Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2325|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp tin tức hành lang liên quan đến 'She Was Pretty'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
‘She Was Pretty’ Hwang Jung Eum, biến hóa thành nữ thần mùa thu..

Ngày 1/11/2015 vừa qua, C-Jes Entertainment đã đăng tải hình ảnh phía sau hậu trường phim ‘She Was Pretty’ của nữ diễn viên Hwang Jung Eum trên trang facebook chính thức (www.facebook.com/cjesjungeum).

Những bức hình này ghi lại hình ảnh Hwang Jung Eum đeo tai nghe và khuôn mặt có chút đượm buồn. Hwang Jung Eum từng chia sẻ ‘Mỗi khi cần nắm bắt cảm xúc, tôi đều nghe lại những ca khúc chủ đề của bộ phim..

‘She Was Pretty’ Go Joon Hee... hoa cười rạng rỡ

Ngày 3/11/2015, Go Joon Hee đăng tải trên tài khoản cá nhân Instagram một bức hình kèm lời chú thích ‘Nụ cười lúc rạng sáng.. Ah.. Mình muốn ăn kẹo, mình muốn ăn đào – tình yêu của mình và mình muốn chơi trò tìm hình sai..

Trong bức hình, Go Joon Hee diện chiếc áo cao cổ màu đen cùng chiếc váy dài đến đầu gối màu hồng cánh sen và nở nụ cười tươi sáng. Vẻ đáng yêu và tràn đầy sức sống của cô thu hút sự chú ý của cư dân mạng.

‘She Was Pretty’ Park Seo Joon, hình ảnh họa báo tại Millano, một phong cách rất THE MOST..

Nam diễn viên Park Seo Joon – người đang đảm nhận vai diễn Ji Sung Joon của bộ phim ‘She Was Pretty’ đang rất được yêu thích hiện nay xuất hiện trên tạp chí ONE với một diện mạo mới.

Những bức hình được chụp trên nền phong cảnh của kinh đô thời trang Thế giới Millano, Park Seo Joon tạo khoác trên mình những bộ trang phục đa sắc màu và nhiều kiểu tạo dáng khác nhau thể hiện phong cách trẻ trung, năng động nhưng cũng không kém phần lôi cuốn.

Tập 13 của ‘She Was Pretty’ phát sóng vào ngày 29/10/2015 vừa qua với mức tỉ suất bạn xem đài đạt 18% cao nhất kể từ khi phát sóng tập đầu tiên. Bộ phim đang nhận được sự quan tâm rất lớn và liệu trong 03 tập kế tiếp có thể đạt mức tỉ suất bạn xem đài là 20% hay không?

Source: TVReport, Newsen, v.v.
Vtrans: Ca'@kites.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-11-2015 12:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Wao, thích mấy tin hành lang, tin vắn của em về phim.
Ngoài những tin tức BTS của phim thì mấy tin này cũng cập nhật thêm hoạt động ngoài lề của các diễn viên trong quá trình vừa quay phim vừa tham gia phỏng vấn, quảng cáo, chụp ảnh cho tạp chí.
Bộ tứ trong phim ai cũng ghiền mạng xã hội, cứ thấy up ảnh rồi tag qua tag lại trêu nhau suốt

Bình luận

Ca'
tán tỉnh, chim chuột nhau trên mạng xã hội hoài ạ =)))  Đăng lúc 3-11-2015 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-11-2015 13:13:24 | Chỉ xem của tác giả
Các cô tính dội bom khu news bằng tin tức về SWP trước khi hết phim hả
Đi còm mãi mệt quá Cá với Vẹc năng suất cao đáng trao huân chương lao động

Bình luận

Đâu đâu, huân chương đâu, bay vào nhận liền =))  Đăng lúc 3-11-2015 04:59 PM
Ca'
Haven ơi, còn có gần 2 tuần nữa T.T chó đuổi :<  Đăng lúc 3-11-2015 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-11-2015 13:45:44 | Chỉ xem của tác giả
wow mấy hôm nay vào toàn thấy news liên quan đến SWP

mấy bạn làm việc năng suất thật đó

chị JE trong phim càng ngày càng xinh đẹp quá

haha SJ thì chuẩn the most rồi,

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-11-2015 13:46:23 | Chỉ xem của tác giả
Toàn news hot và hay quá
Thanks bạn dịch !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-11-2015 13:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Tin về SWP bơi vào com, ủng hộ ))
Đặt gạch, lót dép hóng tin )
ss HJE thể hiện những cảnh buồn thiệt truyền cảm xúc quá đê, cảm nhận theo nhân vật của ss luôn á
HR trông thật rạng rỡ, mong cuối phim HR lấy lại phong độ, rạng rỡ như ngày nào
Thích ảnh của ông Joon quá đê, ngắm hoài
Cảm ơn chủ thớt rất nhiệt tình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-11-2015 13:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn vào tấm hình của Go Joon Hee ý nghĩ đầu tiên nảy ra là chị có bàn chân dài thật
Nhưng mà bả cao thế cơ mà
Phó tổng biên tập The most quá
Mong đến thứ Tư quá trờiiiii
Thanks bạn tổng hợp tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-11-2015 13:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Cá ơi, dội bom khu news luôn à,
Nhưng thanks nàng nhiều nha, có thêm thông tin về phim và các diễn viên làm mình cũng hào hứng lây luôn
Còn 1 ngày nữa là đến thứ 4, hóng muốn chết luôn

P/s: Thôi chết, hnay Cá dội news mà cứ nghĩ là Vẹc, em đã edit lại ròi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-11-2015 14:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là "dội bom". Các cô làm việc năng suất quá, làm chúng tôi đi còm cũng mệt chứ bộ.

Nhưng năng suất thế này tức là cũng sắp ko còn bom để dội nữa rồi.

Phim còn 3 tập mà vẫn còn nhiều bí ẩn để giải quyết, BK cũng khéo lắm đó.

Bình luận

Ca'
quán mình chưa khai trương đã bị đốt vì chuốc rượu quá đà =)))))))) hào sảng quá, như kiểu anh hùng Lương Sơn Bạc =)))  Đăng lúc 3-11-2015 10:38 PM
Há há, trúng độc thì cóa chứ trúng số chắc chờ mòn mông =))))  Đăng lúc 3-11-2015 05:45 PM
Jan
Đại ra nào? Đại ra Hé vừn à? ;)) Mình cũng chỉ có ước mơ trúng số độc đắc để đc làm đại ra như dzị. *chớp chớp*  Đăng lúc 3-11-2015 05:41 PM
Ta nghe Nét kể được đại ra bồi thường xèng xây lại quán chứ cũng chưa thấy vi déo =))))  Đăng lúc 3-11-2015 05:39 PM
Jan
Đưa link youtube đây, ta chưa xem. Mụ Nét đi ngủ sớm nhất mà quay cái giè. =)) Có mà quay chong chóng á. =))  Đăng lúc 3-11-2015 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-11-2015 16:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Tin hành lang còn hấp dẫn hơi cả tin chính
Phim sắp hết rồi nên mọi người càng hăng say tổng hợp cảm xúc
Cuối năm nay không hiểu đôi thanh mai trúc mã này có được best couple không đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách