Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yeo Jin Goo - 여진구

[Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 24-3-2015 03:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Họp báo phim Shoot My Heart (내 심장을 쏴라)

<내 심장을 쏴라> 제작보고회 영상

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 24-3-2015 05:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jingoo & Lee Minki ELLE Magazine
ELLE/ 내 심장을 쏴라 여진구, 이민기

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 24-3-2015 05:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh mới nhất của Yeo Jingoo trong vai Jung Jaemin Orange Marmalade

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 24-3-2015 18:04:43 | Chỉ xem của tác giả
KBS2 Chương trình giới thiệu phim
내 심장을 쏴라 2014 이민기 류승민, 여진구 이수명
Shoot My Heart 2014 Lee Minki - Ryu Seungmin, Yeo Jingoo - Lee Sumyung

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 24-3-2015 18:19:17 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh hậu trường của bộ phim Shoot My Heart

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 24-3-2015 18:28:40 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh hậu trường của phim Shoot My Heart

Shoot My Heart Minki TV
[내 심장을 쏴라] 밍키 TV

Shoot My Heart Jingoo TV
[내 심장을 쏴라] 징구 TV

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 25-3-2015 01:02:23 | Chỉ xem của tác giả
SBS Chương trình Thâm nhập thế giới điện ảnh - Gặp gỡ đạo diễn Mun Jeayung
접속무비월드 영화는 수다다2_내 심장을 쏴라_문제용 감독 출연

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 25-3-2015 04:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Shoot Me In The Heart của Yeo Jingoo
Bởi NA Won-jung /  09 tháng 2 năm 2015 Korean Film Biz Zone | photo by LEE Kyung-jin

Từ một cậu bé trở thành một diễn viễn trưởng thành

Dường như mới chỉ ngày hôm qua cậu bé con trong “Chuyên tình buồn” (2005) còn vừa khóc vừa chạy đi tìm mẹ, giờ đây đã hoàn toàn trở thành một diễn viên vô cùng trưởng thành. Dựa theo tiểu thuyết cùng tên, trong Shoot me in the Heart, Yeo Jingoo đảm nhận một trong hai nhân vật chính, vào vai một bệnh nhân tâm thần. Giờ là lúc để chúng ta nhìn nhân sự trưởng thành của chàng diễn viên trẻ này

Cậu đã diễn xuất từ khi còn rất nhỏ. Nhìn lại những vai diễn cũ dường như cậu là người rất tình cảm?

Em không nghĩ bản thân có thể nói ra những lời thoại trên phim của mình ngoài đời đâu ạ. Thực ra em rất kém thể hiện cảm xúc của bản thân.

Nhân vật Sumyung trong Shoot Me in the Heart đã phải vào viện tâm thần do dư chấn từ bi kịch của cha mẹ. Nhân vật này có nội tâm rất phức tạp cũng tương tự như Hwayi trong Hwayi – Cậu bé quái vật. Liệu diễn những nhân vật có nội tâm phức tạp như vậy có khó không?

Sumyung là một người có tâm lý rất phức tạp. Cậu ấy luôn cảm thấy bản thân bị bỏ rơi. Em thấy rất buồn cho cậu ấy, nhưng bản thân em thì không bao giờ buồn cả. Nếu như nhân vật có tính cách giống với em thì có thể sẽ ảnh hưởng đến cuộc sống ngoài đời của em, nhưng cả Hwayi và Sumyung đều rất khác với tính cách thực của em vì thế em nghĩ mình có thể thể hiện một khía cạnh khác của bản thân.

Với bối cảnh là viện tâm thần, chắc là em đã có nhiều trải nghiệm mới trong lúc quay phim. Có điều gì khiến cậu nhớ nhất không?

Em nghĩ cảnh quay em phải làm liệu pháp sốc điện là đáng nhớ nhất. Em thực sự rất muốn thể hiện và diễn một cách chân thực hết sức có thể nhưng những tài liệu liên quan đến cái đó rất khó tìm. Em đã thảo luận với đạo diễn Mun và cũng có cơ hội được gặp 1 y tá làm việc tại 1 bệnh viện tâm thần thật, nhưng em thấy có vẻ như em vẫn còn đôi chút gượng gạo.

Cậu có thấy áp lực vì cuốn sách rất nổi tiếng không?

Lúc đầu em rất thận trọng. Vì trong bản gốc của cuốn sách, Sumyung là kiểu người rất khó để hình dung và tiếp cận. Em cố gắng gạt bỏ hết những thứ khác và chỉ tập trung thể hiện chân thực nhất cảm xúc của nhân vật. Em muốn thể hiện cảm xúc của những cảnh phim như những gì em cảm nhận trên trường quay. Những câu thoại trong phim đã cho em nhiều gợi ý để diễn tốt hơn.

Câu thoại nào vậy?

Là cảnh tất cả các bệnh nhân nhảy cùng nhau và Seungmin (Lee Minki) nói: Cậu có biết điểm tốt khi bị điên là gì không? Câu thoại đó đã giúp em giải phóng rất nhiều. Điều tốt khi bị điên là gì? Em nghĩ mình nên đi theo hướng ấy. Đó là lúc em cởi bỏ được hết mọi lo âu và thể hiện nhân vật một cách thoải mái hơn.

Bạn diễn của cậu, Lee Minki lớn hơn cậu 8 tuổi nhưng hai nhân vât trong phim là hai người cùng 25 tuổi. Liệu cách biệt tuổi tác có mang đến nhiều khó khăn không?

Anh Minki đến chỗ em và kêu em cứ nói chuyện thoải mái với anh ấy. Thế nên tự nhiên bọn em  trở thành bạn và diễn xuất của bọn em cũng chân thật hơn. Sau khoảng 2-3 tuần quay phim thì bọn em thành bạn thân luôn.

Đã 10 năm kể từ khi cậu ra mắt với bộ phim “Chuyện tình buồn”. Cậu cũng đã có thêm nhiều trải nghiệm với phim Sitcom và còn đóng vai ông già trong một MV nữa. Liệu có nhân vật nào cậu muốn thử sức tiếp không?

Em rất ghen tị với những diễn viên trên sân khấu kịch hoặc là nhạc kịch. Em thấy rất hấp dẫn khi cảm giác được tương tác trực tiếp với khán giá. Em hi vọng sẽ có cơ hội một ngày được diễn trên sân khấu kịch. Em cũng muốn được diễn nhạc kịch nữa vì thế em cũng muốn học hát.

Shoot Me in the Heart đã ra rạp và cậu cũng đã hoàn thành những cảnh quay cho bộ phim “Mặt Trận Phía Tây” (Tên trong quá trình dự án). Cậu làm gì trong những ngày nghỉ?

Khi không đóng phim em thấy rất chán, thường thì em chỉ ngủ nướng trên giường thôi ạ. Thế nên em rất nhớ trường quay. Em cũng nhớ đạo diễn và các nhân viên trong đoàn, và các bạn diễn của em nữa. Khi không được đóng phim em rất nhớ họ.

By NA Won-jung @  Kofic
V-trans by Fujiwara0401 @ Yeo Jingoo Thread Kites Forum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 25-3-2015 05:00:27 | Chỉ xem của tác giả
MBC Phỏng vấn Yeo Jingoo - Shoot Me in the Heart
20150201 출발! 비디오 여행_인터뷰 - 한없이 좋은 날,〈내 심장을 쏴라〉로 돌아온〈여진구〉

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 25-3-2015 20:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Họp bàn kịch bản tổ sản xuất phim “Orange Marmalade”. Yeo  Jingoo, Seolhyun & Lee Jonghyun

Phim truyền hình sắp lên sóng của KBS “Orange Marmalade” mới đây đã có buổi họp bàn kịch bản đầu tiên với dàn diễn viên chính.

Vào ngày 13 tháng 3 vừa qua, dàn diễn viên của bộ phim bao gồm Yeo Jingoo, AOA Seolhyun, CNBlue Lee Jonghyun, Jo Ara và Song Jongho đã có buổi gặp gỡ đầu tiên để thảo luận về kịch bản cho bộ phim.

Yeo Jingoo, Seolhyun và Jonghyun đã thể hiện tình cảm rất tốt trong khi hợp tác với nhau. Được biết, cả ba đã cùng nhau gặp gỡ trước đó để làm quen.

Đạo diễn Lee Hyungmin cho hay: “Các diễn viên đều đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng cho bộ phim. Buổi họp đã kết thúc tôi đẹp, và sau buổi họp tôi càng có lòng tin rằng bộ phim sẽ rất tuyệt vời”.

“Orange Marmalade” là một bộ phim tình yêu giả tưởng giữa con người và Ma Cà Rồng. Dự kiến sẽ lên sóng vào tháng 5.

English by ddangha @ Soompi
V-trans by Fujiwara0401 @ Yeo Jingoo thread Kites forum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách