Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanh_lazy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top diễn viên Hàn Quốc bảo đảm thành công của các phòng vé

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-9-2015 18:08:29 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ là phải nhờ kịch bản hay thì mới thu hút được đông khán giả, mà mấy phim hút khách toàn có 2,3 sao nam trỏ lên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-9-2015 21:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Nữ diễn viên ít người có khả năng 1 mình lôi kéo doanh thu. Theo hiểu biết hạn hẹp của mình thì có Kim Hye Soo, Son Ye Jin (Uhm Jung Hwa thì không biết) là đóng vai trung tâm trong phim lấy nhân vật nữ làm trung tâm mà có thể thu hút doanh thu. Các chị khác phim doanh thu cao nhiều phim hút vé là nhờ phim bom tấn với trọng tâm câu chuyện là nhân vật nam, sức hút chính của phim cũng là vào lực lượng đông đảo các diễn viên nam tên tuổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-9-2015 22:31:54 | Chỉ xem của tác giả
toàn những gương mặt thân quen cả thôi, xem movie mà không có mấy chú này thấy nội dung kiểu gì cũng có vấn đề
cũng may không có mấy ai trai trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-9-2015 14:48:55 | Chỉ xem của tác giả
Bên bảng diễn viên Nam toàn thấy người lạ không à :/ Tên nghe thì biết mà chưa có xem phim nào :/
Cơ mà bên bảng Nữ thì toàn thấy tên tuổi đảm bảo không Từ Hyo Joo, Ha Ji Won, rồi cả Jun Ji Hyun <3 Chị nào đóng cũng thích cả
Lần này phim của chế Han Hyo Joo cũng sắp ra rạp, lại còn đóng với một loạt 52 nam (nữ) chính Xem trailer thích dã man, hóng từng ngày luôn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-9-2015 15:51:49 | Chỉ xem của tác giả
chùi ui, mợ chảnh đúng là sự nghiệp càng lúc càng lên mà, drama nắm trùm catse, giờ điện ảnh cũng trùm sò luôn. cuộc sống cá nhân cũng viên mãn, nói chung là mợ số 1 rồi không ai bằng mợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-9-2015 17:02:19 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Chảnh với bà Ki thì đóng phim khỏi có bàn cãi Trên cả xuất sắc đó chứ :"3 Hi vọng hai bà này sẽ hợp tác thành bom tấm thứ thiệt :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-9-2015 09:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay là trong list này sẽ có bác Song Kang Ho mà, đã thế còn xếp number 1 nữa. Năm sau sẽ ra phim Secret Agent có cả Gong Yoo và Han Ji Min thì chắc còn hoành tráng nữa. dự là bom nổ to đây. phim lại được Hollywood đầu tư nữa thì đúng là yên tâm rồi. chờ bao h cho đến năm sau đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-9-2015 12:55:21 | Chỉ xem của tác giả
hoanghong_v gửi lúc 3-9-2015 01:33 AM
bên phía nữ thì tiếc cho ha ji won, sở dĩ có thứ hạng còn cao nhưu vậy là do phim vào ...

Bạn nói quá chuẩn ý mình luôn. Mình bắt đầu thích và biết đến Ha Ji Won nhiều hơn nhờ những bộ phim drama dài tập. Còn những movie thì mình thấy Ha Ji Won không có nhiều bứt phá như trong drama.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-9-2015 15:18:01 | Chỉ xem của tác giả
Không có Park Bo Young cơ à ? Mình cứ tưởng có chị đại nữa đấy. Aigooo...
P.s: Thanks ad đã cập nhật thông tin và dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-9-2015 16:58:54 | Chỉ xem của tác giả
mo chanh no1.jun ji hyunkakakakakakakakakakakakak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách