Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top các nhân vật, tin tức tiêu điểm, chương trình phát sóng truyền hình được tìm kiếm nhiều nhất năm 2015

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-11-2015 11:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, có siêu nhân trở lại kìa, daehan minguk manse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-11-2015 15:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Cũng nghĩ Tây Du Ký mà cứ ngờ ngợ sợ Seung Gi dính phốt gì mà nằm trong top. Đợt đó hóng đứng hóng ngồi, có rồi xem vèo phát hết. Được cái mấy ông ấy hài ko chịu được với file nhỏ ko tốn nhiều diện tích nên lưu trong máy lâu lâu thấy buồn lại giở ra xem.

Chương trình superman return cũng nằm trong top này, mai mốt 3 thằng ỉn con rời chương trình rồi chắc buồn lắm vì tuần nào cũng ngắm 3 đứa nó tí tởn riết thành thói quen luôn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-11-2015 20:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Vụ của Kim Yewon thế mà to nhỉ! Có vẻ do vụ này hot mà lạ chăng?
Còn vụ bà thím Cho Hyun Ah thì ôi thôi sao mình cứ bị liên tưởng đến cái thím giàu sang chảnh túm tóc EunDae Gu trong tập phim you're all surrounded ý. Ai đời cứ tưởng chỉ có trong phim thì ra ngoài cũng có kiểu " công chúa hư" cậy quyền như thế này. haiza có tài mà không có đức đúng là phí phạm của dời.
Thôi thì tựu chung qua bản tổng hợp này thì vẫn để ý Lee Seung Gi nhất thôi. Chân thành mà nói dù đã vào nghề được 11 năm rồi nhưng Lee Seung Gi vẫn luôn giữ vững được phong độ trong mọi lĩnh vực mà anh ấy tham gia. Mình nghĩ rằng chính tài năng và phẩm chất tuyệt vời đã làm cho anh ấy luôn tỏa sáng như vậy. và vì đó mình tin rằng anh ấy sẽ còn tỏa sáng hơn nữa.
Cám ơn bạn chủ thớt đã dịch một bài thú vị như thế này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-11-2015 23:38:01 | Chỉ xem của tác giả
Không biết những cái scandal này cho lắm .
Chỉ biết vụ Tây Du ký của Gi oppa mà thoai
Mấy cái vụ tổng kết cuối năm này cũng hay nhỉ.
Cảm ơn thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách