Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 10 bộ phim Hàn Quốc có lượt xem cao nhất trên Youku

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-10-2016 18:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Uncontrollably Fond gần 4 tỷ luôn kìa quá khủng @@
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-10-2016 18:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ gu thẩm mĩ bên đó khác hẳn Hàn ý nhỉ =]]

Trong đó có 3 film của Jong Suk mỏ zịt =]] như này mới thấy độ hot của oppa ở TQ mạnh thế nào

Thật lạ khi k thấy 'You Who Came from the Star'

Mà có vẻ nhg film là bom xịt bên Hàn thì lại hot hit bên Trung, như Uncontrollably Fond chẳng hạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-10-2016 18:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Moon Lovers vượt hạng lên top 1 đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-10-2016 18:47:20 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeah Moon Lovers được #2, mình còn sợ dưới dưới chứ chỉ thấp hơn phim của Suzy là quá ngon rồi
Nhìn lại cái list này mới thấy ra là mình cũng xem được nửa già rồi chứ có ít đâu

Cám ơn bạn dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-10-2016 19:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Nếu để so sánh chính xác thì các bộ phim phải ở cùng một điểm xuất phát mới chuẩn được, đây là các phim Youku mua bản quyền và khán giả dễ dàng xem stream còn các phim khác không được mua bản quyền thì nếu muốn xem phải tìm cách khác khó khăn hơn (ví dụ như YCFTS, DOTS hay MDBC...).

Không cần nói đâu xa, ai cũng biết DOTS làm nên cơn địa chấn ở TQ đến mức nào mà không có trong danh sách là biết rồi. ) Nói đúng hơn là các phim này là những phim được Youku mua bản quyền có lượt xem cao nhất mà thôi ^^. Còn không thể dựa vào nó để so sánh với toàn bộ dòng phim Hàn được.

Dù sao vẫn phải nói 1 câu "Chúc mừng các phim đã có tên trong bảng danh sách này!" ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-10-2016 20:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bảng top 10 này mình mới thấy nhìu pim minh chưa xem ghê
Tận 9/10 lận
Chỉ xem mỗi cái Mặt Trời Chàng Joo thôi
Gu xem pim của mình càng ngày càng khó rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-10-2016 20:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra toàn cá ngôi sao Hallyu nổi bên Tung của nên phim của họ có nhiều lượt xem, Lee Jun Ki rất nổi bên đó thì phải! Riêng UF thì mình thấy ngạc nhiên vì các nước khác (ngoài tung của) đều k oánh giá cao phim nè, kể cả ở Hàn :v. Còn Moon lovers ở Hàn hơi xẹt nhưng ở các nước khác lại khá ok mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-10-2016 21:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Woa nói chung là 5 bfilm rất đáng được ngưỡng mộ-^^-"Uncontrollably': Doctor': Heirs:'Moon Lovers':"Pinocchio'>DX-Dv xuất sắc toàn tập-còn mấy bfilm khác coi tạm được-*-sao khg có tên của bfilm"Love in The Moonlight'hay mà DX của cặp đôi dễ thuơng này khg cần chỉnh-ý kiến cá nhân thôi-}}}-:-
Merci bạn'!!!@@@@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-10-2016 21:47:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
UF và Moon Lover rating bên Hàn lẹt đẹt nhưng lại cực ăn khách bên TQ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-10-2016 21:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật rất là bất ngờ Bất ngờ lớn nhất là sao không thấy Man from star trong bảng xếp hạng này

Moon Lover đỉnh cao thì không nói rồi cả The Heirs nữa nhưng còn một số phim đúng là không thể ngờ được chắc là thị hiếu dân Trung cũng khác lạ so với Hàn và cả Việt Nam 1 tí.

Trong list này 3/10 phim là có Lee Jong Suk rồi chúc mừng con Vịt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách