Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 985|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

TVXQ gửi tin nhắn đến người hâm mộ trong ngày kỷ niệm 12 năm ra mắt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

TVXQ, nhóm nhạc đang ăn mừng lễ kỷ niệm lần thứ 12 của mình ngày hôm nay, đã viết thư gửi tới các fan hâm mộ.

Vào ngày 26, một bài viết đã được đăng tải trên trang web chính thức của TVXQ với tiêu đề, "Kỷ niệm 12 năm ra mắt của TVXQ, cảm ơn các bạn!".

Bài viết chứa đựng thông điệp gửi đến Cassiopeia từ hai thành viên của nhóm.

Yunho viết "Ngày 26 tháng 12! Cuối cùng cũng đã được 12 năm kể từ ngày chúng tôi ra mắt! Tôi rất vui mừng...~ và biết ơn và một lần nữa tôi cảm thấy rằng thời gian trôi qua thật nhanh. Các bạn cũng biết rằng chúng ta có thể tiến xa được đến ngày hôm nay đều là nhờ các bạn mà, phải không?? Ngay bây giờ, tôi đang phục vụ chăm chỉ trong quân đội, vì vậy tôi sẽ gặp lại các bạn sau khi tôi trưởng thành hơn. Tôi rất mong đợi đến ngày hôm đó ~ Tôi sẽ trở lại mạnh mẽ như một con quái vật vậy. Vì thế cho đến lúc đó ... hãy giữ gìn sức khỏe nhé, và tôi yêu các bạn!".

Changmin đã viết một tin nhắn ngắn nhưng đầy ngọt ngào, "Cảm ơn các bạn vì lễ kỷ niệm lần thứ 12 này ^^ Xin chúc mừng ^^ Tôi sẽ trở lại thật khỏe mạnh".

Bài viết được đính kèm với hai bức hình của hai người đàn ông đang tham gia bảo vệ đất nước.

Xin chúc mừng TVXQ !

Credit: http://www.soompi.com/2015/12/25/tvxq-sends-messages-to-fans-for-12th-anniversary/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2015 08:51:13 | Chỉ xem của tác giả
12 năm rồi, cũng đã trải qua bao thăng trầm, cảm ơn các anh vì vẫn đứng vững đến ngày hôm này.
Mong sao sẽ sớm thấy 5 người các anh lại có thể hát chung một sân khấu với nhau.
Hi vọng ngày đó sẽ sớm đến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2015 13:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Thanh xuân của em hai người phải sống tốt nhé

Lâu lắm không nghe ai nhắc tới TVXQ tự nhiên nay vào news lại thấy mà xao xuyến lạ

Cám ơn chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2015 23:19:15 | Chỉ xem của tác giả
12 năm đã qua thật rồi. Em cũng thực sự trưởng thành rồi. Cảm ơn vì đã trở thành thanh xuân của em, cùng vượt qua bao vui buồn, khó khăn và hạnh phúc.Trên hết vẫn mong các anh thật khỏe mạnh, vào quân ngũ thì hoạt động tốt. Sau đó sẽ là lời hứa của 6 năm,... Em đã chờ đợi rất lâu, rất lâu rồi. Sẽ mãi vững niềm tin, đó là lời hứa em dành cho các anh của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-12-2015 10:02:16 | Chỉ xem của tác giả
ÔI, đã 12 năm, changmin lúc nào cũng ngắn gọn và lạnh lùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-1-2016 23:44:34 | Chỉ xem của tác giả
thế là cũng 12 năm rồi
h thì ai cũng thành mấy chú già đang phục vụ cho đất nước cả
Yun luôn ấm áp, biết lo cho ng khác và cũng khá sướt mướt thề non hẹn biển, bảo về với hình tượng 1 quái vật. Mong là 6 múi trở về chứ ko fai là 6 múi dồn 1, ng thì như gấu bắc cực, tướng đi lặc lè thì thôi luôn nhá
bạn Min trc sau như 1, đúng kiểu Chang nước đá
Đánh nhanh, thắng nhanh, ngắn gọn hết sức có thể. Đến phát biểu trong hôm j j ở trại hay sao ấy còn tận dụng Mr. Choi để mình ko fai dài dòng.
Ng chi mà lười nói thế vậy trời... Nhưng vậy mời là Changmin của cassie mà.
-
Các anh cứ phục vụ đất nươc thật tôt, mạnh giỏi rồi về. Luôn có ng chờ các anh đấy!

thanks chủ thớt đã dịch bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-2-2016 11:03:36 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái, cảm ơn bạn đã dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-2-2016 09:01:31 | Chỉ xem của tác giả
woah đã 12 năm rồi cảm xúc luôn đọng lại trong mỗi chúng ta không thể nào xóa đi.
vậy hãy cứ tiến về phía trước. nơi đó có ánh sáng tươi đẹp
i love you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách