Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 612|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

Tình bạn của IU và Hyori nở rộ trong video teaser mới của "Hyori's Homestay"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2017 00:34:20 | Xem tất |Chế độ đọc

JTBC cuối cùng đã mang lại cho người hâm mộ cảm giác những gì chúng ta có thể mong đợi từ tình bạn nở rộ của IU và Lee Hyori trong chương trình thực tế "Hyori's Homestay" sắp tới.

Tiếp nối teaser đầu tiên, video thứ hai đã được chia sẻ trên kênh YouTube của JTBC Entertainment và cho thấy các clip khác nhau của hai nữ ca sĩ khi đi chơi cùng nhau.

IU đến nhà Lee Hyori với một chiếc va li lớn. Nữ ca sĩ lớn tuổi hơn rất ngạc nhiên và nói, "Họ nói với chị rằng một nhân viên đang đến" và IU trả lời, "Em là nhân viên đây!" Lee Hyori rất hào hứng nhưng cũng lo lắng khi cô nói thêm, "Làm thế nào mà bọn chị có thể sai em được? "

Tuy nhiên, có vẻ như những lo lắng đó chẳng là gì khi những video clip dựng phim sau đó cho thấy một cách hài hước Lee Hyori và chồng cô, Lee Sang Soon, liên tục gọi IU bằng tên thật của cô [Ji Eun].

Có thể thấy sự gắn kết của hai nữ ca sĩ khi họ nấu ăn, hát hay đi dạo chơi tại bờ biển. Lee Hyori thậm chí còn thử dạy IU một chút về yoga, với kết cục nó hơi quá sức một chút đối với nữ ca sĩ trẻ.

Chương trình thực tế “Hyori’s Homestay” của Lee Hyori và Lee Sang Soon sẽ bắt đầu lên sóng từ ngày 25/6 lúc 20:30 theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2017 06:58:06 | Xem tất
Hóng show này quá đi, rất thích IU luôn, vừa tài năng và rất thân thiện vui vẻ nữa, chúc show thật thành công, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2017 11:38:51 | Xem tất
Có 1 cô nhân viên vừa xinh xắn đáng yêu vá thân thiện như IU thì còn gì bằng
Xem video thấy 2 chị em thân thiết quá cùng làm việc cùng vui chơi
Khi nào "Hyori's Homestay" mới phát sóng vậy, hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2017 23:40:28 | Xem tất
Show này nội dung có vẻ mới mới lạ lạ nhỉ :3 ~~ Hóng !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách