Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 39044|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tổ chế tác Running Man bình chọn 7 tập hay nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chương trình giải trí hàng đầu "Running Man" đã chạm mốc 100 tập - một tín hiệu đáng ngưỡng mộ đối với bất cứ chương trình truyền hình nào.

Để kỉ niệm tập 100 chuẩn bị lên són, trang Star In cùng với tổ chế tác chương trình thực hiện một cuộc lựa chọn 7 tập đã phát sóng được yêu thích nhất đển thời điểm này.

Superpower Special (Episode 74)

Star In xem tập Sức Mạnh Siêu Nhiên này chính là tập "quan trọng nhất" và bản thân các nhân viên trong tổ chế tác cũng đánh giá cao tập này trong những tập họ yêu thích nhất. Các thành viên trở thành những người có năng lực siêu nhiên và sử dụng năng lực đó để chiến thắng. "Một sức mạnh siêu nhiên hoàn hảo được kết hợp từ tổ chế tác và khả năng của các thành viên" - đạo diễn Cho Hyo Jin khen ngợi.

Park Ji Sung Special (Episodes 95-97)

Sự xuất hiện của Park Ji Sung đã làm các tập của chương trình thực sự gây chú ý. Khán giả đã nhìn thấy một khía cạnh khác của cầu thủ ngôi sao mà họ chưa bao giờ thấy trước đây. "Chất lượng của chương trình cùng với kĩ năng thực tế của Park Ji Sung đã tạo sự bùng nổ" - biên kịch Park Hyun Sook cho biết.

Thailand Race (Episode 50-51)

Đây là tập đầu tiên của "Running Man" quay hình tại nước ngoài. Tập này đã chứng minh mức độ nổi tiếng của các thành viên và đội ngũ nhân viên tại nước ngoài. "Chúng tôi đã lo lắng về việc ghi hình giữa thành phố" - đạo diễn Kim Joo Hyung tiết lộ.

First Love (Episode 87)

Dấu ấn của tập này là sự kết hợp giữa một chương trình thực tế với một bộ phim truyền hình. Han Ga In tỏa sáng trong vai trò khách mời - người mang những nét cổ trang từ bộ phim "" đến chương trình. "Đây là tập đáng chú ý vì nó chính là sự kết hợp giữa phim truyền hình và chương trình thực tế" - đạo diễn Cho Hyo Jin cho biết.

Girls’ Generation Couple Race (Episode 63)

Với sự của Girls’ Generation nhưng tập nãy vẫn được ghi hình thuận lợi tránh được đám đông. điều này chứng tỏ "Running Man" có thể quay hình thuận lợi nơi công cộng. "Chúng tôi tin rằng chương trình có thể hòa nhập vào hoạt động công đồng" - đạo diễn Kim Joo Hyung cho biết.

Couple Race (Episode 55-56)

Các thành viên "Running Man" cũng như khán giả đã bất ngờ khi bốn thần tượng nữ xinh đẹp biến thành các nữ diễn viên hài vào sáng hôm sau. "Ý tưởng uống trà hoa và các cô gái xinh đẹp biến thành các chị gái đáng sợ chính là điểm thay đổi ấn tượng nhất" - đạo diễn Im Hyung Taek cho biết.

Bạn có đồng ý với top 7 tâp được yêu thích ở trên không? Sự lựa chọn của bạn là gì?

Source

[email protected]

PS: tập nào cũng hay cả ... mỗi tập một sức hút riêng :) 100 thẳng tiến nào ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-6-2012 16:43:19 | Chỉ xem của tác giả
Sofa êm ái wa{:264:}
ôi đây toàn là các tập mà mh thích
nhất là tập siêu năng lực vs tập có Park Ji Sung tham gia
xem đi xem lại hoài hông chán
sắp tới là tập kỉ niệm 100 chắc là hay lắm đây
đặt cục gạch ngồi hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-6-2012 16:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Ta thích mấy tập này nè....

Tập siêu năng lực
Tập với anh Park
Tập săn Châu Chấu của anh già Choi Min Soo
Tập súng nước của MC Châu Chấu
Tập spy của Son Ye Jin cũng vui ^^
Tập với BB có lão HaHa bựa, đi trêu GD để sau đó bị vờn lại =)))

& còn nhìu nhìu nữa....

Bình luận

Mềnh thì tập nào cũng thik ah... Mà thấy tập 44-45,khúc Sparta Kook khen 1 chị Lee Arisu quá!!! vs tập 57-58 bác Châu Chấu giết nhầm Ha Ha vs Sparta Kook...nhìn bác ngố hài vãi!   Đăng lúc 23-6-2012 12:05 AM
ta cũng thix tập BB, Haha chọi GD chi ròi tới ep sau sợ fát điên lên, hehe  Đăng lúc 22-6-2012 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-6-2012 17:06:46 | Chỉ xem của tác giả
ep 74 là đỉnh cao của RM rồi
kết hợp đủ tất cả các yếu tố: hài hước, hấp dẫn, bất ngờ,...
nhớ ko nhầm thì Gary lại là người chiến thắng
những ep ko có khách mời thường hay hơn và có nội dung đặc biệt hơn
gần đây nhất là ep 98 (mà sao ko thấy ep đó trg danh sách này nhỉ)

nhưng RM ep nào mả chả hay (chỉ có hay ít hoặc hay nhìu thôi :D )
theo mình thì còn nhìu ep hay lắm
như ep 13 nè, JS đã có chiến thắng ngoạn mục trc JK
ep 27 của DBSK
ep 38 - lần đầu tiên sử dụng súng nước
ep 60 - the true Gary show
ep 91 - The Return of Yoomes Bond
.....
bởi zậy khó chọn ep nào hay nhất lắm
có thể là ep100 vào chủ nhật tuần này chăng

Bình luận

cái hình to to đó hả bạn, nhìn mặt ai cũng hài hết  Đăng lúc 23-6-2012 04:24 PM
ôi cái hình sign kìa :x..đẹp quá s ơi  Đăng lúc 23-6-2012 03:55 PM
hình này nhìn mặt ai cũng gian ... ha ha  Đăng lúc 22-6-2012 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-6-2012 17:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những tập mình xem rồi :))

Bản thân mình thì thấy mấy tập có anh Park Ji Sung ko hay lắm... có lẽ mình k phải ng Hàn và cũng k hâm mộ bóng đá nên thấy cũng bình thường... mặc dù anh PArk Ji Sung rất là cute :))

Nói chung RM xem tập nào cũng thấy hay cả.... ngoài mấy tập kia mình thíck mấy tập của Monday couple, tập cả nhà làm rung động trái tim Mong Ji và tập tỏ tình trên tàu titanic ....... :))

Dù sao thì RM rất daebak.... tiếp tục phát huy nha :x mong là RM sẽ còn chiếu dài dài.... mấy trăm tập luôn cũng đc =))

Bình luận

18 là ep trên tàu có cảnh joong Ki và Ngố bắt chước titanic! ^^  Đăng lúc 23-6-2012 01:28 AM
ep 15 bạn nhá! ^^  Đăng lúc 23-6-2012 01:26 AM
cho mình hỏi "tập cả nhà làm rung động trái tim Mong Ji" là tập nào vậy bạn?????????  Đăng lúc 22-6-2012 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-6-2012 17:24:27 | Chỉ xem của tác giả
ngoại trừ tập first love có han ga in thì tập nào cũng thích cả
cái tập first love này coi bực cả mình, kịch bản lộ liễu, ưu tiên khách mời một cách quá đáng
mình thích tập ở hong kong nhất
mấy tap65 đầu 8 hơi chán nhưng mà từ tập 90 trở đi hấp dẫn hơn hẳn nhất là tập có PJS và IU

Bình luận

mình đồng ý với bạn tập này kịch bản quá lộ liễu không thể hiện được tài của RM nhất là anh Joong Kook  Đăng lúc 23-6-2012 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-6-2012 17:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Tập nào cũng hay hết, mình thích tập với SNSD mấy chàng hát karaoke tính điểm, vui dã man. Tinh thần ca hát của cả team thật là hăng say, hehehe.
Mấy cái hình vẽ running team đẹp quá, bạn nào còn share để mình làm Facebook cover với ^^

Bình luận

tap 63+4 hay tuyet voi, cu nghi den Na và Yul nhay cuc hai, bun cuoi xuot may ngay, tinh yeu giua anh kều và yul nở rộng.sica iu ghe gớm,,,hay lem đừng bỏ lỡ,,,,  Đăng lúc 23-6-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-6-2012 17:51:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Theo t tập running man đều hay cả nhưg mấy tập còn joongki thì nhỉn hơn một tí. Theo t mấy ep nì đág xem lạj nhjù nè lần
-Tập mừng trung thu mà bác Châu Chấu thắng ngườj năng lực trog tíc tắc
-Ep có Chullie làm mc dự báo thờj tjết
-Ep đj hồ bơj gjữa mùa đông, thi hát, đu dây
-Ep súg nước lần đầu trong bệnh vjện
...
Gần đây thì ep có Ha Ji Won unie, Ji Sung oppa,ep sjêu năng lực...
Ôj nhjù wá t nhớ ko hết nữa tạm thờj chỉ có thế này thuj.
Mỗj ep đều có hay rjêng thuj thì chúc 100ep sau sẽ hay hơn trước để e có cáj mà luyện kaka

Bình luận

ep hài kịch công nghệ kép có Chun hài đúng rùi!! mình còn kết mà!! tham gia nhà RM bạn nhá!! http://kites.vn/group-361-1.html  Đăng lúc 23-6-2012 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-6-2012 18:01:36 | Chỉ xem của tác giả
không xem RM thường xuyên nhưng RM là show thực tế m thick nhất
Có bác Châu chấu thì chắc chắn là hay rồi
Mấy chú kia cũng rất hài,nhưng mỗi người lại có 1₫ặc trưng khac nhau làm có RM rất sống động
vừa xem lại ep 63-64 mà bùn cười đau ruột,xem lai hoài ko chán

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2012 18:05:51 | Chỉ xem của tác giả
tập nào cũng hài hết
có chú châu chấu là cười vật vã à
thích nhất là loạt của anh park ji sung ....hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao