Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2718|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

UEE có thể thích Sung Joon trong "High Society" hơn nhưng cô ấy sẽ hẹn hò với Kwang Hee của Z:EA ngoài đời thực?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-7-2015 16:35:24 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong bộ phim "High Society", UEE ban đầu là tâm điểm của tam giác tình yêu với Sung Joon và ZE:A Park Hyung Sik, nhưng trong chương trình giải trí " Infinitive Challenge", cô đang được ghép với một thành viên khác của ZE:A là Kwang Hee.

Có nhiều cặp đôi cũng đến đây tuy vậy cô ấy muốn sẽ lập được kỷ lục trực tiếp. UEE khá thẳng thắn khi tiết lộ sở thích hẹn hò của mình. Và cô ấy cũng không có ý định hẹn hò bí mật. Cô ấy cũng đã thành thật khi nói về những sở thích trong "High Society". Như khi được hỏi bạn diễn nào trong "High Society" mà bạn thích nhất, cô ấy đã trả lời là Sung Joon.

Khi cô và Kwang Hee xuất hiện trong một cuộc gặp mà trước đó hai người chưa từng quen biết nhau, điều này đã giúp ước mơ của Kwang Hee thành sự thật khi mà trước đây anh ấy từng chia sẻ UEE của After School là mẫu hình lý tưởng của mình. Nhưng điều đó không có nghĩa là cô ấy cũng cảm thấy giống như vậy.

Vào cuộc họp báo của bộ phim diễn ra vào mùng 6 tháng 7, cô ấy đã được hỏi Kwang Hee  có xuất hiện ở phim trường không. Tuy bộ phim có sự xuất hiện của người đồng nghiệp trong nhóm và cả mẫu hình lý tưởng của mình, anh ấy đã không đến.

"Kwang Hee đã không đến," cô ấy nói "Tôi đã nhận được cả tá câu hỏi về Kwang Hee từ những người xung quanh mình". Nếu liên lạc với cô ấy là một dấu hiệu, anh ấy sẽ không xuất hiện chỉ để được quan tâm trong khi đang theo đuổi một mối quan hệ. "Tôi đã nhận được một tin nhắn từ anh ấy", cô nói. Nhưng đó là tất cả và UEE hứa hẹn sẽ thông báo đến Fan.

"Nếu tôi cuối cùng cũng hẹn hò Kwang Hee, tôi sẽ tiết lộ nó thông qua SNS. Tôi sẽ không bao giờ hẹn hò với anh ấy trong bí mật. Tôi sẽ cung cấp cho mọi người thông tin. Tôi sẽ không che giấu thực tế là tôi đang hẹn hò với anh ấy. Tôi nghĩ rằng chúng tôi đã gần gũi với nhau hơn một chút. "

Sau đó, một lần nữa, cô ấy đã tiết lộ một số chuyện thú vị về bạn diễn Sung Joon. "Sức quyến rũ của Sung Joon là anh ấy biết làm cho đối tác của mình thực sự thoải mái. Khi tôi bị những cảnh NG và cảm thấy tồi tệ về nó, anh ấy đã an ủi tôi và nói rằng tôi không phải lo lắng. Anh ấy là người khiến bạn rơi vào tình yêu khi diễn xuất."  Anh ấy cũng đã chia sẻ một số cảm nhận của mình. Sung Joon cho biết, cô ấy là ngôi sao có tỷ lệ cơ thể đẹp nhất trong tất cả những người mà anh ấy từng hợp tác. Anh ấy cũng đã tán dương phản ứng hóa học giữa họ.

"Có những diễn viên có thể nhạy cảm và gần như hung dữ khi họ làm việc, nhưng UEE không hành động như một diễn viên. Cô ấy giống như một người anh. Cô làm cho nó thực sự thoải mái. Chúng tôi nói chuyện thân mật và phối hợp diễn xuất tốt với nhau."

Vậy bạn nghĩ UEE sẽ hẹn hò với ngôi sao nào ngoài đời thực?

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... ee-in-real-life.htm
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2015 16:44:22 | Xem tất
Tự dưng lại đề cập tới  Kwang Hee làm chị vậy
Nên so sánh với Hyung Sik chứ
Bây giờ cem phim lại thích cái couple phụ hơn, dễ thương chết được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2015 17:17:22 | Xem tất
AmyVu gửi lúc 8-7-2015 04:44 PM
Tự dưng lại đề cập tới  Kwang Hee làm chị vậy
Nên so sánh với Hyung Sik chứ
Bây giờ  ...

Dạo gần đây Kwang Hee thường xuyên thể hiện sự hâm mộ của mình với UEE, thế nên chương trình Infinitive Challenge đặc biệt còn sắp đặt 1 buổi hẹn hò cho Kwang Hee và UEE đó, làm hắn ta bất ngờ ko tưởng, gần như là giấc mơ thành hiện thực. Còn đối với UEE thì Kwang Hee chỉ là bạn. Gần đây cứ phỏng vấn họp báo gì với UEE là MC cũng phải lôi Kwang Hee ra để hỏi. Mọi người xung quanh cũng tò mò, khổ. Nếu mình là UEE thì cũng sẽ ko thấy thoải mái đâu, vớ vẩn còn làm tình bạn của 2 người rạn nứt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2015 17:33:00 | Xem tất
dạo này thích UEE thế
từ khi xem phim thì càng thích hơn
thích các diễn viên trong phim
thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2015 18:15:01 | Xem tất
Trong show Infinitive Challenge  Kwang Hee thích UEE lắm mà còn sắp xếp buổi hẹn họ bí mật nữa
Chỉ tội Ông kwang ngại muốn chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2015 19:12:35 | Xem tất
phim ngày càng hay quá chừng luôn nha
siêu dễ thương..ko biết chị sẽ phản ứng thế nào khi bít anh lừa dối mình nhỉ..hóng tập tuần sau quá đi
mình thích couple phụ quá nha
tks bạn đã dịch tin ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2015 21:40:27 | Xem tất
quá dữ
hwanghee chắc là bây giờ đang sung sướng lắm lun í
đợt này ic lại có chuyện để nói rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 16:37:49 | Xem tất
Bạn kwanghee dạo này lắm chn phởn nha