Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] (¯`'♥ Họp chợ buôn dưa Sở Thú JiWonderland ♥'´¯) - CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAETNIM 2014

[Lấy địa chỉ]
10081#
Đăng lúc 21-6-2014 14:54:04 | Chỉ xem của tác giả
kì lạ, đợt này phim chiếu bên vtv3 mà sao nhà jiwonderland vắng vậy. bộ mọi người hay lên facebook hơn à?
em cũng là lần đầu vào nhà
cho em giới thiệu tí
em xem hoàng hậu ki thì bị mê mệt chị won nhà mình luôn
ngày xưa em có xem secret garden và what happened in bali rồi. bây giờ xem Ki thì đổ chị luôn
nhìn chị đánh võ với dằn mặt mấy ả tiện nhân trong cung đúng là sung sướng không thể tả
liếc với trợn mắt thì đúng là khiến người ta khiếp sợ. thần thái thể hiện quá xuất sắc luôn
tóm lại là em vào nhà mà không thấy ai nên em chuồn đây
bye bye cả nhà

Bình luận

chỗ nào cũng được, bên page em cũng like lâu rồi. hi hi  Đăng lúc 22-6-2014 12:14 PM
;)) dọn sang face rồi, chỗ này rảnh mới update thôi :)  Đăng lúc 21-6-2014 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10082#
Đăng lúc 1-7-2014 09:00:27 | Chỉ xem của tác giả
đẩy cửa... tan hoang...
... ... ...

lặng lẽ... quét lá... lau bụi...

tưới cây... cắm bông... mở cửa sổ...
*ù ù.. gió thổi* hít hà

bật nhạc... http://stream2.hot2.cache11.vcdn.vn/fsfsdfdsfdserwrwq3/d92225f6b8cd079e7fe382bae210537f/53c4f836/2014/06/16/8/f/8f6c4f7ad0699262c69bb72fcf8ee41c.mp3

treo ảnh người iu

xong kéo ghế ngồi ngắm

Bình luận

thấy thương qá =))  Đăng lúc 15-11-2014 06:10 PM
kéo ghế ngồi ngắm ké :))  Đăng lúc 16-7-2014 03:35 PM
thích tét chơi dc hơm ;))  Đăng lúc 10-7-2014 11:36 AM
sao tét >.< lâu lắm mới về nhà lại bị tét >.<đi luôn giờ á >.<  Đăng lúc 4-7-2014 08:37 AM
=]]] tét  Đăng lúc 3-7-2014 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10083#
Đăng lúc 14-7-2014 11:08:18 | Chỉ xem của tác giả
tềnh hềnh là vắng như chùa ba đanh ý (((
cả nhà đi du lịch dài hạn hết rầu sao
h rãnh rỗi hem bik làm gì em lượn vòng vòng chơi
thôi vô spam kiếm xèng r đi ra đây
sẳn cho mọi ng xem tấm hình êu qí của êm

Bình luận

up hình lại m ơi, tao chưa xem dc, link die rồi :v  Đăng lúc 31-10-2014 03:04 PM
hâm nặng lắm roài mọiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nhaaaaaaaaaaaaaaaaaa =]]]  Đăng lúc 14-7-2014 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10084#
Đăng lúc 12-8-2014 22:20:07 | Chỉ xem của tác giả
choa choa..lâu lắm mới vào nhà mình..hoạt động gì cũng ko biết luôn rồi...
mà sao thấy văng vắng vậy nhở..
chắc đợt này hè nên các thú gặm phim hết rồi..
Mì chúc đại gia đình buổi tối vui vẻ ạ!
Thân ái..^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10085#
Đăng lúc 29-10-2014 09:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn Box Ha Ji Won!

Nhân dịp thành lập Box Lý Dịch Phong, FengFeng's House tổ chức bữa tiệc nhỏ và Gameshow chúc mừng Tân gia, thay mặt Box Lý Dịch Phong, mình xin trân trọng kính mời các bạn trong đại gia đình Box Ha Ji Won đến chung vui với bọn mình nhé! Hân hạnh đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10086#
Đăng lúc 31-10-2014 15:01:32 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà *không biết có ai không*, hôm nay là Hallowen rồi.
Lâu lắm rồi em mới vào đây chơi nè, hiện em đang thực tập trong ngân hàng HD, gõ báo cáo thực tập chán quá nên qua Kites yêu vấu chơi chút, bài đăng cuối cùng của mem cũng từ 12/8 rồi, lâu quá không còn ai nữa
Chừng nào có áo rồi off chị ơi, em mong được mặc cái áo đó đi vòng vòng cho thiên hạ biết em là 1023 quá đi, mong lắm tới cái ngày off, kì này off bệt luôn đi chị ơi cho vui...
Chán quá, thôi ra gõ báo cáo tiếp.
Bye Bye
P/s: lót tem kìa.

Bình luận

lót tem rồi mà tháng rưỡi mới có người vô giành haha =))  Đăng lúc 15-11-2014 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10087#
Đăng lúc 1-11-2014 22:48:58 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn Box Ha Ji Won !

Nhân dịp kỷ niệm Tiểu Nhu Mễ tròn năm tháng tuổi, Bee's House tổ chức Gameshow chúc mừng, thay mặt Box Dương Mịch, mình xin trân trọng kính mời các bạn trong đại gia đình Box Ha Ji Won đến chung vui với bọn mình nhé! Hân hạnh đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10088#
Đăng lúc 15-11-2014 18:05:25 | Chỉ xem của tác giả
BỖNG DƯNG THẤY NHỚ... NHÀ
Đã bao lâu rồi từ ngày ấy, ngày nào cũng nhớ nhung và vào đây tám chuyện với các thú, nhiều thứ đã lôi kéo mình ra khỏi ngôi nhà thân thương, nơi mình có cơ duyên gặp gỡ động thú với bao nhiêu kỷ niệm.
Hôm qua nhìn tấm hình mn chụp ở sân bay đón chị già, cảm xúc lại ùa về, hóa ra sâu thẳm trong tim mình, đã ngự trị những gương mặt thân quen ấy, có lẽ bận rộn và lo toan có thể làm mình xao lãng, và tưởng đã rời xa,
nhưng tình cảm thuở xưa vẫn như ngon lửa âm ỉ, và lại có lúc bùng phát như đêm qua.
Vào quét nhà phụi bủi tí, chắc là thú già thú cũ đều lũ lượt lười vào nhà như mình hí giờ này chắc cũng hỏng có ai vào đâu, lâu lâu lảm nhảm tí, kiếm một chỗ lăn ra ngủ một giấc cho đã đây

Bình luận

Nhớ em à ^^  Đăng lúc 3-1-2015 04:51 PM
Lên cơn :v  Đăng lúc 18-11-2014 02:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10089#
Đăng lúc 17-11-2014 14:22:34 | Chỉ xem của tác giả
wumei gửi lúc 15-11-2014 06:05 PM
BỖNG DƯNG THẤY NHỚ... NHÀ
Đã bao lâu rồi từ ngày ấy, ngày nào cũng nhớ nhung và và ...

Ồ hóa ra cũng có người nhớ nhà ...như mình

Xèng à, giờ chị có nằm lăn ra giữa đường thì bụi cũng sẽ phủ đầy người thôi chứ ko có thú nào vào băm chém hay dẫm đạp chị đâu. Thế nên chị hãy mau giơ mông lên cho em chích đi lâu rồi em ko hành nghề, chị hãy cho em động lực đê

Chính xác là em đã quên một con đường, từ bỏ nhiều thói quen, và có thể nói đã cạn nhiệt huyết, cũng qua rồi thời cuồng nhiệt

Nhưng mấy ngày qua thực sự khiến em cảm động (dù em chẳng làm được gì cả, chỉ hóng tin thôi), hóa ra bà chị ấy vẫn khiến em có cảm xúc như này. Sáng nay đọc stt và comt của mí thú mà muốn khóc, cảm động vì  tình cảm của bà chị, cảm động vì sự nỗ lực và tình yêu mãnh liệt của các thú

Em không dám nhận là fan chân chính vì em thực sự ko phải như vậy, chỉ là em thích bà chị là thật, thích st cũng là thật, và khoảng thời gian vui vẻ em đã được trải qua trước đây cũng là thật và em cảm ơn tất cả vì điều đó

Tỷ năm mới vào quét dọn nhà cửa lảm nhảm, sến súa một chút

Mềnh biết sẽ có người vào đạp mình cho mà coi

Bình luận

Một bài mà có 3, 4 chữ nhiệt... phải nói là nóng hừng hực luôn *đạp*!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 18-11-2014 02:17 AM
hứ đạp đá chà dí  Đăng lúc 17-11-2014 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10090#
Đăng lúc 17-11-2014 14:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là sau sự kiện này, cả nhà đều đang háo hức, cùng chờ đón FM của chị già một ngày không xa. Trong lúc chờ các bạn theo chân chị già mấy ngày qua chia sẻ và tâm sự. Mình không có mặt ở đó nên không thể viết gì, đành ngồi đây nói nhảm đôi lời góp vui

CHIẾN DỊCH TRIỆT PHÁ PHANG CUỒNG SỞ THÚ (1)

Thắm thoát đã một năm trôi qua, kể từ ngày chị già nhà ta đặt chân đến VN, và biết đến động thú Jiwonderland với toàn các thú tuy vẻ ngoài đội lốt ác thú, nhưng bên trong lại có hiền lành dễ mến, trong sự kiện một năm trước, ba ad fanpage nhà ta đã trở thành ngôi sao vụt sáng, vì tinh thần dũng cảm lăn xả hết mình bảo vệ người đẹp nhất của sở thú (dù người viết không được tận mắt chứng kiến, nhưng qua hình ảnh ad Rùa Đá ghi lại, cũng thấy được sức mạnh của ad Gấu giang hồ và ad Beo liều lĩnh sao rồi ^^)

Câu chuyện về chuyến viếng thăm Sở Thú của chị, dù đã một năm trôi qua vẫn không nguội chút nào, và nó càng sôi nóng lên khi chúng ta nhận được thông tin chính thức, chị sẽ tổ chức họp FM vào đúng  một năm sau ngày chị đặt chân đến sứ sở Jiwonderland. Niềm vinh dự và ưu ái này, một phần công lao rất lớn là nhờ vào các công thần và các fans nhiệt tình của chị già.

Khỏi phải nói khi nhận được thông tin này, có lẽ thú nào cũng điên cuồng khóc thét trong sung sướng. Ai cũng mường tượng cảnh sẽ đón chị già ra sao, được nhìn ngắm thần tượng gần trong gang tấc thế nào…. Những viễn cảnh như trong mơ, nhưng với các ad của Sở Thú, nhận đc tin mừng xong là qua màn lo…

Nhất là càng gần đến ngày FM, nỗi lo càng trĩu nặng, lo là vì suốt thời gian qua, họ đã nhận được thông tin rất nhiều thú đã có những ý tưởng siêu đáng sợ, có nguy cơ tổn hại đến tinh thần và thể xác nếu như người đẹp của chúng ta đặt chân đến vn lần nữa. Tiêu biểu xin nêu ra một lời phát biểu rùng rợn của đại diện nhóm fans cuồng bt: “Nếu chị đến em phải đc cầm tay, ôm hôn thắm thiết mới thỏa lòng á”, “Em thì con nhà nghèo ko có gì, chỉ có mỡ nhiều, nên em sẽ tặng chị ít mỡ trên người để giữ ấm những lúc giá lạnh", “Em sẽ tặng chị vài chai dục độc để chị dành từ từ xài với anh rể”, “em sẽ đem cả bao hạt dẻ tẩm độc để tăng cường khả năng miễn dịch của chị”, “em sẽ huy động tất cả họ hàng tặng chị chục tấn vỏ ốc để chị rải quanh nhà, để đám paparazzi có lân la tới gần cũng rụng hết chân grừ”…

Với những phát biểu như vậy, các ad ko phát sốt lên mới lạ, toàn là những món quà độc, bt và khủng bố, chị già chịu sao nổi. Để ngăn chặn âm mưu đáng sợ, có nguy cơ gây mất trật tự Sở Thú và hình ảnh tốt đẹp được gầy dựng từ một năm trước của đám thú trước chị già và fans các nước, một cuộc họp hội nghị sở thú cấp cao được triệu tập. Ong lá cải được giao nhiệm vụ lùng tìm ra các đối tượng cần đc “xiết chặt vòng quản lý” (chả là vì dạo này báo lá cải ế quá, ko có gì làm, nên Ong đã thành chân sai lụm lặt thông tin trong Sở Thú).

Và các sếp quả là đã ko chọn lầm người, Ong đã hoàn thành nhiệm vụ trong thời gian sớm nhất, chỉ cần 1 nốt nhạc đã moi ra ngay đc thú siêu bt cầm đầu nhóm thú cuồng chính là Chuột Siêu Bựa, đội lốt dưới biệt danh Chuột Mũm Mĩm Múp Míp Chút Chít Theo thông tin ban đầu do Ong lá cải cung cấp, nhóm phang cuồng này chỉ có tên đại ca Chuột là được nêu đích danh, vì mức độ bựa nổi tiếng đã lan từ bắc vào nam. Còn những thành viên khác nguy hiểm tiềm tàng của nhóm này, Ong lá cải cho biết ko tiện công bố, vì chưa có bằng cứ xác thật, và cũng tiện phòng ngừa các đối tượng nghe động càng khó điều tra và quản lý. Vì không muốn "đánh thú động cỏ", ban điều hành quyết định tạm chưa công khai danh tính.

Theo bạn, những cái tên đó có thể là ai?
Mèo Mup Mê Trai, với thành tích ngày ngày tia chai không mệt mỏi, tranh thủ những lúc đi làm, ăn uống, đi chơi, dạo phố và cả trong lúc ở nhà lướt web, ngủ trong cơn mơ cũng ú ớ chai chai… dzô dzô…? Hay Sóc điên loạn với nỗi ám ảnh bị mẹ ép đi coi mắt, ép gả, chỉ chực chờ ngày cơn điên loạn bùng phát, đầu độc cả sở thú và không chừng cả chị già bằng hạt dẻ tẩm chất kịch độc?

Và các ad giang hồ, liều lĩnh sẽ áp dụng biện pháp gì để triệt phá và cải tạo nhóm phang cuồng này, để buổi họp FM của chị già sắp tới sẽ diễn ra trong êm đẹp và thành công mỹ mãn…  Chiến dịch sẽ còn nhiều điều bất ngờ

Bình luận

huhuhu k xuống đọc cmt là mém tưởng thiệc r :(((((  Đăng lúc 20-11-2014 02:24 PM
báo lá cải , còn tranh thủ dìm mình >.<  Đăng lúc 17-11-2014 08:30 PM
báo ngoài kia thôi, chứ báo lả cải nhà này thì ad cũng ko có thẩm quyền xử đâu ha ha =))  Đăng lúc 17-11-2014 06:16 PM
Ad mới đăng đàn để xử nhà báo nói xạo r... giờ tới nhỏ ongnlas cải... dạt trước dạt sau.... cho nó thành trc sau như 1 đê bà con ơi....  Đăng lúc 17-11-2014 06:01 PM
người say thì bao giờ nhận mình say từ từ đi rồi sẽ đtra ra hết =)) cho vô trại cải tạo bt =))  Đăng lúc 17-11-2014 03:30 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Dài miên man :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách