Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
1731#
Đăng lúc 24-8-2015 15:02:15 | Chỉ xem của tác giả
em mong nhà mình làm sub phim biệt đội siêu anh hùng 2 được không ạ? em chỉ thích phim ở nhà mình thôi. chúc nhà mình ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1732#
Đăng lúc 26-8-2015 14:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn yêu cầu bản Extended (uncut) của bộ ba The Lord of the Rings, vì bộ ba Nhẫn Chúa trên diễn đàn là bản đại trà, bản uncut có nhiều cảnh hay lắm. Nếu được thì khi bộ ba The Hobbit ra bản uncut cũng mong subteam làm luôn.

Thêm nữa, mình không biết nói cái này ở đâu: mong sub team sửa lại The Hobbit: The Desolation of Smaug, bản này âm thanh rất rè, ồn lắm. Mình đã down đi down lại mấy lần, health đều 4 vạch nhưng vẫn vậy.

Cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1733#
Đăng lúc 27-8-2015 10:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin phép đề cử bộ phim "Boyhood" của đạo diễn Richard Linklater (cùng đạo diễn bộ phim "Before Sunrise" mà kites nhà mình vừa làm sub đó ạ). ^^ Cảm ơn sub-team ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1734#
Đăng lúc 28-8-2015 22:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Em đề cử Space Jam (1996), Bean: The Ultimate Disaster Movie (1997)
Toàn phim cũ nhưng hay lắm luôn ý )
Cả E.T nữa cơ nhưng lâu quá rồi phim không được đẹp ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1735#
Đăng lúc 6-9-2015 14:36:44 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, mình muốn đề cử phim Pitch perfect phần 2, phim này rất hay, hồi trước đã chiếu ở rạp rồi mà chưa có cơ hội xem, tiếc quá, mong các bạn làm sub phim này, cảm ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1736#
Đăng lúc 6-9-2015 16:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn đề cử bộ Love, Rosie (Where the rainbow ends - 2014) và The boy with the cuckoo-clock heart (2014). Hai bộ này đều rất hay, ra cũng lâu rồi nhưng vẫn muốn đc xem bản sub của E-zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1737#
Đăng lúc 7-9-2015 14:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi!!!! mem trân trọng, khẩn thiết, van nài ad cân nhắc nhờ ST nhà mềnh "động thủ" với film "edge of tomorrow" của anh Tom Cruise nhá. Film này pha cả hành động lẫn hài, coi rạp rùi mà đến giờ vẫn còn mê
link tham khảo đây ợ: http://phim3s.net/phim-le/cuoc-chien-luan-hoi_7655/
Trân trọng cảm tạ Ad nhà mềnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1738#
Đăng lúc 8-9-2015 19:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Em xin đề cử film Minions chiếu tháng 7 vừa rồi,bây giờ chắc không ra rạp nữa,mặc dù có bản HD trên một số app rồi nhưng vẫn tin tưởng vào chất lượng bản sub của subteam nhà mình nên ngồi hóng
Em xin chân thành cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1739#
Đăng lúc 9-9-2015 15:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Không biết mình viết vào đây nó có nhảy đi lung tung nên ko ai chú ý ko nhỉ...
Mình xin đề cử phim sau:
- Nebraska (Oscar nomination 2014): phim ko kịch tính mà rất chậm rãi nhưng vô cùng sâu sắc. Tính cách và lời thoại của Bruce Dern rất tưng tửng kiểu hơi hâm hâm tí nhưng lại rất hài và thông minh. Mình rất muốn xem Kites làm phim này để down về lưu lại thỉnh thoảng lại lôi ra nhâm nhi.
Tks Kites rất nhiều vì luôn là điểm đến tin tưởng khi down phim của mọi người, trong đó có mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1740#
Đăng lúc 10-9-2015 14:37:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử thêm The Pianist (Oscar 2002) nhé. Phim rất hay và cảm động về bản năng sinh tồn của con người. Anh diễn viên chính đã giành đc tượng vàng Oscar cho DV nam chính xuất sắc nhất! Diễn xuất vô cùng xuất sắc vì chính anh ấy đã nhập tâm nhân vật vô cùng. Đến nỗi phải trị liệu tâm lý 1 thời gian dài sau khi đóng xong vì quá ám ảnh bởi nhân vật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách