Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6068|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tin đồn hẹn hò của Han Hye Jin và cầu thủ bóng đá Ki Sung Yeung xuất hiện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Hye Jin là bị cuốn vào tin đồn mối quan hệ với cầu thủ bóng đá Ki Sung Yeung một lần nữa

Gần đây, tin đồn của hai người đã trở thành một chủ đề nóng trong cộng đồng người nổi tiếng, do thực tế vào ngày 22 tháng 3 khi đang chơi một trận đấu, các cầu thủ đã để ý thấy trên đôi giày của Ki Sung Yeung có ghi "HJ SY 24" trên đó.

Khi người ta thấy điều này, họ bắt đầu suy nghĩ và đã đưa ra kết luận rằng họ nghĩ cầu thủ bóng đá Ki Sung Yeung viết vậy nó có nghĩa là "HJ" là chữ viết tắt của Hye Jin, "SY" là Sung Yeung tên anh và "24" là số áo của anh khi thi đấu.

Tuy nhiên, cơ quan đại diện Han Hye Jin , Namoo Actors đã nói chuyện với Star News và nói, "Chúng tôi đã thấy các bài viết cách đây một lát, nhưng những tin đồn là đúng không đúng sự thật." Họ tiếp tục nói, "Chúng tôi không biết lý do tại sao những tin đồn tiếp tục tái xuất hiện. Tin đồn rằng hai đang hẹn hò là hoàn toàn không đúng sự thật. "Ngày 26 tháng 3, khi các phóng viên bắt kịp với Ki Sung Yueng trong một buổi thực hành, anh nói," Cho đến khi trò chơi kết thúc ... "Có vẻ như Ki Sung Yueng chỉ muốn tập trung trên các trận đấu vòng loại sắp tới cho Brazil World Cup năm 2014.

Năm ngoái, Ki Sung Yueng và tin đồn hẹn hò của Han Hye Jin bắt đầu khi tờ báo lá cải của Hàn Quốc tạo dựng câu chuyện. Tuy nhiên, cả hai bên đã phủ nhận những tin đồn. Trong khi đó, Han Hye Jin và bạn trai Naul sau thời gian dài đã chia tay cách đây vài tháng. Ki Sung Yueng là một tiền vệ Premiere League câu lạc bộ, Swansea City.

Nguồn: kdramastars và soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2013 07:38:14 | Chỉ xem của tác giả
tên Han Hye Jin ở tựa đề sai rồi em ơi

lại xuất hiện có nghĩa là đã có

nhưng mềnh chưa nghe bao giờ

yêu đương lộ liễu quá chú ơi, thảo nào người ta bắt thóp được=))))))))))))

Bình luận

em sửa rồi ah  Đăng lúc 26-3-2013 07:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-3-2013 07:39:03 | Chỉ xem của tác giả
thật ra nếu chỉ vì những thông tin trên mà đoán 2 anh chị hẹn hò thì thấy có hơi... buồn cười :))
ko biết thực hư thế nào tuy nhiên đều thích cả 2 nên hy vọng họ sẽ là 1 cặp đôi đẹp :">
từ hồi xem RM bên VN thì thấy thích tính cách của HHJ lắm, ko yếu đuối mỏng manh như vẻ ngoài chút nào ^^
anh Park cứ mãi chạy theo trái bóng bao lâu nay rồi, cũng đến lúc đeo đuổi người đẹp đi chứ :))

Bình luận

bài viết và cái sign hợp lý quá đi ss =))  Đăng lúc 26-3-2013 01:06 PM
lúc mới dịch chủ thớt để nhầm tên là Park Ji Sung  Đăng lúc 26-3-2013 10:32 AM
anh Park nào đâu, anh này là Ki Sung Yeung cơ mà  Đăng lúc 26-3-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2013 07:39:30 | Chỉ xem của tác giả
{:301:}
Ss Han thì mới chỉ biết ss qua Running man, tính cách ss rất độc đáo, ấn tượng.
Cơ mà nhà báo mới đoán già đoán non như vậy, làm bùng lên tin đồn, đến lúc không phải thì tin đồn cũng còn râm ran, haizzz.
Mà nếu 2 người thành đôi thì cũng tuyệt {:297:}

Bình luận

á, coi lâu quá rồi, ừ nhỉ, bạn nói mới nhận ra. ha ha. Thank bạn nhóe :D  Đăng lúc 26-3-2013 02:08 PM
bạn chưa xem truyền thuyết Ju Mong à.chị này đóng phim đó mà  Đăng lúc 26-3-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2013 07:45:48 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thớt có nhầm hem ? hình là Ki Sung Yeung ? và nội dung cũng là Ki Sung Yeung sao tự đề lại là Park Ji Sung?
A này cũng đẹp zai và đá bóng hay phết , đang đá cho Swansea city ở giải NHA

Bình luận

đang đá cho Swansea hả bạn.có dc9 đá chính hem hay dự bị.xem NHA mà ko để ý  Đăng lúc 26-3-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2013 08:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết có phải thật hay không
Nếu thật thì mình hơi thất vọng
Mình nghĩ Han Hye Jin và Ki Sung Yeung không hợp nhau lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-3-2013 09:18:18 | Chỉ xem của tác giả
;)) lại có tin đồn mới nổi ;))
Lần nữa nghĩ là đã thổi hết 1 lần;))
Mà seo mình chả bít gì hết vậy;))
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-3-2013 09:19:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích ss này từ RM ý, vừa xinh đẹp vừa chiến đấu hết mình
hẹn hò với cầu thủ cũng được hí hí, hi vọng 2 ng hạnh phúc, đẹp đôi mà
cơ mà lý do xuất phát tin đồn nó hơi mắc cười =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-3-2013 09:21:16 | Chỉ xem của tác giả
delphinium1810 gửi lúc 26-3-2013 07:39
Là fan MU nên rất thích anh Park, hồi anh tham gia Running Man càng thích anh tợn  
S ...

trong bài là Ki Sung Yeung chứ hem phải Ji Sung Park nhà mình, bạn chủ thớt b ý nhầm :D

a Park 1 năm về có 1 tháng à lấy đâu ra iu đương mà a ấy cũng nói là hiện tại còn single, chỉ làm bạn vs gêm & liên lạc vs mấy a Nani, Evra... thui, tin đồn hết năm sau a ý giải nghệ, chắc đợi lúc đó roài mới hẹn hò quá :)

còm 1 tí liên wan tới news, tuy HHJ mới công bố đây thôi nhưng thật ra như ss ý nói thì đã chia tay bạn trai cũng dc 1 thời gian rồi, bây j có wen ai cũng dc, ss này ở ngoài rất rất xinh & nhìn thánh thiện lắm, đợt ss ý wa VN cùng Park Ji Sung & JYJ mình có thấy, chúc ss happy :)

Bình luận

ha ha ra thế, lo hóng hớt, mình cũng k nhìn kĩ cái hình vì thấy cái áo đỏ đỏ =))  Đăng lúc 26-3-2013 10:55 AM
ừm mình biết mà, lúc mình vào lần 2 đã thấy b edit r :) tại bạn delphin b ý tưởng PJS mà mình cũng mê ManU nên vào đàm đạo thui :)  Đăng lúc 26-3-2013 10:20 AM
mình sửa ròi bạn nhé  Đăng lúc 26-3-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-3-2013 11:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Thích ss này từ xưa, hồi đóng phim Hạnh phúc bất ngờ với anh Kang Dong Won
Sau ss còn tham gia RM ở VN nữa, càng thik ss hơn
ss hẹn hò vs ai cũng được, miễn là ss hp :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách