Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Từ "Reply" đến "Oh Hae Young Again" nam chính tvN đều quá cuốn hút!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-5-2016 07:01:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim tvN các anh k phải quá đẹp trai nhưng mà có duyên, xây dựng nhân vật chạm vào trái tim, bây giờ xem phim chỉ chọn tvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-5-2016 09:39:25 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có mê anh giai nào không? Vâng em có, mê nhiều là đằng khác. Chỉ riêng series Reply là em đây đã mê cả 3 anh rồi. Thêm một anh Jo Jung Suk trong Oh my Gosh nữa là 4 cơ.
Úi tham quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-5-2016 13:31:22 | Chỉ xem của tác giả
"Nhan sắc cao càng là vũ khí số một đối với fangirl" Hí hí nhan sắc thì khỏi phải bàn rồi! Cứ phải gọi là đẹp xuất sắc. Mỗi tội là ngoài đời chú cũng điên chẳng kém phần ai, 4D các kiểu. Ôi xem xong bị cuồng cả Eric lẫn cả nhóm SHINHWA luôn. Phải nói là nhân vật Do Kyung quá ấm áp, quá hút hồn đi. Bây giờ tâm hồn mình đang bị giằng xé xem mình thích nhân vật của Eric trong "Discovery of love" hơn hay là trong "Another Oh Hae Young" hơn đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 31-5-2016 20:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Nói đến cái seris Reply, là film mà lúc nào mình cũng đau đầu nhất, chưa bao giờ đoán đc ng sẽ lấy nữ chính

Lúc nào cũng phân vân giữa 2 bạn nam

Diễn xuất hay, kịch bạn tốt, đạo diễn qá mát tay

Các diễn viên k phải quá đẹp nhưng hợp vai 1 cách kỳ lạ

Dạo gần đây mình quan tâm đến film tvN nhìu hơn cả KBS SBS hay MBS nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-6-2016 08:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Cái hay của đài tvN là khai thác được tiềm năng của các diễn viên, họ không chọn diễn viên quá nổi tiếng, quá cuốn hút, quá đặc sắc. Họ chọn diễn viên phù hợp với vai diễn, và từ vai diễn đó làm bật lên được tài năng của chính diễn viên đó
Hầu như tất cả những người mình thích đều đóng phim của tvN, Choi Jin Huyk trong Emergency Couple cũng rất đặc biệt.
Nữ chính của tvN cũng vậy, không phải lúc nào cũng bánh bèo mà thường rất cá tính hài hước, mợ Mong, bà Na, hay giờ là chế OHY
Mặc dù gần đây có nhiều vụ lùm xùm không hay về kịch bản (thật ra có lúc mình đã hận tvN quá mà bảo k xem phim nữa ) nhưng nói chung vẫn không thể phủ nhận các phim của tvN kịch bản rất sáng taoh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-6-2016 11:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Trong tất cả các phim liệt kê ở trên của TVN mình đều đã xem hết rồi và đúng là các nhân vật nam chính trong các phim này đều rất cuốn hút. Tuy vậy không chỉ có các phim trên mà còn rất nhiều phim khác của TVN nhân vật nam chính cũng rất tuyệt. Kiểu nam chính của TVN không phải là kiểu nam chính hoàn hảo như các phim ngôn tình, mỗi người trong số họ đều có những khuyết điểm và nó cũng thực tế giống như những con người mà chúng ta vẫn gặp ngoài cuộc sống đời thường nhưng lại rất cá tính, rất lôi cuốn theo cách riêng của họ. Có thể nói TVN và 3 đài TW bổ sung lẫn nhau mang lại nhiều bộ phim với phong cách đa dạng cho nhu cầu giải trí cho khán giả. Có điều nếu phim TVN mà chất lượng hình ảnh đẹp hơn chút nữa thì tuyệt quá vì màu sắc phim có vẻ hơi tối nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-6-2016 12:42:46 | Chỉ xem của tác giả
uồi h mới thấy hầu như phim của đài tvn mình đều xem hết :-O
mấy năm gần đây phim ngày càng chất lượng và tạo nên sức hút riêng
sẽ còn ủng hộ nhà đài dài dài :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-6-2016 21:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim của TVN càng ngày càng chất lượng dễ sợ luôn đó, coi phim nào thấy đáng phim đó luôn
Trong các series trên thì thích nhất là Cheese In The Trap, nhờ #YooJungsunbae nên thích luôn Park Hae Jin :3
Queen Inhuyn's Man thì đang coi nữa chừng mình có việc bận nên drop, xong sau đó thấy nản nản cái không coi tiếp luôn :3
Reply 1988 mình cũng drop giữa chừng
Các bộ còn lại mình đều coi hết xí mê lộn, Oh Hae Young chưa chiếu xong, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-6-2016 22:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim của tvN rất biết khơi gợi cảm xúc của người xem. Mình đang xem Another Miss Oh, đôi lúc rất đồng cảm với nhân vật nữ chính, còn Eric thì cuốn hút không bàn cãi. Loạt phim Reply là thích nhất, gần gũi, mà đáng yêu bất kể ngoai hình. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-6-2016 07:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Thích tất, nhưng bị ấn tượng nhất là Chil Bong và hai nam chính trong Signal. Đẹp trai chính là 1 vũ khí, nhưng thái độ và thần thái nghiêm túc của những anh này trong mỗi vai diễn là sưc hút lớn nhất
Mượn lời một bài Hát: Đẹp trai không đủ, Charismatic mới là quan trọng nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách