Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Parrot1311
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Truyền thông Hồng Kông bắt gặp Lee Byung Hun hôn một người phụ nữ lạ sau MAMA 2016

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-12-2016 01:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng là còn có điều uẩn khuất sau những bức hình ấy. Dù cho sự thật có thế nào đi nữa, người chịu tổn thương nhất vẫn là người vợ- là Lee Min Jungn và con của cô ấy. Mong Lee Byung Hun có thể dũng cảm đưa ra một câu trả lời chính đáng để bảo vệ gia đình mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-12-2016 08:50:02 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa bao h thích Lee Byung Hun luôn, cái vẻ mặt sương sương khiến mình khó chịu, phim duy nhất của lee byung hun mình xem từ đầu đến cuối là Iris
đã thích Min Jung rồi nên thấy tình hình thế này lại càng thấy thương Min Jung hơn, nhìn thấy mà lộn ruột cái lão kia mặc dù không biết sự tình thế nào nhưng rõ ràng Hun cư xử như thế rõ ràng là không được, vợ lại còn đi cùng sự kiện nữa chứ, có thể nào sẽ luôn ủng hộ Min Jung
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-12-2016 10:04:16 | Chỉ xem của tác giả
Thương cho Lee Min Jung quá.
K có gì đáng buồn hơn việc một ng phụ nữ như cô ây lại bị bỏ rơi.
Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-12-2016 10:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Hôm đó ss Lee Min Jung cũng có mặt ,và mọi người chỉ đang selfie với nhau . Mình chẳng hiểu sao báo chí lại có thể vặn vẹo , chụp choẹt mấy cái ảnh để biến 1 bữa tiệc bình thường giữa những người bạn nghệ sĩ , stylist trở thành 1 điều bất bình thường như thế =.= . Thật sự bực mình khi thấy Hyojoo bị lôi vào câu chuyện của mấy nhà báo Tung của >.< .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-12-2016 00:08:49 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi không biết cuộc hôn nhân này được tạo nên bởi cái gì nữa, tình yêu thì nghe kỳ quá vì cưới chưa bao lâu Lee Byung Hun đã vướng phải scandal tình cảm rồi xong bây giờ lại ngay trong không gian có sự xuất hiện của vợ nữa. Có thể tình huống này có một nguyên do chính đáng nào đó, mình ở ngoài cuộc không muốn bàn xét gì nhiều nhưng vì cái scandal sau cưới kia đã thấy anh Lee này không ổn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-12-2016 13:39:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nếu đây là thật thì anh này sống vô trách nhiệm và bừa bãi quá, lại còn trước mặt vợ mình mà làm vậy nữa thật là coi thường vợ hay nghĩ vợ dễ dãi sẽ bỏ qua tất cả cho anh đây. Chị vợ cũng quá hiền, phải cứng rắn hơn để ko bị lừa dối thêm lần nào nữa chứ, ko biết phản ứng của chị ra sao khi đọc bài báo này, nếu im im chấp nhận mà ko chịu làm rõ thì anh chồng sẽ ngày càng lộng hành mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-12-2016 15:40:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko thích chú ày lắm, nhưng từ lúc nghe tin chú kết hôn với chị LMJ thì có ấn tượng chút xíu
Hết scandal lớn kia, giờ tới scandal này ~~
Chỉ thấy tội cho chị LMJ, haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-12-2016 13:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Đôi lúc chắc mình hơi tiêu cực không đến mức như phim chưởng Trung Quốc có phái Nga Mi...nhưng đôi khi con gái là mình rất muốn có sức mạnh không chỉ để bảo vệ bản thân mà còn vì những loại đàn ông như thế này... Dù không biết sự thật thế nào?? Nhưng trong cùng 1 buổi tiệc mà có thê hành động như vậy dù biết có vợ ở đó thật sự rất khó tha thứ. Thanks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-12-2016 15:17:34 | Chỉ xem của tác giả

Chẳng biết sự tình như thế nào nhưng nếu là thật thì quá tội nghiệp cho chi Lee Min Jung
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-12-2016 14:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Thương cho LMJ, sự nghiệp còn chưa có gì khởi sắc. Mong chị ấy quay lại đóng phim, còn trẻ và có nhiều cơ hội.
Càng đọc tin về LBH lại thấy mừng vì ngày xưa Kyo chia tay LBH, hồi đó Kyo còn trẻ, yêu thật lòng và cũng bị bội bạc. Nhưng bỏ là đúng! Mong LMJ suy nghĩ vững vàng hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách