Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 573|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

Thực tập sinh "Produce 101 Season 2" từ bỏ cơ hội trở thành một game thủ chuyên nghiệp để trở thành một ca sĩ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2017 01:04:38 | Xem tất |Chế độ đọc

Một thí sinh của "Produce 101 Season 2" gần đây bởi việc từ chối cơ hội trở thành một game thủ chuyên nghiệp.

Thí sinh Choi Dong Ha, được tiết lộ xếp hạng thứ 30 trong bảng xếp hạng thế giới Overwatch. Theo một báo cáo, một vài game thủ chuyên nghiệp thậm chí đã đưa ra một vị trí cho Choi Dong Ha. Nhưng để đạt được ước mơ trở thành ca sĩ của mình, anh đã từ chối tham gia và tập trung vào việc luyện tập ca hát.

Hiện tại, anh là một thực tập sinh không có công ty đại diện. "Tôi đạt thứ hạng thứ 30 cho game mà tôi coi như một thú vui giải trí, và tôi đã có cơ hội để trở thành một game thủ chuyên nghiệp, nhưng giấc mơ của tôi là trở thành một ca sĩ đứng trên sân khấu," anh nói. "Tôi muốn hát cho tất cả các nhà sản xuất quốc dân để biến giấc mơ của mình thành hiện thực."

Trong khi đó, Choi Dong Ha đã nhận được rất nhiều phản hồi tích cực cho giọng hát mềm mại và ổn định của mình. Anh hiện đang đứng thứ 51 trong bảng xếp hạng các thực tập sinh của "Produce 101 Season 2."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 20:59:40 | Xem tất
Chúc cho anh thành công trên con đường đã chọn, mặc dù rất khó khăn, nhiều thách thức , mong anh đủ nghị lực để vượt qua, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2017 21:57:02 | Xem tất
Có tài năng và sự nỗ lực thì sẽ thành công mặc dù con đường bạn chọn sẽ gặp nhiều khó khăn
Chúc bạn thành công trên bước đường mới đã chọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách