Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Từ "Reply" đến "Oh Hae Young Again" nam chính tvN đều quá cuốn hút!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-5-2016 20:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Thích tất cả các nam chính trong Series của Reply. Thậm chí đến giờ mình cũng còn bị ám ảnh vai Jung Hwan của Ryu Jun Yeol. Các phim còn lại chưa có cơ hội coi nhưng thấy dân tình loạn lên cũng háo hức lắm. Nhất định sẽ coi cho bằng được! Xem phim của TVN xong yêu luôn nam chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-5-2016 20:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Bén duyên với đài cáp từ hồi nine time travels nên thấy thiếu anh nam chính trong phim ấy thật sự là một thiếu sót rất to lớn đấy ạ
Còn những phim ở trên thì khỏi phải bàn luôn ạ, phim nào cũng hay hết, ủng hộ đài tnv hết mình..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-5-2016 23:21:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc list mới thấy tvN như cái lò tạo ra các anh nam chính chất lừ vậy.

Phim của tvN phần lớn toàn phim hay, tuy chất lượng hình ảnh thì kg tốt bằng đài TW nội dung có đầu tư, có khai thác chủ đề mới, khía cạnh mới nên đa dạng và có chiều sâu. Lại năng tìm kiếm các gương mặt trẻ, chắc thế nên đồng thời khai quật ra đc mấy anh nam chính ngời ngời như trong list. Mới có nửa năm thôi, mog là sẽ còn đc xem nhiều phim hay nữa của đài.

Cám ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-5-2016 00:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Yêu TvN dễ sợ
Nhờ có Cheese in the trap mà sự nghiệp của anh đã có bước đột phá
Các nam chính còn lại ai cũng có sức hút hết
Giờ suốt ngày toàn hóng phim của TvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-5-2016 02:45:11 | Chỉ xem của tác giả
gần đây cũng vừa mới xem Signal và rất ấn tượng với cả hai anh nam chính luôn. Biểu cảm quá xuất sắc
Nhưng Bông đại nhân thực sự là nam chính quá ấn tượng. Cần ngoại hình có ngoại hình. Cần tính cách tốt có tính cách tốt. Học vấn, gia thế đều đủ cả. Qua trọng là anh rất chung thủy, hết lòng vì tình yêu. Đến giờ vẫn nhớ như in lời anh dành cho chị trong bức thư; và ảnh đã từ bỏ những gì để được ở bên Hye Jin.
chemis của Ji Huyn Woo và Yoo In Na quá xuất sắc. Từ khi xem phim Hàn đến giờ mình chỉ có Queen và High Kich 2 là khi xem mình cảm thấy hai diễn viên diễn giống như họ thực sự đang yêu nhau và mong họ thành đôi ngoài đời. Tiếc là một đôi không bao giờ có thể vì nàng đã theo chồng bỏ cuộc chơi; một đôi thì đã chia tay. Ôi buồn, đúng là tình đẹp chỉ có trên phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-5-2016 07:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất kết mấy anh nam chính thậm chí nam phụ của tvN, tvN thường không xây dựng hình ảnh nam chính hoàn hảo, có anh thì lầy lội mặt dầy, anh thì hay ghen, anh thì mặp bụng (Lee Jae Han), anh thì ở dơ, nhưng mà không hiểu tại sao mấy ảnh lại quá cuốn hút, xem xong cứ nhớ mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-5-2016 07:20:42 | Chỉ xem của tác giả
tvN mấy năm gần đây nhiều phim chất, phim nào cũng cuốn hút theo cách riêng, hình tượng nam chính được xây dựng cũng lôi cuốn khiến fan-girl không thể không yêu cho được.
Mấy bộ kể đây đều hay và là những phim nổi bật của nhà đài.
Mong những dự án tiếp theo của tvN sẽ ngày càng hay hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-5-2016 08:20:00 | Chỉ xem của tác giả
giờ đây có thể nói tVN là bảo chứng cho tài năng và sự nổi tiếng của các diễn viên. Cứ đà này thì các diễn viên sẽ nhảy hết sang tVN mất, phải nói là các anh các chị ấy đã đc bác tVN này lăng xê bà đưa vào bệ phóng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-5-2016 09:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Bởi vậy mà phim nào của TvN cũng đều có cái mặt của em
Lần này chưa có thời gian để xem Oh Hae Young again nhưng vì Eric kiểu j cũng phải cố
Shinhwa Changjo mà. Đài TvN làm phim rất chất lươngh, đều có nội dung và ý nghĩa cả, chác cũng vì đài cáp nên phải làm ăn đầu tư 1 tẹo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-5-2016 17:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng công nhận new này nói về những diễn viên
chính và phụ của TVN đều đúng , ngẫm lại những bộ
phim mà mình đã xem thì đúng thật tất cả những nam
chính và phụ của TVN dều quá cuốn hút .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao