Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
1771#
Đăng lúc 26-12-2015 08:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình có thắc mắc là phim chiếu ở rạp nhưng vẫn có trên mạng thì đề cử làm sub bình thường nhỉ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1772#
Đăng lúc 26-12-2015 08:45:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử phim Barely Lethal nhé. Mình kiếm sub việt phim này mà hình như là không có luôn á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1773#
Đăng lúc 27-12-2015 00:54:25 | Chỉ xem của tác giả

Xin đề cử phim Marie Antoinette 2006
Cực thích phim thể loại này Tiện thể xin hỏi luôn là ai biết phim về quý tộc, hoàng gia châu âu thế kỉ 18, 19 giới thiệu với a~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1774#
Đăng lúc 29-12-2015 19:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Các admin sub các phim này được không ạ:
+ Upside Down
+ The Beaver
+ Escobar: Paradise Lost (phim này hơi lạ )
+ Howl's moving castle bản thuyết minh tiếng Anh (plzzz)
Mong subteam sẽ sớm thực hiện những bộ phim này Thanks <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1775#
Đăng lúc 30-12-2015 09:06:54 | Chỉ xem của tác giả
E xin đề cử phim Moonrise Kingdom, dành cho ai đã xem The Grand Budapest Hotel thì 2 phim này cùng đạo diễn nên dạng phim nó cũng na ná như nhau, em thích lắm   Cộng thêm phim Nowhere boy nữa. Cảm ơn sub team !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1776#
Đăng lúc 1-1-2016 14:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử phim Ever After: A Cinderella Story (1998) . Đây là phim Cinderella hay nhất mình từng xem và rất muốn xem lại đồng thời lưu trữ trong list danh sách phim yêu thích. Rất mong Subteam dịch phim này, tks Subteam siêu nhiều ! Và còn 1 bộ phim khá cổ nữa, cũng rất hay, chuyển thể từ tác phẩm kinh điển cùng tên là The secret garden (1993). Rất mong subteam dịch...Thời gian gần đây thấy kites E-zone có những phim cũ nổi tiếng 1 thời, coi lại vẫn thấy rất hay, nên mình nhớ đến những bộ phim mà mình đã xin đề cử . Tks ST lần nữa !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1777#
Đăng lúc 5-1-2016 21:41:04 | Chỉ xem của tác giả
mình đề cử mấy phim sau: 21 Jump Street, 22 Jump Street, Fast and Furious 1 - 4 và series James Bond ad nhé
thanks ad nhiều nhiều và mong subteam sớm sub cho mem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1778#
Đăng lúc 8-1-2016 15:02:42 | Chỉ xem của tác giả
chủ thớt cho mình đề cử 2 phim:
1. Mr.Holmes: phim này nói về Holmes khi về già, bị bệnh mất trí nhớ tuổi già và cùng một cậu bé giúp việc cùng nhau đi tìm lời giả cho một vài sự việc bí ẩn
2. Sherlock Holmes - The Amoniable Bride: Movie mới ra mắt hôm 1/1/2016 vừa rồi. đây là bản phim của anh do 2 diễn viên đóng chính trong seri sherlock holmes thủ vai nhưng thời gian không phải ở hiện tại mà trở về đúng thời điểm mà nhà văn conan doyle viết ra bộ sách này
rất mong subtem lưu tâm đên đề nghị này. vì mình nghĩ đây là 2 bộ phim rất hay và đáng bỏ công sức để làm sub
thanks suteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1779#
Đăng lúc 8-1-2016 22:35:44 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi, ad có thể xem xét làm lại bộ sherlock holmes bản 2009 được không
mình biết trong box đã có phim rồi nhưng chất lượng hình ảnh chán lắm, phóng to toàn bị vỡ hình
độ phân giải cũng kém nữa. ko hiểu sao HD mà còn thua SD nữa
ad xem xét nhé. thank ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1780#
Đăng lúc 14-1-2016 02:56:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử Ant-man nhé subteam Mình chưa có cơ hội xem, mà phim có vẻ cũng hay, với subteam dịch rất chuẩn nên hóng lắm, mong subteam xem xét nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách