Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
1821#
Đăng lúc 1-10-2016 11:54:16 | Chỉ xem của tác giả
ductien524 gửi lúc 26-8-2016 03:08 PM
Mình xin đề cử bộ phim : " Eternal sunshine of the spotless mind" một bộ phim tâm lý đượ ...

Đây là phim bi hiếm hoi của Jim Carrey và nó thật sự xuất sắc. Nó tuyệt từ kịch bản cho tới đạo diễn cho đến từng nhân vật được xây dựng trong phim. Và vai của Kate Winslet cũng rất khác biệt so với những vai trước giờ của cô ấy, một phụ nữ, bốc đồng, sôi nổi khác hẳn với những vai phụ nữ đằm thằm, trầm tính thường thấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1822#
Đăng lúc 21-10-2016 16:10:06 | Chỉ xem của tác giả
Em đề nghị phim này cũng lâu rồi mà ko tìm được bản phụ đề.
Tựa phim Center Stage: Turn it up (2008)
Mong là ST sẽ làm bộ fim này.
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1823#
Đăng lúc 22-10-2016 13:48:06 | Chỉ xem của tác giả
mình đề cử  Nine Lives. phim liên quan đến mèo mình thích hết!!!!!!

Bình luận

mình muốn xem phim này của kites quá/!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 1-11-2016 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1824#
Đăng lúc 22-10-2016 14:00:33 | Chỉ xem của tác giả
mình đề cử Ice Age: Collision Course (2016)
NỘI DUNG PHIM

Chú sóc Scrat cùng hạt dẻ thân yêu tiếp tục cuộc hành trình kỳ lạ khi lên nhầm phi thuyền phóng ra ngoài trái đất. Tại đây, Scrat lại vô tình khiến vũ trụ biến đổi và các thiên thạch bắt đầu rơi xuống. Để chạy trốn thảm họa, Manny, Sid, Diego và các bạn quyết định rời quê nhà và bắt đầu cuộc phiêu lưu nhiều thú vị và đầy ắp tiếng cười đến những vùng đất xa xôi mới, gặp được nhiều người bạn mới và cũng chạm mặt thêm kẻ thù mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1825#
Đăng lúc 27-10-2016 13:00:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử những phim sau:
1. Alice in Wonderland: Through the looking glass: tình yêu to bự mặc dù xem rồi nhưng vẫn muốn đc xem sub và HD của nhà kites.
2. X-men: Apocalyspe :Thấy có bạn đề cử rồi nhưng cũng ké 1 slot ạ
3. The Huntsman - Winter's War (2016): dạo này hay nghe bài Free you out - Sia nên cũng muốn xem phim cho trọn vẹn cảm xúc ạ

Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1826#
Đăng lúc 28-10-2016 10:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử bộ phim Devil's Violinist. Đây là một bộ phim rất hay chủ đề âm nhạc kể về những giai thoại của Niccolò Paganini, nhạc công mà người ta đồn đại ông bán linh hồn cho quỷ dữ để trở thành một nghệ sĩ bậc thầy, hay với cách diễn của David Garrett thì là trở thành một Siêu Idol chính hiệu của cả phụ nữ lẫn những bậc thầy âm nhạc bấy giờ (Mấy em xem ảnh diễn ngất lên ngất xuống là bình thường vì David quá đẹp troai )... Xen lẫn là chuyện tình siêu lãng mạn với cô ca sĩ ở London. Xem thì đoán vậy chứ phần nội dung thì  không phải phim thần tượng gì đâu. Cụ thể như thế nào thì mình không hiểu lắm vì những đoạn thắt nút thì trình còi quá đọc sub eng vẫn không hiểu nên rất mong subteam sub giúp mình nhé vì mình rất mê phim này...

Xin cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1827#
Đăng lúc 1-11-2016 09:22:23 | Chỉ xem của tác giả
CHUYỆN CHƯA KỂ Ở XỬ SỞ KHỔNG LỒ
The BFG - The Big Friendly Giant (2016)
NỘI DUNG PHIM
The BFG kể câu chuyện huyền ảo về tình bạn giữa cô bé Sophie và một Người Khổng Lồ - BFG, người đã cho cô xem những điều kỳ diệu cũng như mối đe doạ ở Vương Quốc Khổng Lồ, cũng là nơi ông thu thập giấc mơ và gửi chúng đến cho những đứa trẻ, dạy cô về ma thuật và sự huyền bí của những giấc mơ.Họ nhanh chóng trở thành bạn tốt, nhưng sự hiện diện của Sophie ở Vương Quốc Khổng Lồ đã thu hút sự chú ý và quấy rối của những gã khổng lồ khác. Sophie và BFG quyết định tới London để gặp Nữ Hoàng (Penelope Wilton) và cảnh báo bà về âm mưu của người khổng lồ, nhưng trước hết họ cần thuyết phục Nữ Hoàng và cô hầu gái của bà, Mary (Rebecca Hall) rằng người khổng lồ là có thật. Họ cùng nhau lập kế hoạch để đẩy lùi đám người khổng lồ và bảo vệ vương quốc.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1828#
Đăng lúc 1-11-2016 09:28:30 | Chỉ xem của tác giả
TIỂU ĐỘI CÒ BAY Storks (2016)
NỘI DUNG PHIM

Nội dung bộ phim dựa theo truyền thuyết cổ về những em bé khi được sinh ra được bọc trong vải trắng và được những chú cò vận chuyển. Trong phim, những chú cò được nâng cấp, bao trọn dịch vụ cung cấp các gói vận chuyển cho công ty giao hàng nổi tiếng toàn cầu Corner store.

Tất nhiên giờ đây cò sử dụng công nghệ hiện đại qua internet và trở thành những tập đoàn lớn. Junior, chú cò sắp được thăng chức trong một lần sơ suất đã kích hoạt máy sản xuất trẻ em hàng loạt, tạo ra những trẻ em chưa được xác nhận. Để tránh bị sếp phát hiện, chú cùng cộng sự "người" của mình vận chuyển đàn trẻ em này tới từng gia đình theo đúng cách truyền thống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1829#
Đăng lúc 1-11-2016 12:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn đề cử phim Deadpool 2016 . Mình thấy các phim của Marvel thì kites đều sub cả nên mình mong subteam cũng sẽ sub phim này. Phim này được đánh giá rất cao nên mình nghĩ phim này là 1 lựa chọn giải trí tuyệt vời. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1830#
Đăng lúc 1-11-2016 12:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim nữa mà mình muốn đề cử đó là Batman v Superman (2016) . Mình là người hâm mộ DC comic nên đề cử phim này. Thấy subteam từng sub cho Man of steel nên mong là subteam cũng sẽ sub cho bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách