ấy phải học thuộc lòng lời thoại bằng tiếng Trung Quốc”.

“Missing” sẽ công chiếu tại các rạp chiếu phim bắt đầu từ ngày 30 tháng 11. Đây là một bộ điện ảnh hấp dẫn với nội dung mới lạ nói về tình mẫu tử. Bộ phim xoay quanh câu chuyện người mẹ đi tìm cô con gái bị mất tích có khả năng do chính người bảo mẫu mà mình thuê bắt cóc. Với hai nữ diễn viên luôn được đánh giá cao về khả năng diễn xuất đảm nhận vai chính nên khán giả vô cùng mong đợi vào tác phẩm điện ảnh này.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 21:46:25 | Xem tất
Bạn đang edit ah
Dù sao cũng ủng hộ dự án film mới của chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 22:12:11 | Xem tất
ui lại có film mới của chị cám ơn bạn trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 22:16:37 | Xem tất
Nếu vậy chị Gong Hyo Jin chắc thường xuyên đi
du lịch bên Tàu , nên chị ấy thuộc nằm lòng mọi
ngõ ngách ,nên mới trả lời Um Ji Won như vậy ,
đáng nể là Gong Hyo Jin cũng không cần kịch bản.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 22:29:33 | Xem tất
vừa mới kết thúc JI xong lại chuẩn bị có phim mới của ss Gong r. hóng quá đi, cả phim của ss và anh LJS đều hóng để xem
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 22:58:37 Từ di động | Xem tất
Cái câu này hơi khó hiểu và dễ gây ấn tượng sai lầm, “Khi tôi hỏi cô ấy lý do cô mang theo nó khi cô ấy thậm chí còn không mang theo kịch bản phim đến trường quay, và cô ấy đã trả lời rằng bởi vì cô ấy đã thuộc lòng các đường ở Trung Quốc rồi”. Có 2 cách lý giải, 1 là GHJ đã thuộc kịch bản rồi nên ko mang theo chúng khi quay phim, 2 là cô mang chúng theo lúc đi quảng bá trên show vì đóng phim đó lâu rồi nên bây giờ ko nhớ kịch bản như trước nữa nên phải mang theo. Cách viết của nhà báo và cách nói của cô Uhm Ji Won này có vẻ tối nghĩa, ko biết có phải do nhà báo chặt câu cắt chữ bớt hay ko nữa, có khi người ta khen ss GHJ trí nhớ tốt mà nhà báo cố tình trình bày lắc léo để tạo hiệu quả xấu ko chừng. Mà sao có nhiều thứ để nói ko nói lại đi nói cái này nhỉ, cô Uhm này thật ko có khiếu đi show. Nói cái gì tích cực hay khen cũng được mà.

Còn việc ai là thủ phạm bắt cóc: Nhân vật bảo mẫu của ss Gong là TÌNH NGHI thôi chứ chưa có kết luận nha, vì cả đứa bé và bảo mẫu đều mất tích nên phải xem phim mới biết ai bắt cóc, cô bảo mẫu bắt đứa bé hay là người nào khác bắt cóc đứa bé. Vd họ đánh xỉu cô bảo mẫu rồi trói một góc chung đứa bé thì sao, hay là vì truy theo dấu vết đứa trẻ nên cô bảo mẫu đã gặp nguy hiểm/tai nạn gì đó, chớ đâu phải chỉ có 1 khả năng cô bảo mẫu bắt cóc đứa trẻ.

Nhớ có 1 lần phỏng vấn ss Gong nói, chị ấy là kiểu người rất mau nhập vai vào nhân vật. Mình cũng thấy chị ấy diễn rất tự nhiên, như thể nhân vật là chính chị chứ ko phải là đang đóng phim nữa. Missing cuối tháng ra rạp rồi, chúc phim được khán giả đón nhận nồng nhiệt nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2016 23:10:47 Từ di động | Xem tất
Ui ms hoàn thành phim lại có dự án mới luôn năm nay chị năng suất ghê thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-11-2016 07:22:02 | Xem tất
roseskissdarl gửi lúc 16-11-2016 10:58 PM
Cái câu này hơi khó hiểu và dễ gây ấn tượng sai lầm, “Khi tôi hỏi cô ấy lý do cô ...

OK cảm ơn đã góp ý. mình đã sửa cho dễ hiểu hơn rồi.

Bình luận

Ừ, ko có gì đâu. Cái vụ tình nghi thì ok. Nhưng vụ kịch bản thật khó hiểu ha. Bạn có suy nghĩ nào khác về câu cô đó nói ko, rốt cuộc cổ muốn nói j nhỉ :(  Đăng lúc 17-11-2016 08:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 08:26:09 Từ di động | Xem tất
Cảm bài viết ạ. Sắp có phim mới của chị rồi hịi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 15:42:37 | Xem tất
chị Gong đóng vai phản diện à ) quen thấy c đóng vai hài hước bựa bựa lần này phá cách rất mong chờ vai diễn mới của chị
thích tất cả vai diễn của chị, mong bộ phim gặt hái nhiều thành công
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách