Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2447|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

TOP 7 sao nữ Hàn nhìn đẹp nhất với mái tóc suôn dài

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
TOP 7 sao nữ Hàn nhìn đẹp nhất với mái tóc suôn dài

Độc giả tờ Funny News Korea vừa bình chọn Top 7 sao nữ Hàn mà họ đánh giá là trông đẹp nhất với mái tóc suôn dài. Kết quả bình chọn được công bố vào ngày 20/02/2017 như sau:

1. Jeon Ji Hyun: Mái tóc suôn dài chuẩn mực bao năm không đổi của Jeon Ji Hyun mang vẻ đẹp đại diện cho nữ quyền và cá tính mạnh mẽ của người phụ nữ hiện đại. Khi cô hất tóc lên, vẻ đẹp nữ quyền đó càng thể hiện rõ hơn ai hết và càng khiến người ta thêm phần ngưỡng mộ.

2. Kim Yoo Jung: Mái tóc suôn dài của cô bé vừa đại diện cho sự dễ thương vừa cho thấy một vẻ đẹp đặc biệt đang trưởng thành. Ngay cả khi mái tóc đó được uốn gợn sóng lên, nó cũng toát lên vẻ đẹp có gì đó quyến rũ và mang phong thái khác biệt.

3. Suzy: Cô có mái tóc dài của sự dịu dàng và nữ tính.

4. Irene: Mái tóc dài giúp cô không những nữ tính hơn mà còn tôn thêm nét đẹp hài hòa với hình thể nhỏ bé của cô.

5. Krystal: Cô có mái tóc dài cũng thể hiện sự kiêu kỳ và nét đẹp lạnh lùng đúng như phong cách của mình.

6. Han Hyo Joo: Cô thường để tóc ngắn, nhưng cô lại đặc biệt trở nên xinh đẹp hơn với mái tóc suôn dài.

7. Sulli: Cô có mái tóc dài mang vẻ đẹp hoang dại.

Nguồn: http://m.tv.naver.com/v/1455961
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2017 17:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn ah! Đúng ngay 3 người tui thích ở đầu!

Mà sao tui thấy Mợ chảnh với Yoo Jung giống nhau thế không biết!

Bé Jung nhỏ nhất trong số này ấy nhỉ, nể! Hôm trước em ấy cũng xếp thứ 6 Top Gương mặt đẹp nhất Châu Á còn gì, bảng xếp hạng này khớp với kết quả của cái xếp hạng đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2017 17:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Chảnh Jun xếp đầu là phải, tóc của mợ là tóc kinh điển mà, bao năm rồi mợ còn chả thèm đổi!
Cơ mà tóc em Yoo Jung phải nói là đẹp lắm, nhiều tóc với đẹp quá chừng xếp 2 cũng phải. Bữa xem hình fansign của em ấy mái tóc uốn gợn sóng, màu tóc nữa, nhìn bồng bềnh chỉ biết nói tóc đẹp! Quyết tâm nuôi tóc dài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2017 17:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Bà Chảnh tóc dài thành thương hiệu rồi, còn lọt Top mái tóc đẹp cần bảo tồn nữa ấy chứ

Suzy với Yoo Jung tóc cũng đẹp nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2017 17:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Thích sao nữ để tóc dài lắm lắm

Mà nhất là JJH unnie ý

Kiểu tóc hợp vs khuôn mặt dã man >"< cảm giác sang chảnh hơn hẳn nhg kiểu tóc khác mà chị để luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2017 17:55:16 | Chỉ xem của tác giả
Để được những mái tóc dài chuản như các nữ
diễn viên trong bài này thì phải mất thời gian ,
cùng công sức chăm sóc nhiều lắm ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2017 19:08:47 | Chỉ xem của tác giả
công nhận con gái để tóc dài thường đẹp hơn, nhưng để chăm sóc tóc thì koong đơn giản chút nào
cám ơn bạn đăng tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2017 19:20:25 | Chỉ xem của tác giả
Mợ chảnh để tóc dài siêu đẹp luôn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2017 19:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Tóc của mợ chảnh được nhãn hiệu gội đầu mời làm gương mặt đai diện hơn 10 năm mà
Top sao nữ ai cũng tuyệt vời trong mái tóc dài cả
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-2-2017 19:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Chảnh Jun xếp số 1 là phải. Còn em Yoo Jung có mái tóc đẹp quá. Nhìn mà ngưỡng mộ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách