Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 10 bộ phim Hàn Quốc có lượt xem cao nhất trên Youku

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-10-2016 20:54:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi có đến 3 Phim của Lee Jong Suk
con Zịt bên Trung chắc nổi tiếng lắm đây
nhưng ko có vì sao đưa anh tới nhỉ
ngạc nhiên ghê
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-10-2016 22:49:54 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ đây là những phim có diễn viên có lượng fan hùng hậu bên Trung Quốc nên lượt view rất cao
còn về những phim nổi tiếng gần đây thành công cả về thương mại lẫn nội dung như hậu duệ mặt trời hay mây họa ánh trăng chắc là do được phát live ở Trung Quốc hoặc do lượng fan chưa đông đảo bằng thôi
đây là suy nghĩ của riêng mình hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-10-2016 22:56:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói những phim YouKu mua bản quyền chỉ chiếu cho tài khoản vip, phải nạp tiền mới coi được @@ Phim Hàn mà với lượt view thế kia năm năy YouKu trúng lớn rồi ^^ ML mình chưa xem chứ UF với mình là tuyệt phẩm  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 31-10-2016 23:09:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có 1 số bạn thắc mắc những phim hot ko sao ko thấy tên như HDMT hay VSDAT thì những phim đó chiếu trên trang khác nhé. hình như trang Iqiyi. Và theo như mình biết phim có lượt xem cao nhất bên Trung (tính đến thời điểm kết thúc phát sóng) tổng hợp trên các trang thì VSDAT dẫn đầu với hơn 5,2 tỷ lượt xem; UF đạt 3,2 tỷ; The Heirs đạt 3,19 tỷ; HDMT đạt 2,33 tỷ; Thợ Săn thành phố 1,46 tỷ; Pinocchio 1,4 tỷ; còn những phim hot năm nay như Doctors hay W, MHAT mình ko theo dõi nên ko rõ số liệu cụ thể, báo chí cũng chưa có bài tổng hợp. NTAT chưa chiếu xong nên chưa thể cập nhật được ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 31-10-2016 23:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Hầu hết phim trong top đều đã xem qua
Có nhiều bộ rất hay xem đi xem lại k biết chán
Cái khảo sát này k đủ tất cả hình ảnh của phim
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-11-2016 00:12:17 | Chỉ xem của tác giả
tôi cũng rất ngạc nhiên khi không nhìn thấy tên phim của mợ chảnh. khủng long nhà mình không ngờ lại được yêu mến ở bên trung như thế. không biết thống kê này được thực hiện trước hay sau phim Mây Họa Ánh Trăng nhỉ? có Moon Loves như vậy chắc cũng đã có rồi, uh. một lần nữa tôi lại rất ngạc nhiên. càng là phim có Rating khủng, làm mưa làm gió thì mức độ xếp hạng càng thấp và thậm chí không chen nổi một chân vào cái đất nước chiếm đến hơn 1 tỉ dân số này. ngạc nhiên lần thứ 3. cám ơn chủ thớt dịch tin nhé. để em biết cái guu thưởng thức phim của người Trung hóa ra nó lại khác biệt thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-11-2016 08:27:02 | Chỉ xem của tác giả
suznguyen1509 gửi lúc 31-10-2016 11:09 PM
Có 1 số bạn thắc mắc những phim hot ko sao ko thấy tên như HDMT hay VSDAT thì những phim  ...

Comment này chuẩn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-11-2016 09:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Toàn phim hay, bảo sao lại là thời hoàng kim của Joon Ki, nhìn con số kìa anh lại chả cười không ngậm được mồm ) dù sao đúng là nước đông dân con số xem cũng thật ấn tượng
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-11-2016 09:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Đều là phim hay hot tại thời điểm công chiếu cả. Cũng không quá bất ngờ mà. Lee Jong Suk đúng là nổi bên Trung lắm. Gần như phim nào tham gia cũng đều khủng hết. Thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-11-2016 15:28:51 | Chỉ xem của tác giả
ahihi moon lover đứng số 2 kìa,  mong cho tập cuối đạt 2,5 tỉ lượt xem là đã ok lắm rồi, bây giờ đã hơn 2 tỉ rồi mà
kể cả moonlight cũng k có cửa đứng trong danh sách này đâu nhé !!!!!!!!
ML đúng là chân ái mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách