Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2260|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

TVXQ Yunho gửi video đặc biệt đến Joo Won trước khi nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Joo Won đã chia sẻ câu chuyện về một người bạn tốt của anh ấy, TVXQ Yunho.

Trong buổi phỏng vấn ngày 21/10, Joo Won đã tiết lộ anh ấy đang nghĩ đến việc nhập ngũ vào cuối năm sau. Anh ấy cũng chia sẻ, “Yunho đã gọi điện cho tôi trong kỳ nghỉ phép đầu tiên từ khi nhập ngũ, và một lần nữa là khi anh ấy được ra ngoài doanh trại sau đó phải quay lại ngay.”

Joo Won cũng nói thêm, “Yunho là một người rất mạnh mẽ, ngay cả trong đêm cuối cùng trước khi nhập ngũ, anh ấy vẫn gửi video cho tôi để khoe quả đầu mới được cạo trọc. Ban đầu anh ấy cũng đã suy nghĩ rất nhiều về chuyện gì sẽ xảy ra khi cạo trọc. Nhưng sau đó, có vẻ như anh ấy lại rất bình thản. Trong quân ngũ, anh ấy cũng là một người mẫu mực và còn được khen thưởng nữa.” Joo Won tiếp tục chia sẻ, “Có vẻ như Yunho không hề buồn rầu. Anh ấy đã nói với tôi, “Anh sẽ quay lại. Anh sẽ liên lạc với cậu ngay khi được ra ngoài”, hy vọng tôi cũng có thể làm được như anh ấy.”

Ngoài ra, “It’s Him” là bộ phim điện ảnh kể về một cuộc truy đuổi bí ẩn của một người đàn ông bị mất em gái. Anh ta truy lùng và theo dõi kẻ sát nhân đã giết em gái mình với sự giúp đỡ của một cô gái có khả năng tiên tri trước sự chết chóc. Joo Won đóng vai Jang Woo, nhân vật chính của bộ phim, người đàn ông truy đuổi kẻ sát nhân. “It’s Him” sẽ công chiếu vào ngày 28/10 tới đây.

Source
[email protected]

Info: Joo Won và Yunho đã có dịp hợp tác với nhau tại thế vận hội sinh viên thế giới diễn ra tại GwangJu ngày 3/7/2015

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2015 21:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết 2 người là bạn thân đấy
Hóa ra là tình huynh đệ lại khăng khít tới vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2015 23:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Oa anh joo won lại thân vs yunho.thaạt nguong mộ wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-10-2015 23:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Ồ giờ mới biết hai người thân nhau luôn @@ Thân thiết đến mức gọi điện cho nhau trong lúc Yunho nhập ngũ nữa chứ. Tui là tui thích lắm nha ^^
Mong là Yunho sẽ hoàn thành tốt nghĩa vụ và sớm trở lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-10-2015 23:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Tình bạn lúc nào cũng quý giá , chỉ gặp và quen nhau
tại Thế vận hội sinh viên thế giới ... Mà TVXQ - Yunho
và Joo Won , đã có được một tình bạn thân thiết , họ
luôn nghĩ đến nhau từ khi chưa nhập ngũ  , đến khi đã
là một quân nhân gương mẫu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-10-2015 12:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Có bị quê ko khi giờ mới bít 2 ông nè là bạn thân. Klq, nhưng giờ chắc cg đoán đc sao b YH với UEE quen nhau nhỉ, còn tới thăm nhau trong quân ngũ nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-10-2015 13:35:14 | Chỉ xem của tác giả
wow hai anh này là bạn thân của nhau à
Thật là không ngờ đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-10-2015 13:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới được biết
Cơ mừ hai trai trẻ chợp hình đẹp quớ .
Mong Junho sớm xuất ngũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-10-2015 13:57:31 | Chỉ xem của tác giả
Ấu ầu 2 oppa thân nhau mà giờ tui mới biết

Vậy là Ho oppa chính thức có thêm em trai bé nhỏ =]] gửi cả vid khoe đầu mới là hiểu 2 anh thân thiết như thế nào rồi nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-10-2015 17:24:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời, chơi ngầm nha 2 chế
Giờ tụi em mới biết hai idol lại có tình cảm huynh đệ gắn bó, keo sơn đến vậy, thặc là ngưỡng mộ mà
Thanks bạn dịch news nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách