Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Reality Show] The Voice season 3 - Vietsub ep 32 END Completed

[Lấy địa chỉ]
1471#
Đăng lúc 31-5-2013 09:22:25 | Chỉ xem của tác giả
team Adam bị đì thì phải, éo tin được :))
team Blake vào cả 3 mới kinh, lần đầu tiên có 1 cặp song ca vào sâu như thế
2 người team Adam + 2 người team Blake mới là hợp lý
với tình hình này chắc Blake lập hattrick quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1472#
Đăng lúc 5-6-2013 07:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Ep23 Amber hát nhạt quá, khả năng là Adam sẽ ngồi chơi xơi nước mấy vòng tới
Usher kéo Taylor Swift vào để tăng vote, nếu mang Bia Bơ thì có khi bị ném gạch. tập này Michelle Chamuel hát quá tốt, chắc là sẽ được vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1473#
Đăng lúc 7-6-2013 20:04:53 | Chỉ xem của tác giả
mình cực yêu Blake nhưng năm nay đành ủng hộ Michelle Chamuel
Michelle Chamuel hát hết mình, giọng hay, trình diễn cực sung
mỗi lần chị ấy hát là mình cũng mún hát và nhảy theo :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1474#
Đăng lúc 9-6-2013 15:42:30 | Chỉ xem của tác giả
theo mình thì The Swon Brothers đang có lợi thế
đây là 1 cặp song ca duy nhất, sẽ được các cặp song ca & ban nhạc ủng hộ
hiện giờ là nam ca sĩ duy nhất, sẽ được cánh đàn ông ủng hộ
dựa theo những mùa trước thì trong vòng chung kết nữ duy nhất hoặc nam duy nhất sẽ giành giải nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1475#
Đăng lúc 10-6-2013 01:11:11 | Chỉ xem của tác giả
hic,tìm mãi ko thấy ss4 đâu,hóa ra sub team ko làm,buồn
thôi đành đu vào thread này để giải tỏa cảm xúc về ss4 vậy.
mùa này thật tội cho adam quá,2 thí sinh mạnh nhất đội đc gửi về nhà cùng 1 lúc làm a bức xúc tới nỗi''I hate this country'',sau đó là nhận vô vàn gạch đá chỉ trích,thực ra mình thấy đó chỉ là joke thôi chứ ko có ý xấu nhiều lắm.2 bạn bị gửi về cũng là thí sinh mình có tình cảm nhưng biết sao đc khi họ đã chọn sai bài hát,trong khi judith chọn that power 1 bài ko phù hợp mấy để hat live,và kén tai nghe thì sarah lại chon sbd that i used to know ko phù hợp vs chất giọng của chị ấy,chưa kể là bản cover này còn làm mất đi những điểm hay tạo nên bài hát.
Thôi thì mong cho amber vào sâu,ep 24 adam lúc nghe đọc tên amber anh ấy mừng tới nỗi ngã xuống mấy bậc thềm,chạy ra ôm amber thắm thiết như kiểu ông thầy gia sư thất nghiệp có mỗi 1 cô học trò và cô này đậu đại học í.
Dự là năm nay team usher có thể thắng bởi michelle,chị này là thuộc thể loại bồ kết của mình rồi ngay từ vòng blind cơ   ,lúc đấy cầu nguyện cho chị ý về team adam mà ko đc,giống kiểu em melanie năm ngoái ấy,phong cách rất lạ,rất tự tin,biểu diễn đầy tình cảm,cuốn hút,hơn nữa giọng khá là tốt,lên đc nốt khá cao,chớ mel năm ngoái quãng giọng ko rộng,nhưng mel vào đc sâu vì có tài năng sáng tạo,nghe bản cover xong là ko mún nghe bản gốc nữa,trình bày cũng cảm xúc.Từ đây mình rút ra là dân Mỹ thích lạ,độc,nhưng phải cảm xúc,thể hiện đc thần thái bài hát,và các nốt cao phải đạt đc tới 1 mức nào đó.
Năm nay có amber mình cũng thích {:290:} ,em danielle đội bác Gấu hát cũng khá tốt nhưng mà vẫn chưa có đc cái breakout moment như các coach hay nói giống vs true color,i knew you were trouble của michelle hay stay,skyfall của amber,nhưng e này dự là sẽ vào top 2 cứ vs đà này vì e có lượng fan khá lớn,và nếu e í mà đột phá ko chừng sẽ giành quán quân năm nay.còn bạn sasha hát cũng tốt nhưng ko fai sở thích của mình nên mình ko bàn nhiều
Thôi thì chúc cả nhà tận hưởng ss4 vui vẻ,và mong adam ko bị ảnh hưởng quá vì vụ lùm xùm này,mong bromance giữa bác gấu và adam vẫn tiếp tục {:311:},mong shakira sẽ quay lại vào mùa 6 vì mình thấy chị này làm coach cẩn thận dạy từng chữ luôn,mà tính cũng hài
love the voice us so much{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1476#
Đăng lúc 10-6-2013 13:32:47 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone có định làm vietsub The Voice UK không nhỉ???
Tớ có link mấy bản HD-720p.
Tìm hoài trên mạng ko thấy ai làm vietsub The Voice UK cả, chỉ thấy US, cơ mà mình lại thích UK hơn.
Các bạn thấy sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1477#
Đăng lúc 12-6-2013 15:34:21 | Chỉ xem của tác giả
chung kết lại như mùa trước rồi
team Blake 2 + team Usher 1. 2 vị kia ngồi chơi
mình dự là The Swon Brothers sẽ vô địch mùa này {:142:}

200 kí tự 200 kí tự 200 kí tự 200 kí tự 200 kí tự 200 kí tự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1478#
Đăng lúc 19-6-2013 12:57:01 | Chỉ xem của tác giả
năm nay bác Blake lại vô địch
thật lòng mình cũng rất thích bác, tính cách đặc biệt là sự hài hước của bác
cơ mà vô địch 3 năm liên tiếp thì năm sau thí sinh nhảy hết về team Blake :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1479#
Đăng lúc 19-6-2013 12:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Season 4 đã khép lại, vì mình chỉ là kẻ đứng ngoài dòm vô nên mình sẽ không ý kiến gì về sự lựa chọn của nước Mỹ. Tóm lại season này chán hẳn so với mùa 3, Usher quả thật rất có tài làm coach, Shakira dễ thương nhưng nhận xét (đặc biệt trong phần liveshow) chán hẳn. Không có ý gì nhưng cả 3 mùa gần đây Adam đều có đội hình rất mạnh nhưng lại không đi được đến đâu hết. Còn Blake thì... quý thì quý nhất cơ nhưng thắng hoài vầy thì còn gì hấp dẫn nữa.
Điều làm mình bất ngờ nhất trong mùa này chính là Swon Brothers. Bài Danny's song chính là bài mình thích nhất trong cả season. Mình đã luôn đánh giá họ như là đội lót đường và ăn may nhưng khi nghe nhiều, mình nghĩ họ cũng có nét hay ho riêng, đúng như Blake nói. Bài Celebrity dễ thương kinh khủng
Về Danielle, em ấy tốt nhưng không đủ đặc biệt.
Về Michelle, mình cho rằng phần biểu diễn của thí sinh này trong đêm chung kết là tốt nhất. Mình thích cái nét điên điên của Michelle. Lên trên mạng có vài ý kiến bài xích Michelle vì nói cô này gay (không biết có thật không). Nếu chỉ vì là gay mà Michelle thua votes thì đúng là mình cũng bắt chước Adam "I hate this country" luôn.
Về country, mình không biết là nhạc country của bên đó hay vậy nha. Cả nhạc lẫn lời đôi khi làm mình rất ngạc nhiên.
Cả 3 mùa gần đây, những người thắng The Voice đều không hẳn là The Voice. Hy vọng năm sau Ceelo  thắng. Mình không biết là nước Mỹ thích nhạc đồng quê hay Blake có chiến thuật tốt mà năm nào team Blake cũng thống trị hết. Mặc dù ai cũng thấy team Blake không mạnh như các team khác. Mình mà là Gấu bố chắc mình chảnh tới trời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1480#
Đăng lúc 25-6-2013 23:25:55 | Chỉ xem của tác giả
ầy,kết thúc rồi
bố Blake lại thắng
chờ ss5 hú hú
đầu trọc và ả X ú (nay đã mi nhon lại,dự là sẽ đanh đá hơn xưa =)) sẽ quay lại
hy vọng kết quả sẽ k shock như năm nay,đội Adam xứng đáng giành chiến thắng danh dự mùa này ,thật tiếc quớ đi
mong ss5 có thớt mới và rum sẽ làm sub (cầu zời cầu phật)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách