Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 11-3-2014 22:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Hi Mẹ C, mình cũng thuộc dạng tàu ngầm, luôn theo dõi truyện nhưng cực ít comment, căn bản là vì mình lười nhưng mà đọc đc thông báo của mẹ thì vào cmt ủng hộ Mẹ.
Mẹ C quyết định thế nào thì mình ủng hộ thế vì đây cũng là biện pháp bảo vệ bản quyền của chính Mẹ và hi vọng Mẹ có thể đưa ra một giải pháp tốt nhất cho tất cả mọi người, đặc biệt là Mẹ C.
Dù sao thì cũng rất cảm ơn Mẹ đã bỏ công sức ra edit truyện ( tuy có một số thành phần không đáng mong đợi trong quá trình edit mà làm Mẹ C và những luôn ủng hộ mẹ tức giận nên làm quá trình edit truyện không mấy suôn sẻ và vui vẻ như trước nữa ) .
Ủng hộ mẹ C và quyết định của Mẹ hết mình !!!
P/s : nếu mình may mắn lọt vào trong mười người như trên mẹ đã nói thì cho mình xin pass vào địa chỉ email này nhé : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 12-3-2014 10:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ mẹ Cherry!!!!
Đối với những người không làm mà muốn có ăn, lấy cắp công công sức của người khác là không thể tha thứ được!!!
Haiz, chỗ nào cũng có những người như vậy, m đã gặp rồi, thôi mẹ C đừng buồn nữa nhé.
Máy bữa nay công việc bận không vô nhà, bữa nay vô thấy m cũng bức xúc thay cho mẹ lắm.
Gần nhà m có một phòng tập thể lực của nhà người quen, thế là mỗi khi tức giận, m hay sang đó đấm bao cát, cũng thoải mái lăm, mẹ C thử xem có cái gì tương tự thì xả Stress đi nhé, để lâu bực mình nổi mụn, không đáng đâu^^
ah, khi nào có chương mới mẹ C nhớ gửi pass cho m với nhé. mail của mình: [email protected]
Chào thân ái và quyết thắng!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 12-3-2014 10:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có vụ xì căng đan là các bạn tàu ngầm như mình hiện ra rào rào, hichic
Rất thông cảm với mẹ Cherry, bây giờ cái bọn vô liêm sỉ thì nó quá nhiều, lúc nào cũng muốn ăn chặn trên công sức của người khác, làm những người bỏ công bỏ sức bỏ time ra mà làm như mẹ nó đúng thật là ức chế. Nhiều lúc nghĩ khâm phục các bạn Edit như mẹ Cherry thật, phải chia quỹ thời gian hạn hẹp của mình ra để làm việc này, cho cộng đồng được đọc truyện hay free. Thỉnh thoảng có lúc rảnh rỗi cũng nghĩ đến việc hay là xin các bạn như mẹ Cherry để tham gia edit 1 ít cho các bạn đỡ vất vả, nhưng nghĩ lại đến lúc mình bận hoặc là không đủ kiên nhẫn thì sẽ ảnh hưởng đến mọi người, vậy là lại thôi, thế mới biết các bạn edit theo được 1 bộ truyện đến cùng thì nó đòi hỏi quyết tâm đến thế nào. Thế mà cái bọn sâu bọ kia lại ngang nhiên đục khoét, haizzz.
Nhưng mẹ Cherry đừng drop nhé, cũng đừng ngừng các bộ truyện sau này. Vì mẹ nó mới chỉ edit vài truyện thôi, nhưng truyện nào cũng hay, đặc biệt mình cực thích giọng văn khi edit của mẹ nó, rất là mượt mà, hầu như vô cùng ít khi tìm thấy lỗi chính tả hay câu cú.
Tất cả những truyện mình đọc tại kites bây giờ đều là của mẹ nó, đến nỗi hình thành thói quen là không xem tên truyện trước, mà nhìn lướt qua xem tên người edit trước, nếu thấy yukiomina86 là vào. Mình cũng chỉ đọc truyện của mẹ nó tại kites và wp thôi. Nhiều lúc đọc hay quá, không kiềm nổi phải đi tìm bản raw, bản convert, đọc xong convert rồi lại quay lại các chương mẹ nó đang làm để đọc lại; cũng may mà tiến độ của mẹ nó rất đều đặn, tương đối nhanh so với các nhà khác nên đỡ thèm bao nhiêu, hihi.
Thế nên mình nghĩ có rất nhiều người cũng như mình, mẹ nó mà drop hoặc pass cho 10 người mỗi ngày thôi thì khổ thân cho đông đảo những người còn lại ngày ngày vào kites/wp chỉ để xem mẹ nó đã post truyện chưa. Mong mẹ nó tìm đc phương án tối ưu nhất. Trước lúc đó thì mình vẫn để mail ở đây để nếu mẹ nó thực hiện phương án 10 người thì cho mình đăng ký 1 chân nhé: [email protected]
Cảm ơn mẹ nó nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 12-3-2014 10:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Hi mẹ Cherry. Cám ơn bạn đã dịch truyện này, truyện hay lắm. Mình rất thích phong cách dịch của bạn. Cố lên nha. địa chỉ mail của mình là [email protected].
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 12-3-2014 11:54:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chị ơi cố lên, e luôn ủng hộ chị
mong chị sớm tìm ra biện pháp giải quyết tốt nhất và đừng drop truyện nhé
khi nào dịch lại thì gửi cho e với ạ hi
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
 Tác giả| Đăng lúc 13-3-2014 09:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Trước hết là cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ quyết định của tớ.

Phải nói là tớ rất rất rất cảm động khi sự bùng nổ của tớ được các bạn an ủi, chia sẻ, và thông cảm. (Mỗi ngày tớ còn nhận được những bức 'tâm thư' rất chi là động lòng người nữa cơ )

Và cũng vì cái sự cảm động đó, mà tớ không thể không thể không thể nào lặn tiếp được nữa. Thôi thì lại một lần nữa học phớt lờ, lại một lần nữa học kiềm chế, và lại một lần nữa tiếp tục coi những kẻ nào đó là mây bay gió thoảng. Đỉnh cao của sự khinh bỉ là phớt lờ.

Nói thật là tớ cũng rất lười phải set pass này nọ. Cũng rất lười phải mail cho cả mấy trăm người để gửi pass, mà nói thẳng ra, đến thời điểm này thì tớ cũng chẳng biết cái kẻ nào đó là kẻ nào, nếu phán xét nhầm người thì tội cho các độc giả tử tế và thân thiết của mình. Mà vốn dĩ mấy cái kẻ nào đó đã mất hết cả liêm sỉ rồi, thì dù có chửi bới thế nào thì cái mặt dày như áo chống đạn đó cũng sẽ chẳng biết đỏ đâu.

Túm cái cạp quần, là từ giờ tất cả các truyện tớ làm nói riêng, và tất cả các truyện do người khác edit của Linh vân gia trang nói riêng, sẽ được làm pic. Riêng truyện của tớ, trang cuối cùng sẽ có một câu: repost = dog!!! Nếu ai không muốn làm dog, thì nên làm những chuyện cho giống con người vào! Vậy thôi.  

Giờ thì tớ comeback với chương 053.1: Vợ chồng son, cãi nhau là chuyện thường!

Mời các bạn tiếp tục theo dõi, lần hẹn hò đầu tiên của đôi bạn trẻ trẻ trẻ trẻ trẻ... (vẫn bị cuồng hiệu ứng tiếng vang )

Chương 053.1

Vợ chồng son, cãi nhau là chuyện thường

FLASH

http://www.swfcabin.com/swf-files/1394596703.swf

ẢNH

LINK

Bình luận

A, giờ này mới có thời gian ghé qua nhà ss, hehe, đọc liền 5 chap, quá sướng. Yêu ss vô đối  Đăng lúc 14-3-2014 12:45 AM
lâu lắm r k vô :3 T.T  Đăng lúc 13-3-2014 10:03 AM
Tem!  Đăng lúc 13-3-2014 09:30 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :.
lacminhvien + 5 ss Chun cơm bách :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 13-3-2014 09:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi,mẹ Cherry đã quay trở lại rồi!*tung bông* nhớ mẹ nó quá hức hức
Cảm ơn mẹ Cherry vì đã thương các độc giả trung thành mà ko drop ko set pass *ôm ôm ấp ấp,hôn hôn hít hít*
Giờ mới đọc chương mới của mẹ Cherry đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 13-3-2014 09:29:49 | Chỉ xem của tác giả
Yêu mẹ Cherry thật,

Yêu quá cơ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 13-3-2014 10:25:07 | Chỉ xem của tác giả
yukiomina86 gửi lúc 13-3-2014 09:19 AM
Trước hết là cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ quyết định của tớ.

Phải nói l ...

Chào mừng mẹ Cherry trở lại! Ủng hộ mẹ Cherry nhé!
Thích chương này quá, có sự cảm động, có sự ghen đáng iu, có sự xứng đôi vừa lứa!
Đúng là vợ chồng son, cãi nhau là chuyện thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 13-3-2014 11:32:04 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn Mẹ Cherry nhiều nha

Mẹ không drop bộ này là mừng rồi

Mẹ cứ tiếp tục làm sách đi, làm như vậy mới được, thấy mấy đứa kia lấy truyện mà không thể nguồn không để tên người dịch là tức trào máu rồi

Tụi nó mà còn lấy nữa thì đúng là dog rồi à phải nó là dog cũng không bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách