Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1088|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Uhm Hyun Kyung tiết lộ sự thật đằng sau cảnh hôn 12 năm trước với Kim Hee Chul

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 16/03, Super Junior Kim Heechul xuất hiện trên chương trình "Happy Together"  của đài KBS cùng với Son Hyun Joo, Kim Sang Ho, Lee Soo GeunJohn Park.

Trong chương trình, các MC đã tiết lộ hình ảnh trong bộ phim sitcom 12 năm trước của Uhm Hyun Kyung và Kim Heechul, đó chính là cảnh hôn của họ. Kim Hee Chul nói, "Khi đó tôi thậm chí còn chưa debut được một năm, và tôi luôn ý thức về hình tượng của mình như một thần tượng. Tôi nghĩ rằng sẽ ổn thôi nếu chỉ hôn lên cằm em ấy, nhưng đạo diễn đã biết được. Sau đó tôi hôn phía trên miệng của em ấy nhưng đạo diễn nói chúng tôi quay lại. Tôi đã hỏi liệu có thể hôn em ấy thật không và em ấy bảo có."

Nhưng Uhm Hyun Kyung đã nói, "Anh ấy nói như thể anh ấy chủ đích làm thế nhưng tôi nghĩ thực ra là lúc đó anh ấy không hề biết hôn thế nào cho đúng thôi."

Khi Kim Hee Chul giả vờ tức giận, Uhm Hyun Kyung đã giải thích, "Lúc đó, anh ấy nhắm mắt quá sớm, nên làm thế nào anh ấy biết được nên hôn ở đâu."

Cô nói thêm, "Đã có rất nhiều NGs. Đó cũng là tác phẩm đầu tay của tôi, và tôi cũng không có nhiều kinh nghiệm, nhưng tôi nghĩ rằng anh Heechul đã giả vờ có kinh nghiệm khi mà anh ấy chẳng hề có."

Sau đó, Kim Heechul nói đùa: "Bởi vì lúc đó tôi đã hôn rất tệ nên chắc Uhm Hyun Kyung là người tung tin đồn tôi không thích con gái."

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-3-2017 18:03:10 | Chỉ xem của tác giả
Mấy anh chị vui tính quá, lôi chuyện từ xa xưa ra nói giữa bàn dân thiên hạ vậy đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-3-2017 18:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Trời chắc chớt với ông siêu sao vũ trụ này quá )))
Người ta chỉ nói khi xưa ổng hôn tệ thôi mà ông lái thành "Uhm Hyun Kyung là người tung tin đồn tôi không thích con gái."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-3-2017 18:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Haha, tội nghiệp ổng ghê, ế tới tận giờ vì bị tung tin không biết kiss, kaka.
Mà sao ổng còn độc thân lâu vậy trời le nào còn mê game hơn mê gái?
Chắc chớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-3-2017 18:42:42 | Chỉ xem của tác giả
Ông chul cũng từng kis rồi à
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-3-2017 19:06:13 | Chỉ xem của tác giả
hahaha, dễ thương quá hai cái người này!
thanks ban trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-3-2017 20:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị lôi chuyện kiss từ xưa ra nói mà tỉnh rụi, lại dìm nhau nữa
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-3-2017 20:34:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bà chị này đóng vai cô vợ của Cha Min Ho trong phim của Ji Sung nè. Ko ngờ c ý từng là ng tình màn ảnh của Hee Chul 4D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-3-2017 23:57:17 | Chỉ xem của tác giả
chuyện cách đây 12 năm trời rồi mà vẫn lôi ra kể được lôi ra dìm nhau đủ các thể loại trên đời nữa cười chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-3-2017 08:12:31 | Chỉ xem của tác giả
Chul già lúc ấy debut chưa được một năm lấy đâu ra kinh nghiệm hun hít chứ
Để giờ cho ổng đóng lại là đạt cho coi ( kinh nghiệm hun thực tế k rõ nhưng độ quái thì siêu cấp rồi )
Tội nghiệp Chul 4D khi bí mật cách đây 12 năm trời lại bị gái khui ra dìm hàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách