Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
Thu gọn cột thông tin

Top 7 sao nữ nổi tiếng với những đặc điểm không lẫn vào đâu (Kim Tae Hee, Lee Young Ae, Jeon Ji Hyun, Seolhuyn, Song Hye Kyo, Kim Yoo Jung, Shin Min Ah)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-1-2017 22:11:02 Từ di động | Xem tất
trong danh sách này toàn ng đẹp. Cơ mà thích jung nhất cũng rất tự hào vì e khi đứng top cùng với các tượng đài nhan sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2017 22:34:53 Từ di động | Xem tất
theo mình, điểm đặc biệt nhất của Jung chính là miệng đó, Lúc lắc cười cực kỳ xinh đẹp,pải nói là cực kỳ lùn ấy. lần đầu nhìn thấy rom cười mình như trúng sét rùi theo em ấy đến tận bây giờ. cười tô, cười nhỏ, cười mỉm , cả nói cũng thấy miệng em ấy đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 00:08:57 | Xem tất
Đúng là 7 người này đều đẹp theo mỗi tiêu chí khác nhau như đề cập, đều là 7 tượng đài nhan sắc của Showbiz Hàn, nhưng mình cũng công nhận là list này còn thiếu sót vài người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 09:17:31 Từ di động | Xem tất
Toàn mấy sao nữ có tiếng cả không mà,mấy chị đều xinh và giỏi hết
Mợ Song e lại đươc chú ý vì vẻ ngoài nhỏ bé nè,hình như họ có đề cập là tuy thấp nhưng tỷ lệ của mợ chuẩn và chính chiều cao này lại là nhân tố tạo nên chemistry tốt giữa mợ và bạn diễn,như hồi gió đông anh In Sung từng nói đó
Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 09:54:13 | Xem tất
trong này mình thấy AOA Seohyun nổi vì dáng chuẩn chứ thật sự khuôn mặt bé này mình k thấy đẹp, k thu hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 10:38:09 Từ di động | Xem tất
Sao AOA SeolHyun lại lọt top vậy, ngoài gương mặt xinh đẹp thì có gì so với đàn chị trong danh sách đâu.
6 chị còn lại đều là những nữ thần có vẻ đẹp riêng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 20:45:50 | Xem tất
Trừ seolhyun ra mình thấy ai cũng xừng đáng trong top 7 này. Vì mình thấy khuôn mặt của seolhyun cũng không có gì nổi bật cả
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2017 02:25:28 | Xem tất
Cái danh sách nó đúng gì đâu
Ngoại trừu aoa thì mình không đồng ý lắm
Thật ra còn nhiều cái tên đẹp tự nhiên nữa cơ
Tuy có nhiều sao nữ thẩm mỹ nhưng tính ra vẫn còn nhiều hoa đẹp chưa có bị phun thuốc lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2017 23:40:42 | Xem tất
Ngoại trừ cái tên Seolhyun mình hơi lăn tăn còn lại 6 mỹ nhân kia là đỉnh thật...mỗi ng 1 vẻ và quan trọng là tài năng đã đc khẳng định
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2017 21:04:00 | Xem tất
Top có 7 người thì đặc biệt thích, thích lâu năm tới 4 người rồi, đó là Lee Young Ae, Jeon Ji Hyun, Song Hye Kyo và Shin Min Ah, dù cho không đồng tình lắm với đặc điểm không lẫn vào đâu được của mỗi người mà Ystar News đã nêu ra. Có thể là do cảm nhận của mỗi người khác nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách