Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp Game trong box và đề xuất lập game mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-4-2012 22:52:53 | Xem tất
eels.cricri gửi lúc 3-4-2012 22:47
quy định ở Kites là không được so sánh các dv hoặc nhóm nhạc với nhau ,việc lập p ...

Cái đây đâu so sánh idols nhóm nhạc với nhau đâu , chỉ so sánh dựa theo tính cách nhân vật trong truyện với idols của các nhóm nhạc fan Tự bình chọn thui , hơn nữa poll của mình chưa bao giờ xảy ra war hết
Nếu lập thread bạn có thể gợi ý một thread hoản hảo kiểu đó cho mình được kô , Bạn gửi mình link 1 một thread kiểu bạn nói đc ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2012 23:01:37 | Xem tất
Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:52
Cái đây đâu so sánh idols nhóm nhạc với nhau đâu , chỉ so sánh dựa theo tính cách  ...

Xin lõi cho mình hỏi là bạn bao nhiêu tuổi rồi?
Tôi đã nói rất nhiều và chi tiết nhưng bạn dường như vẫn cố tình không muốn hiểu thì phải ,tôi không phải lúc nào cũng rảnh để giải thích với bạn và ví dụ cho bạn thấy,vui lòng lội lại page trước đọc và suy ngẩm làm thế nào để bài ko bị del nhé ^^
  Nếu bạn vẫn ko hiểu thì mình ban nick bạn vài tuần để bạn có thời gian suy nghĩ nhé ^^ !
Rất mong nhận được sự hợp tác từ bạn!xin phép bạn cho mình đi down cái torrent để còn đi ngủ nữa nhé ^^ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Rin_99 Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 13-4-2012 22:09:53 | Xem tất
E  xin đăng kí gảm mới ạ
"Lãng tai"
Link: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid1914887

Bình luận

mình vừa vào thread bạn lập. sẽ xem xét trong 1 thời gian để quyết định . Thân !  Đăng lúc 14-4-2012 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 23:20:55 | Xem tất
Rin_99 gửi lúc 13-4-2012 22:09
E  xin đăng kí gảm mới ạ
"Lãng tai"
Link: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=272393 ...

sau khi xem xét lại thread game bạn lập và mọi người vào chơi, mình thấy toàn là câu vô nghĩa mang ý spam là chủ yếu vì thế nên quyết định del game này.rất mong bạn có nhiều game hay hơn đóng góp cho diễn đàn. Thân mến !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 23:04:40 | Xem tất
Hi Mod,

Mình xin lỗi Mod vì mình không đăng ký trước mà đã lập thread Game mới mang tên [GAME] Trổ tài làm biên kịch cùng nhà Fashion King. *mình lập xong mình mới để ý thấy thread này :( :(*

Thật ra, thread game mới này là nơi mình tổng hợp những bài tham gia viết đoạn kết phim Fashion King từ thread phim chính. Thread này sẽ giúp các bạn tham gia [Poll] Những đoạn kết phim Fashion King yêu thích của bạn *mình mới lập trong khu Friendship Cafe* dễ dàng hơn trong việc theo dõi và bình chọn vì các bài tham gia đã được tập trung về một nơi ^^.

Hi vọng Mod sẽ không xóa thread Game trên :(.

Cảm ơn Mod nhiều nhiều :x

Bình luận

chúc các bạn chơi vui !  Đăng lúc 19-5-2012 07:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 14:08:07 | Xem tất
222222222222 mod ^^
mình rất yêu động vật
nên mún lập thử  thread game tên tạm gọi là NỐI TÊN ĐỘNG VẬT
k bít có đc k
hay mình nên đặt game này tro phạm vi SINH VẬT cho rộng nhỉ
cách chơi  giống mấy game nối tên tro box mod nhá ^^
khi chơi có thể cho cả ảnh của con vật(hay sinh vật) đó vào để giới thiệu cho mn cùng bít luôn
à mod ơi cho mình hỏi khi post ảnh trong thớt game có phải ghi cả CRE k thế ????

Bình luận

tính đến hiện tại thì chưa sao bạn ạ :D  Đăng lúc 16-6-2012 03:16 PM
k ghi có sao k bạn tại tro mấy game mình thấy k ai ghi cre nên mí vào hỏi đó ^^  Đăng lúc 16-6-2012 02:29 PM
bạn làm phạm vi sinh vật cho phong phú. post ảnh ghi cre thì càng tốt bạn ạ !  Đăng lúc 16-6-2012 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2012 15:45:58 | Xem tất
Mình xin đăng ký Game 3 mũi tên.

Mục đích game là để giải trí {:440:} như bao game khác {:398:}
Cách thức chơi như thế này:
- Mũi tên ^ là dùng để nói hoặc trả lời người phía trên mình
- Mũi tên > là để nói về bản thân mình
- Mũi tên v là để nhắn nhủ, hỏi han, chọc ghẹo người phía dưới mình

Đơn giản vậy thôi, game không có gì phức tạp {:445:}

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 22-6-2012 04:43 PM
bạn lập thread đi nhé. Thân !  Đăng lúc 22-6-2012 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2012 12:49:44 | Xem tất
tình hình là hôm bữa m đã hỏi ý kiến về việc lập game nối từ tiếng Hàn,, bạn đã duyệt rồi ^^
Gio m muốn lập game mới nữa để trau dồi tiếng Anh, cũng bổ ích và không bị trùng lặp

[Game] Mỗi ngày 1 câu tiếng Anh

Luật chơi:

Người đi đầu tiên đăng 1 câu tiếng Anh có nghĩa, ví dụ:

I love walking around late at night during the summer.
Tôi ưa đi dạo đêm suốt mùa hè ^^

Người sau tiếp 1 câu mới, trong câu mới có một từ của câu trên * từ nào cũng được*

For me, summer is the best time of the year
Theo tôi, mùa hè là thời điểm tuyệt nhất của năm

hoặc:

I love you
Anh yêu em

I love you more than I can say
Anh yêu em nhiều hơn những gì anh có thể nói.

* khuyến khích viết câu dài để mở rộng vốn từ và dễ dàng cho người đi sau có thể đăng câu tiếp theo*

Gợi ý: xem phim có phụ đề tiếng Anh, xem truyện song ngữ thường xuyên để lấy ý tưởng hay, rút 1 câu trong truyện, trong phim đã được dịch sẵn ra để đánh máy lại, một cách để nhớ từ vựng, nhớ câu tiếng anh, kiếm xèng... cực kỳ hiệu quả, khả năng dịch câu được cải thiện mỗi ngày.

Bạn duyệt nhóe ?!!

Bình luận

e tháy hay mờ. nhưng nên có nhì trò hưn. để k nhàm  Đăng lúc 13-8-2012 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-6-2012 14:02:20 | Xem tất
shiny1284 gửi lúc 29-6-2012 12:49
tình hình là hôm bữa m đã hỏi ý kiến về việc lập game nối từ tiếng Hàn,, bạn đã  ...

game này cũng ko khác game Trau dồi kiến thức English là mấy Link :http://kites.vn/thread/-game-tra ... glish-1065-1-1.html
mình thấy nếu lập ra 2 cái thì ko cần thiết lắm.
theo mình thì nên để lại thread cũ và chơi theo luật của bạn đề ra là tốt nhất.
nếu bạn đồng ý thì pm lại cho mình để thống nhất với bạn lily93 để có 1 game tốt hơn .
Thân !

Bình luận

Vậy b thảo luận với bạn ấy nhé ^^, mình cũng thích học mấy câu hay hay, vui vui =)  Đăng lúc 29-6-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2012 15:26:49 | Xem tất
Mình đề xuất nên lập một game theo kiểu đuổi hình bắt chữ.
mỗi câu sẽ là 1 câu tục ngữ ca dao châm ngôn hay danh ngôn gì đấy.
sử dụng từ 2 hình trở lên để minh họa cho câu hỏi
người trả lời xong lại dùng hình tiếp theo để đố lại, như vậy vừa học được thêm tục ngữ ca giao mà vừa vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách