Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phoenix_412
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trực tiếp xác nhận Yonghwa-Seohyun sống trong cùng một tòa nhà

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-4-2013 14:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Cái đoạn "Seohyun sống cùng với gia đình cô ấy. Còn Yonghwa sử dụng căn hộ như là kí túc xá, anh ấy sống cùng các thành viên khác của CN Blue" và đoạn "Jung Yonghwa và Seohyun đang sống trong cùng một tòa nhà" tuy đứng cạnh nhau thì ko có vấn đề j. Nhưng dưới bàn tay tác nghiệp của nhà báo để tách riêng cái đoạn 2 ra làm news thì vấn đề nghe nghiệm trọng hơn 100 lần cái độ bt của nó.
Kể cả 2 đứa nó có yêu nhau thật thì cũng ko sao, nhưng "2 người sống chung 1 toà nhà" thì đầu óc mình nó ko đc trong sáng cho lắm nên đôi khi tưởng tượng hay cao xa 1 tí......
Tí ngất tại chỗ khi đọc cái tít {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-4-2013 14:41:11 | Chỉ xem của tác giả
Ồ 2 anh chị sống cùng nhà nè.

Ồ, hình như TOP cả Hyori cũng sống cùng căn chung cư siêu sang trọng phải k nhờ?

Ồ, chẳng phải K-netizen khẳng định như đinh đóng cột là anh ca chị Park Shin Hye yêu nhao sao =))

Tôi biết nghe ai đây? Thôi tin là chọn, tui chọn Park Shin Hye à nha =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-4-2013 14:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Đang nằm onl, đọc cái tít thỳ bật dậy như lò xo {:406:}
Cái tít đúng là có hơi .....làm đầu óc đen tối của mình bắt đầu hoạt động
chuyện 2 anh chị sống chung tòa nhà thỳ ai cũng biết rồi, ng` tầng trên, ng` tầng dưới {:429:}
còn 2 anh chị có gì gì đó đó không thỳ chỉ có 2 anh chị đó biết, những người trong căn hộ đó biết, trời biết, đất biết, còn goguma tui đây thỳ không biết, chỉ đoán mò thui...he he
Thanks chủ thớt dịch tin ^^ {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-4-2013 15:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là xác nhận rồi đó :))
Phần thank to ở album IGAB Sèo cũng nói CNB là hàng xóm rồi mà :))

Ừ hàng xóm của nhau vậy cho gần gũi, thỉnh thoảng Sều có muốn buôn dưa leo với JungShin chingu thì cũng tiện =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-4-2013 15:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Sống cùng tòa nhà mà không hiểu sao có vài thành phần hiểu nhầm là sống cùng nha

Thì Yong tầng 1 , Seo tầng 4 , có liên quan gì đến nhau đâu

Họ là hàng xóm thôi mà , Seo cũng có giấu gì đâu , trg đợt quảng bá chả cảm ơn mí bạn hàng xóm còn gì

Hai đứa có dấu diếm cái chi đâu mà báo chí cứ tung tin như chiện sống chung gì không bằng

Còn đồ đôi , fan tặng thì xài , mà đồ Khoai tặng vô số nên mặc giống là chuyện thường

Mình thấy 2 đứa mặc đồ fan tặng không à , thế thì bảo soi ra lại giống nhau , rồi bảo đồ đôi thì hơi phiêu

Nhưng nào có ai biết có ai hay , 2 đứa nó còn trùng đồ fan ko tặng mà cũng ko biết ai tặng , thôi cứ quy là '' Fan '' tặng y

Hai đứa cũng là fan của nhau mà Fan boy và fan girl

Mình chỉ mong đừn có ai tung tin lá cải lên nữa , mong 2 đứa đc yên , dù có gì hay không có gì thời gian sẽ chứng minh

Có thế nào , 2 ng vẫn là tình yêu 1 thời mê Hàn và mãi mãi của mình !

Tùy theo thời gian cách thể hiện tình cảm cho 2 đứa của mình khác nhau

Lúc mới yêu mình ham hố lắm , còn trẻ trung nên đu Gochun hơn nhiều

Sau bao năm , tình cảm mình vẫn thế nhưng bớt nhảm và bớt đu rồi

Cũng ko dành nhiều ảo tưởng như trước nữa , nhưng mình vẫn giữ niềm tin mà mình đã chọn và xây dựng nó ngay từ đầu biết 2 đứa

Cũng đã lâu rồi nhỉ ? Mình giờ đã là củ khoai già

Hic...........mình vẫn muốn nói hãy để 2 đứa yên , từ sau vụ new chắc 2 nó hạn chế xài đồ fan , để bớt thị phi đây !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-4-2013 15:20:50 | Chỉ xem của tác giả
thế mà mình cứ nghĩ họ thực sự là một đôi đấy, tiếc quá đi mất {:151:}
Mất đi một cặp đôi đẹp rùi
Nhưng mà nhà thì đã xác nhận rùi vậy còn chuyện quần ao trùng hợp thì tính sao đây ta {:160:}
Trùng hợp đơn thuần thui à {:177:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-4-2013 15:21:24 | Chỉ xem của tác giả
h mới hiểu tai sao trong album IGAB seohyun lại nói cảm ơn hàng xóm cnblue
hồi đấy cứ tưởng hàng xóm là ý chỉ là 2 công ty gần nhau nhg ngờ đâu là thế này
cuối cùng cũng chờ được ngày này
dù vui nhg chỉ sợ ảnh hưởng đến 2 nhóm
nhg dù sao cứ vui trước đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-4-2013 15:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Khổ sao dạo này các bác nhà báo săm soi đôi trẻ thế...lo mà chăm chút vào "niềm tin" của netizen hàn kia kìa...còn để yên cho chúng nó dùm cái.
Miễn bình luận về vụ chung cư, chờ khi nào có tít 2 em dọn về chung 1 nhà rùi hẳn hay....))
Mình là mình chỉ quan tâm cớ làm sao biết đồ fan tặng fan cuồng fan ship, ko thik thì mặc lần 1 lần 2 là fan nó ấm lòng rồi...ai đời cứ thi nhau mà mặc hết cái này tới cái kia là...mần răngggggggggggggg
chẳng lẽ...chẳng lẽ..............2 em nghèooooooooo đến thế sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-4-2013 15:40:00 | Chỉ xem của tác giả
vào khu news mà giật mình khi nhìn thấy cái title của 2 bạn

ở cùng 1 tòa nhà mà mình cứ liên tưởng ở cùng 1 nhà {:184:}

cái này là gogumas thì đều biết hết r, đợi 2 bạn hay 2 công ty lên tiếng thôi

tks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-4-2013 15:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Aigoo chết mất
Nhà gần nhau ah. Con rể Yong có cơ hội đi qua đi lại chào hỏi 2 bác ở tầng dưới nha
Mà có khi mẹ Yong đến thăm con trai cũng vào chào hỏi gia đình thông gia cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách