Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-11-2015 03:25:19 | Xem tất
Mình xin đề cử 2 phim:
-"Perfume: The Story of a Murderer" (2006) của đạo diễn Tom Tykwer và Ben Whishaw đóng vai chính. Phim chuyển thể từ truyện cùng tên, rất nổi tiếng. Mình đọc truyện thấy hay nhưng chưa có dịp xem phim. IMDb chấm 7.5
-"The hundred-foot journey" (2014) do Dame Helen Mirren đóng vai chính. Phim này có chiếu trên tv nhưng mình chưa coi hết được. IMDb chấm 7.3
Mong subteam xem xét làm 2 phim này ạ. Cám ơn subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2015 17:55:45 | Xem tất
Đề cử: Mission Impossible 5: Rogue Nation (2015)

mặc dù MI có nhiều phần nhưng đây là 1 phần mình cảm thấy mãn nhãn và hấp dẫn nhất
phim ra rạp khá lâu rồi nhưng chưa thấy E-zone làm sub nên mình vào đây đề cử
mong subteam xem xét mình cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2015 06:25:27 | Xem tất
Đề cử: Ant-man.

Phim của Marvel phase 2, cũng lâu r mà không thấy subteam làm, nên mình xin đề cử nó, mong được xem xét ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 10:58:17 | Xem tất
Chao ad,

Cho minh xin loi vi khong the danh chu co dau duoc, ad thong cam cho minh.
Gan Noel roi maf minh muon xem lai phim " Home alone 1,2,3,4" ( o nha 1 minh ).
Ad co the up cho moi nguoi khong. Cam on ad nhieu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2015 18:00:59 | Xem tất
Mình đề cử phim " The Help" (2011) một bộ phim rất hay về nạn phân biệt chủng tộc. Phim có nhiều chi tiết vui vẻ nhưng rất sâu sắc . Mong subteam xem xét ! Tks <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2015 22:01:49 | Xem tất
Chào cả nhà E movie
Mình vửa lướt qua movie box thì thấy có khá là nhiêù những film hay được đề sub rùi. Vui vui và cám ơn subteam  hehe
Tiện mình xin đề cử film : Walk of shame (2014). Film thì nôij dung đơn giản, chủ yếu là rất hài và vui nhộn
Mình mong Nha E movie sẽ xem xét lời đề nghị của mình
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2015 15:55:05 | Xem tất
Em xin đề cử phim Kit Kittredge: An American Girl

Trailer: https://www.youtube.com/watch?v=WeJNNG-wSbk

Nội dung: phim nói về cuộc sống cô bé Kit Kittredge sau khi bố của cô phải tới Chicago để tìm việc khi công việc mua bán xe của ông ấy không thuận lợi. Để có đủ tiền chi trả cho ngôi nhà, mẹ của Kitt đã quyết định chia sẻ căn nhà của mình với một số người nữa như nhà ảo thuật Berk, người dạy nhảy Dooley và người thủ thư Bond.

Phim này được chiếu trên kênh Star Movie hay HBO gì đó em không nhớ. Kiểu phim gia đình, phù hợp để xem vào ngày nghỉ. Không quá gay cấn như phim bom tấn, bộ phim nhẹ nhàng, mang hơi hướm "classic".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2015 22:21:22 | Xem tất
Mình xin đề cử 2 phim
1/ Bridges of spies của Tom Hank. Một phim giàu tính nhân bản và có rất nhiều để học hỏi.
2/ The Inter của Robert Dino, phim dễ thương và thấy tuổi nào cũng có nét đáng yêu của nó.
Cám ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 03:04:40 | Xem tất
Mình xin đề cử:
1. Cast away - Tom Hanks: ngày bé xem phim này nonsub trên kênh true movie hits thì phải, không hiểu gì nhưng vẫn thấy rất hay.
2. Jerry Maguire - Tom Cruise: xem lại đã nhiều lần nhưng vẫn muốn được coi bản hoàn chỉnh do subteam làm. Bộ phim có nội dung không mới nhưng điểm xuất sắc chính là lời thoại và diễn xuất của 2 nam chính.
3. Up in the air - George Clooney: hình như một lần mình đề cử đề cử rồi, giờ nói lại cũng ngại nhưng với một bộ phim hay và ý nghĩa như thế này, mình mong subteam sẽ để tâm đến.
Cảm ơn subteam nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2015 03:30:56 | Xem tất
Ad ơi,
Cho mình đề cử movie Shattered 1991 nhé.
Cám ơn ad nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách