Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanh_lazy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top diễn viên Hàn Quốc bảo đảm thành công của các phòng vé

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-9-2015 07:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Song Kang Ho,  Choi Min Shik, và Ha Jung Woo
3 cái tên này đúng là bảo chứng phòng vé
Khá ngạc nhiên và cũng rất mừng khi thấy tên ss Han Hyo Joo
Có bộ phim Cold Eyes và Love 911 của ss. Sắp tới là Beauty Inside nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-9-2015 08:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Choi Min Shik và Ha Jung Woo là 2 cái tên mình rất ngưỡng mộ
phong thái và cách diễn xuất của họ vô cùng thu hút
cảm giác này khi mình xem phim Trung Quốc chỉ thấy ở Lương Triều Vỹ
dòng phim nghệ thuật có những con người như thế này mới đáng để dân tình bỏ tiền túi ra rạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-9-2015 09:00:49 | Chỉ xem của tác giả
nhìn danh sách này mới thấy: mợ chảnh đứng đầu bên nữ thì lượt view cũng chỉ bằng người đứng cuối bên nam. Ko phải là bảo mợ Chảnh ko giỏi, mà ý mình là các bộ phim điện ảnh bom tấn bây giờ chủ yếu là xoay quay nhân vật nam, tìm đc nữ giỏi như mợ Chảnh rất hiếm. Dv nam ko chỉ có cơ hội đc đóng đa dạng các thể loại phim mà thù lao cũng cao hơn rất nhiều nữa. Cảm thấy có chút chạnh lòng vì mình bias nữ dv nhiều hơn, họ có thực lực nhg ở mảng điện ảnh thì khó lòng mà tỏa sáng đc

Bên danh sách của nam dv thì toàn những gương mặt gạo cội rồi. No.1 ko ai khác ngoài chú Song Kang Ho, tên tuổi vàng của phòng vé. Từ Memories of a Murder rồi The Host, Snowpiecer rồi The Attorney, phim nào của chú cũng đa phần là oanh tạc phòng vé cả

cá nhân mình thì thích chú Ha Jung Woo với chú Ryu hơn, cảm giác là 2 chú diễn rất nhiệt huyết, lúc nào cũng cố gắng hết sức. The Piper của chú Ryu gần đây thì có flop thật nhg chắc tại nội dung kén người xem thôi, mình xem còn sởn da gà và vẫn ko hiểu vì sao cái làng đó lại bị như vậy, chẳng nhẽ lại vì tiếng sáo?

chú Sol Kyung Gu thì mình thích mấy vai diễn nhẹ nhàng trong các phim gia đình của chú hơn, như vai diễn trong Hope chẳng hạn. Vẫn nhớ cái khi chú giả làm con thú gì đó để con gái đc vui, mình khóc ko ngừng

Bên nữ thì ắt là mợ Chảnh đầu bảng rồi. Cô Kim Hye Soo cũng ko phải bàn cãi nữa. Nữ thần Son Ye Jin thì vẫn cứ tiếp tục tiến như vậy, nhg mình thích mấy phim melo mà Ye Jin đóng hơn là mấy phim hành động kiểu The Pirates, vì ngoại hình và khuôn mặt của Ye Jin rất trong sáng. Cô Han tỏa nắng thì cũng có duyên vs phim điện ảnh, The Cold Eye chắc chắn đã kéo lượt view lên rất nhiều, chứ C'est Si Bon view cũng khá thấp mà. Chỉ mong cổ mau mau comeback drama đi để còn đc ngắm nhiều hơn, lười quá à

thank chủ thớt nhé

Bình luận

Cua ss ay la sao  Đăng lúc 6-9-2015 12:08 PM
Nam chinh chu co phai mot minh ho duoc vay dau dat nguoc lai tai sao may bo bom tan ay khong moi may dv nu khac ma moi chi ay nguoi ta dx cung gioi cung tai nang vuot bac ma ban phui het cong lao  Đăng lúc 6-9-2015 12:07 PM
Con The Berlin Fire tuy nhat vat trong phim khong quan trong lam nhung dx cua ss ay cung rat tot con may dv khac ngoai tru co Kim ra thi may dien vien nua khac phim thanh cong cung nho mot phan  Đăng lúc 6-9-2015 12:03 PM
The Thieves JJH cung dong chinh ma poster de hinh chi ay cha ba ma ban bao cho vao cho co huong co hoa dat dien trong phim do cua chi khong thuc ken co Kim Hye Soo dau nhe  Đăng lúc 6-9-2015 11:58 AM
ừm có Assassination gần đây thì mợ là trung tâm thật,còn Thieves thì phụ của phụ,Berlin thì chính là chú Ha mà.Nói chung họ xếp hạng theo phim mà,tương đối thôi :)   Đăng lúc 3-9-2015 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-9-2015 09:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn list bên nam sướng con mắt ghê Trong đây thì có lẽ movie của chú Ha Jung Woo là mình xem nhiều nhất. Còn lại Choi Min Sik và Song Kang Ho thì chỉ xem những phim cực nổi thôi. Theo như mình thấy thì movie Hàn không nhiều tác phẩm xuất sắc, mà quanh quẩn phim hay cũng chỉ toàn phim của mấy chú này Diễn viên trẻ hơn thì chưa thấy có ai thực sự ấn tượng. Ko biết lớp già này mà về hưu thì còn ai đóng thực sự hay để mà xem nữa
Về bên nữ thì mình thấy có mấy chị là biết chọn phim chứ thực lực diễn xuất thì phải xem xét lại Có mấy nữ diễn viên là thực sự lôi kéo đc người xem đâu. Chủ yếu là đóng "phụ họa" thôi à : )) Mà kì 1 cái là mấy Hallyu stars nào mà thành công bên drama là sang movie lại lẹt đẹt. Hiếm có bạn nào thành công cả hai mảng

Bình luận

mấy nàng khác doanh thu cao toàn nhờ đóng phim bom tấn với lực lượng nam đông đảo và kịch bản lấy nam hoặc sự kiện bom tấn làm trung tâm (Haendae, Thieves, Berlin)   Đăng lúc 3-9-2015 09:49 PM
còn về phía nữ diễn viên mình thấy Kim Hye Soo, Son Ye Jin là đóng được những phim lấy nữ làm trung tâm mà vẫn hút khách, (Uhm Jung Hwa thì mình ko biết)  Đăng lúc 3-9-2015 09:48 PM
bởi vì movie đòi hỏi 1 đẳng cấp diễn xuất khác, những người trẻ thành công ở mảng này cũng phải đặt mục tiêu từ đầu và tích cực mài mặt ở movie  Đăng lúc 3-9-2015 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-9-2015 11:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Biết có chú Lee Jun Jae với Ha Jung Woo bên dàn diễn viên nam
Còn nữ thì mình rất thích Han Hyo Joo.
2 phim điện ảnh của c đều rất thành công, trong drama có thể c k phải nổi bật nhất nhưng movie thì rất nổi tiếng
Mong là những ngôi sao kì cựu này sớm comeback phòng vé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-9-2015 12:38:19 | Chỉ xem của tác giả
vẫn là chị đẹp soang chảnh "Jun Ji Hyun" , có cái sức hút mạnh mẽ nào từ cái tên này mà giành giật hết tất cả các đề cử lẫn giải thưởng vậy ? nói vậy thôi chừ chị mợ hoàn toàn xứng đáng không còm men. ss Ha Ji Won xếp thứ tư , xin chúc mừng các diễn viên xuất sắc đã bảo toàn doanh thu phòng vé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-9-2015 13:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mình ít xem phim điện ảnh Hàn, chỉ xem phim truyền hình la chính, thế nên các diễn viên trên đây đến 90% lạ lẫm với mình
Ấn tượng nhất có lẽ làSon Ye Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-9-2015 13:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những diễn viên đình đám không à
Bất kì phim nào có họ chắc cũng luôn đảm bảo dc lượt xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-9-2015 13:56:42 | Chỉ xem của tác giả
thích ha ji won quá ei
xinh gái mà diễn hay quá trời luôn
lọt vô top là hay quá rồi nè. yêu chiij nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-9-2015 14:21:00 | Chỉ xem của tác giả
bảo đảm doanh thu phòng vé
trong đầu mình đã xuất hiện hàng loạt các chú diễn viên tên tuổi
như chú: Song Kang Ho, chú Min Sik, Hwang Jung Min, Ryu Seung Ryong, Lee Jung Jae
cách diễn của các chú rất tinh tế và thu hút
bên nữ, mình cũng đoán ngay Jeon Ji Huyn sẽ đứng đầu bảng.
những năm gần đây chị này rất mát tay trong khâu chọn kịch bản và diễn xuất của chị ấy kung rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách