Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1649|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Truyền thông Trung Quốc tiết lộ thêm hình ảnh của Lee Min Ho và Jun Ji Hyun tại Tây Ban Nha

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trước đó, một tờ báo của địa phương đã phát hành một số hình ảnh của Lee Min Ho Jun Ji Hyun trong bộ phim truyền hình sắp tới của đài SBS – “Legend of the Blue Sea”. Tuy nhiên lần này, nhiều bức ảnh của các diễn viên trên phim trường đã được tiết lộ thông qua nguồn tin từ một phương tiện truyền thông khác.

Vào ngày 26 tháng Chín vừa qua, một phương tiện truyền thông của Trung Quốc đã chụp ảnh các ngôi sao khi họ đang trong quá trình ghi phim cho bộ phim truyền hình này. Trong các bức ảnh được tiết lộ, Jun Ji HyunLee Min Ho đang ngồi ở một quán cà phê ngoài trời trong khi cả hai người đều mặc trang phục sang trọng, lại có những hình ảnh khác khi cặp đôi diễn viên chính đang đi bộ di chuyển trên đường phố của Tây Ban Nha.

Nữ diễn viên nổi tiếng Jun Ji Hyun và diễn viên ngôi sao Hallyu Lee Min Ho đã cho thấy màn tương tác với fan hâm mộ tuyệt vời của mình bằng cách mỉm cười rạng rỡ về phía máy ảnh mặc dù họ vô cùng bận rộn với lịch trình quay phim gấp rút của mình.

“Legend of the Blue Sea” là một bộ phim lãng mạn giả tưởng dựa trên một câu chuyện dân gian của Hàn Quốc xoay quang mô típ nàng tiên cá. Trong bộ phim truyền hình này, Jun Ji Hyun sẽ vào vai một nàng tiên cá còn Lee Min Ho sẽ thủ vai một kẻ lừa đảo.

Bộ phim “Legend of the Blue Sea” của đài truyền hình SBS dự kiến sẽ ra mắt khán giả vào tháng 11 tới đây. Bộ phim đang được rất nhiều khán giả kỳ vọng và mong đợi vào nội dung câu chuyện cũng như sự tái xuất của Lee Min HoJun Ji Hyun sau một thời gian rời xa màn ảnh nhỏ.

Source: soompi.com
V-trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 14:47:25 | Chỉ xem của tác giả
ss JJH nhìn mặc bộ đồ hay ghê, thấy hai người giống như đóng phim cổ trang Anh Mỹ ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2016 15:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những cảnh quay khiến fan hóng zữ zội
Đoàn phim quá đầu tư , nhiều  cảnh quay đẹp của châu Âu vào phim
Một số hình BTS  rất bựa nhưng cũng nhiều màn  lãng mạn bên bờ biển lắm
Hóng phim tháng 11 này quá
Thanks bạn cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2016 15:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Cái bộ đồ của mợ Hyun ở pic đầu sao mị nhìn thế nào cũng không thấy sang trọng nhỉ. Trông như kiểu 1 ẻm cá từ mấy thập kỷ rồi mới chịu lên bờ ý.
Bao xung quanh là những staff có thân hình chuẩn châu Á nên nhìn Ho đi giữa đường mà nổi bần bật luôn à.
Mấy cái ảnh rò rỉ hồi trước có vẻ rõ hơn lần này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2016 15:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Ui trời ơi, tui là tui hóng phim của mợ chảnh dữ lắm rồi đó nha
nhà sản xuất cứ rỉ hình ảnh ra riết, hết chịu nổi luôn rồi đó nha
đúng là mợ chảnh có khác, bận đồ gì cũng đẹp
tui ghiền cổ quá luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2016 15:41:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim của 2 ngôi sao số 1
Mà cứ lâu lâu lại nhá hàng thế này
bảo sao fan nó ko hú hét ầm ĩ
nhà sản xuất đầu tư ghê
đi quay hẳn ở tít trời Tây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 15:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình có xắc mắc nho nhỏ là không chỉ sự kiện ở nước ngoài mà ngay cả phim / sự kiện trong nước của hàn thì tin tức lộ ra trc cả khi báo hàn và tin tức của ng hàn cập nhật đó là tin tức từ phía Tung của, spoiler phim / news/phỏng vấn, vân vân và mây mây đều đầu tiên từ nguồn tung của hết, trong khi nitizens hàn guốc cũng đc cho là nhiệt tình và cuồng số 1, papazari thì chuyên nghiệp và "theo dõi" giỏi!! Như vậy mà vẫn thua người tung của ư. trong khi họ là dân ngoại đạo trong showbiz hàn????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2016 16:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thắc mắc như bạn ở trên là sao tin tức lộ ra luôn đến từ TQ vậy ta?
Ko lẽ phim này do TQ đầu tư, thấy LMH cũng rất nổi bên đó
Mà cho dù như thế nào thì mình cũng ủng hộ 2 anh chị này đóng chung phim với nhau, thấy rất xứng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2016 16:13:30 | Chỉ xem của tác giả
nemok gửi lúc 27-9-2016 03:42 PM
Mình có xắc mắc nho nhỏ là không chỉ sự kiện ở nước ngoài mà ngay cả phim / sự kiệ ...

fan Trung cuồng hơn fan Hàn chứ bạn
fan Hàn cũng khá tôn trọng diễn viên và đoàn phim nên các phim quay ở Hàn fan đi xem ít khi tung hình, còn fan Trung đã có mặt là chụp hình, up lên hết
các fandom bên Hàn họ cũng ém thông tin, k thảo luan công khai nên rất khó rò rỉ thông tin ra ngoài, bạn cứ vô mây cái official fan club của các diễn viên Hàn ấy, rất khó để đăng kí thành viên, lại chia cấp độ xem tin bài ,  hạn chế mang tin tức ra ngoài, hạn chế chủ đề thảo luận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-9-2016 18:23:47 | Chỉ xem của tác giả
hóng lắm luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách