Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vụng về và thiếu tự nhiên? Ngôi sao của phim Scarlet Heart IU nhận chỉ trích trong bước tiến của mình.

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-9-2016 20:08:11 | Chỉ xem của tác giả
chustimira gửi lúc 30-9-2016 11:02 AM
Thật sự mà nói tôi xem phim là vì tôi thích nội dung, chứ chẳng quan tâm gì đến đờ ...

Bữa giờ mới tìm thấy có người đồng quan điểm với mình về cảnh khóc tập 11 , lúc ra tập 11 thấy ai cũng bảo cảnh này IU diễn xuất sắc làm họ khóc theo, diễn đạt... nhưng khi mình coi, mình hoàn toàn không thấy. Lúc đầu thấy cũng được được cũng thấy buồn buồn cảm động, thế nhưng lúc IU gào khóc lên, mình chỉ cảm thấy ồn ào, và thật sự không có lấy một tý cảm xúc để buồn theo, cái cảm động ban đầu cũng bị hẫng đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2016 17:45:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã góp ý, mong bạn nói rõ bạn thấy mình dịch sai chỗ nào, bạn thấy khó hiểu đoạn nào? Như vậy mình vừa có thể sửa và rút kinh nghiệm còn bạn không phải đọc những bài khiến bạn khó chịu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2016 17:47:03 | Chỉ xem của tác giả
lanhpro19 gửi lúc 30-9-2016 07:10 PM
dịch khó hiểu quá, câu từ nhiều chỗ sai nữa

Cảm ơn bạn đã góp ý, mong bạn nói rõ bạn thấy mình dịch sai chỗ nào, bạn thấy khó hiểu đoạn nào? Như vậy mình vừa có thể sửa và rút kinh nghiệm còn bạn không phải đọc những bài khiến bạn khó chịu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-10-2016 12:24:52 | Chỉ xem của tác giả
doquyentnp gửi lúc 30-9-2016 10:14 AM
Vẫn luôn cảm thấy có phải truyền thông đã quá khắt khe với IU không? Cả trong việc d ...

Đồng ý với bạn. Mình cũng cảm thấy tuy em ấy chưa được tốt lắm nhưng cũng không đến nỗi bị ném đá như vậy, truyền thông hơi khắt khe với em ấy, cảm nhận được em ấy tiến bộ qua từng tập, chắc đã nắm bắt được tâm lý nhân vật cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách