Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2257|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tiết lộ bảng xếp hạng Danh tiếng thương hiệu của các show truyền hình thực tế tháng 12/2016

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bảng xếp hạng Danh tiếng thương hiệu của các show truyền hình thực tế đã được tiết lộ.

Với dữ liệu từ 1/10 – 2/11, Viện Nghiên cứu kinh doanh Hàn Quốc vừa công bố kết quả nghiên cứu của họ về các show truyền hình thực tế. Viện đã tìm ra 19 chương trình thực tế nhận được sự yêu mến từ công chúng. Kết quả xếp hạng dựa trên sự cam kết thương hiệu của người tiêu dùng và mức tiêu thụ thương hiệu.

Dựa trên những yếu tố đó, "Infinite Challenge" đạt vị trí đầu tiên với chỉ số phát triển thương hiệu tăng thêm 14,1%. Vị trí thứ hai là "Radio Star", chỉ số của chương trình giảm xuống 4,9% so với tháng 11. Và cuối cùng, vị trí thứ ba là "King of Masked Singer" với mức giảm là 2,14% so với tháng 11.

Một nguồn tin từ viện nghiên cứu cho biết, "Bảng xếp hạng uy tín thương hiệu các chương trình truyền hình thực tế bắt đầu với “Infinite Challenge”, “Radio Star" và "King of Masked Singer”. Tuy nhiên, “Three Meals A Day” và “Flower Crew” đã tìm được vị trí mới trong bảng xếp hạng."

Hãy xem thử danh sách 19 show giải trí thực tế hàng đầu về uy tín thương hiệu dưới đây:

1. “Infinite Challenge”
2. “Radio Star”
3. “King of Masked Singer”
4. “I Live Alone”
5. “Running Man”
6. “Mom’s Diary – My Ugly Duckling”
7. “Happy Together”
8. “Duet Song Festival”
9. “The Return of Superman”
10. “2 Days & 1 Night”
11. “Law of the Jungle”
12. “Real Men”
13. “Fantastic Duo”
14. “Flaming Youth”
15. “We Got Married”
16. “My Little Television”
17. “Immortal Songs: Singing the Legend”
18. “Gag Concert”
19. “National Singing Contest”

Bạn nghĩ thế nào về bảng xếp hạng các show truyền hình thực tế tháng 12 này?

Cre: Soompi
Vtran: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-12-2016 23:05:47 | Chỉ xem của tác giả
mình không hay xem show nhma thấy show Infinite Challenge có vẻ luôn là chương trình nổi nhất? ;-;
cảm thấy hơi buồn vì Gary rời khỏi RM TTvTT RM bh đứng thứ 5 luôn :<<
cám ơn bạn đã trans ạ ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2016 23:25:07 | Chỉ xem của tác giả
IC chuẩn show quốc dân rồi nhưng mà mình vẫn thấy RM hay hơn
Rate thấp nhưng RM vẫn trụ trong top5 thấy mừng quá !
Mê như điếu đổ 3MAD mùa này cơ mà sắp hết rồi thì phải làm sao đây (
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-12-2016 23:33:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woww đúng là không chương trình nào qua đc IC luôn rất may RM vẫn trong top5 dù rating k cao lắm. Thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-12-2016 23:55:14 | Chỉ xem của tác giả
Infinite Challenge đúng là chương trình thực tế quốc dân, chưa có chương trình nào đủ sức thay thế, bao lâu rồi chưa rời vị trí số 1 lần nào
Chúc RM dù rate thấp nhưng vẫn trong top 5
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2016 00:48:48 | Chỉ xem của tác giả
Người Hàn vẫn chuộng IC hơn hết nhỉ...
Có lẽ là vì IC có lâu rồi nên bên mình không sub lại từ đầu được, là lâu thì những tập đầu cũng đã rất cũ.
Mình fan RM, nên vẫn thấy RM có sức hấp dẫn hơn. Nhưng vẫn thích ngóng mấy tập tổ chức concert của IC vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-12-2016 07:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Đúng show #1 thì chưa xem lần nào nghe nhiều người nói IC đỉnh lắm nhưng chưa có coi, toàn đi coi RM với SReturn , còn lại show gì cũng coi một ít. Chắc hôm nào đó phải bỏ ra coi thử mới được
Chưa xem hết mà cũng phải công nhận thứ tự xếp hạng này chuẩn ^^ nhìn xong chỉ muốn hô lên: Yoo Jae Suk is the best!!!^^
Thích nội dung những bài c grace chọn biết làm sao đây, nghiện c mất rồi ^^

Bình luận

Ra là thế, thảo nào ^^ nghiện luôn thật rồi ^^  Đăng lúc 5-12-2016 05:05 PM
Há há thích người nên mới thích bài đó =)))))))  Đăng lúc 5-12-2016 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-12-2016 07:54:14 | Chỉ xem của tác giả
top 5 thy co 4 show cua MBC luon
thanks ban tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-12-2016 08:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Gary rời show nhưng RM vẫn đứng hạng thứ 5, thật đáng mừng. Nói chung mình là fan RM nên thấy RM hay nhất
Cảm ơn bạn đã dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2016 08:25:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình không xem IC thường xuyên nhưng thấy chương trình khá là hay, họ cũng hay tổ chức các project rất ý nghĩa. Mình nghĩ bên cạnh giải trí thì những giá trị khác show mang lại chính là thứ giúp show này vẫn luôn là show hàng đầu ở HQ. Dạo này mình hay xem Knowing Brothers, show toàn là các ông chú lắm lời với nhau thôi nhưng vui lắm. Hồi đầu xem chỉ vì có Hee Chul mà sau này thích luôn hết các chú. Lúc đó còn cứ nghĩ chú Chul là maknae

Bình luận

Parrot đang tích cực đăng bài mà sao mấy hnay lại nghỉ rồi =)))))  Đăng lúc 5-12-2016 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách