Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hawook304
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho và Park Min Young xác nhận đóng vai chính cho bộ phim về pháp luật sắp tới

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-10-2015 17:21:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị là diễn viên yêu thích của mình nên nhất định phải xem. Mà có liên quan đến hội chứng trí nhớ siêu phàm nghe rất hay, chỉ mong kịch bản ok là được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-10-2015 17:24:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ chỉ còn hóng buổi đọc kb nữa thôi.. chờ đợi sự trở lại hoành tráng của em trai Quốc Dân và sẽ Min Young yêu quí của mình.. Nội dung có vẻ hấp dẫn, đôi trẻ là thanh mai trúc mã, mong sẽ có nhiều cảnh romantic.,, chemestry sẽ tuyệt vời lắm đây, dân tình náo loạn lắm đây.. hy vọng..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-10-2015 19:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là đọc cái tin này cảm xúc vui buồn cứ đan xen.
Vui vì cuối cùng Ho cũng nhận lời một drama và nội dung thì liên quan tới thanh mai trúc mã - thể loại yêu thích của mình. Điểm trừ duy nhất là Park Min Young. Ừ thì mình cũng muốn Ho đóng với một nuna chứ ko phải một em 9x nào đó (ngoại trừ Eun Bin) nhưng chả thích PMY chút nào. Hồi SungKyunhwan chả có ý kiến gì đâu nhưng dạo gần đây cứ thấy ko ưa sao ý

Bình luận

Tớ khác đằng ý nhỉ :)) Hồi SKKS tớ không thích bạn ý lắm nhưng sau khi xem Healer xong bị cuồng, kiểu bị nghiện luôn ý =))  Đăng lúc 21-10-2015 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-10-2015 20:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Mschotaehyun gửi lúc 21-10-2015 07:03 PM
Nói thật là đọc cái tin này cảm xúc vui buồn cứ đan xen.
Vui vì cuối cùng Ho cũng n ...

Mình thấy chị Park khá hợp khi kết hợp với Ho. Diễn xuất của chị tốt, xem Healer mê thích lắm, giờ vẫn thích couple trong Healer nên tin tưởng chem của đôi này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-10-2015 21:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Hơm thích phim về luật sự lắm, cơ mà dàn cast cũng khá thích, he he, chuyện tình chị em này cũng đáng để hóng.
Thực sự thì ss MIn Young diễn với
mấy nhóc nhỏ hơn cũng rất oke .
Hi vọng kịch bản ổn một chút, vì mị hơm hứng thú mấy với mấy phim đề tài khô khan..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-10-2015 14:02:06 | Chỉ xem của tác giả
park min young hay đóng mấy kiểu phim này nhỉ
có lẽ là do hợp vai
thấy mấy phim này chị đóng quá xuất sắc luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-10-2015 13:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Lần này gấu chăm chỉ quá phim mới liên tục luôn.
Lặn một hơi thật sâu rồi bay thật cao.
Vai luật sư có tính cách vui tươi thì quá hợp với gấu luôn rồi.
Lần này có thể hóng thời trang công sở của gấu. Chưa gì là thấy 2 chị em đẹp đôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-10-2015 19:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Phản đối! Có ai nghe ko? Phản đối đóng cặp với PMY! Wei??? Nhìn già hơn thằng em, ko xứng vai chút nào hết. Ôi đóng cùng bạn này, em mình chắc phải gồng lắm! Chưa gì thấy tội...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-10-2015 10:11:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
http://forum.kites.vn/home.php?mod=space&uid=73241&mobile=2  Mình thấy cũng xứng đôi mà bạn.. cả 2 đều có kinh nghiệm diễn xuất  .. tuy PMY lớn tuổi hơn nhưng nhìn vẫn trẻ trung xinh xắn.. chắc lên fim sẽ hợp lắm. Đó là ý kiến riêng của mình. Mong bạn cũng sẽ theo dõi fim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-10-2015 00:22:52 | Chỉ xem của tác giả
chính thức xác nhận rồi à
sung sướng quá lại sắp được xem phim liên tục rồi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách