Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foreverlove
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Fujigaya Taisuke (Đằng Cốc Thái Phụ) (Kis-my-ft2) (Shu của Ikemen desu ne

[Lấy địa chỉ]
271#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 16:20:12 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 23-10-2011 16:14
Thế cô có iu Taipi kẻ mắt không hô hô. Lâu rùi chả thấy Chu đâu hết.
Ca ...

bước chân đi cấm kỳ trở lại, sau này quay lại dành Taipi với em và Beat thì hai đứa em đánh hội đồng đó =)). Taipi có kẻ  mắt, có cạo chọc thì Taipi cũng vẫn là Taipi thôi :)), em chỉ "không thích bạn ấy như thế" nhưng không có nghĩa là hết yêu :)). It nhất em sẽ còn yêu bạn ấy một năm nữa còn thích thì trừ khi em hết cuồng ngắm giai trên mạng thì em mới hết thích :)).

có Perf Sokiss ngày 31.07 trong DVD rồi, ss chờ tí, em cut từ perf ra rồi up cho ss coi ảnh Tama. Khổ thân, onl bằng điện thoại thế tốn lắm đới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 23-10-2011 16:27:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 23-10-2011 15:36
không cần cắt đâu, cứ cho quấn chặt vào cho hết người dành Taipi với tôi và cô. N ...

Thế cô có iu Taipi kẻ mắt không hô hô. Lâu rùi chả thấy Chu đâu hết.
Cái j mà buộc chặt wấn kín hử,gúm cô ks dữ wá đi,vừa thấy ng ta đi là một cước sút đi càng xa càng tốt à.Nham hiểm,haha,wá nham hiểm nhá.=)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 23-10-2011 16:35:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 23-10-2011 16:20
bước chân đi cấm kỳ trở lại, sau này quay lại dành Taipi với em và Beat thì hai đứ ...

DVD ở đâu ra đấy,yên tâm đi,Law là thuộc kiểu ng đã ra đi thì k way đầu lại đâu,keke.
Mà Beat lại đi đâu rùi í nhỉ.
K sao,cao lắm fá cả đêm 10k thui à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 16:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 23-10-2011 16:35
DVD ở đâu ra đấy,yên tâm đi,Law là thuộc kiểu ng đã ra đi thì k way đâ ...

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
có bạn cut SOKISS TỪ DVD ra rồi ss ơi

đẹp

đẹp lắm ý

trời ơi cái sân khấu

mấy thằng nhà chúng mình

quá trời long lanh

Tama rũ mái, nhìn chẳng thấy mặt đâu =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
nhưng bộ quần áo đẹp nhất =)) đợi tí em cap hình cho

nguồn : [email protected]
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 23-10-2011 17:08:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 23-10-2011 16:37
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
có bạn cut SOKISS TỪ DVD ra rồi ss ...

Ai cap hình mà dìm hàng c mình dữ vậy trời,cái mặt nó mà cap góc đó thì man rợ wá xá.Còn đâu prince and princess của tui nữa hả trời,cap Taipi với Hiro đẹp,bất công nha,siêu bất công.

Bình luận

không bất công đâu, em thề, em hứa, em đảm bảo cả cái perf em không nhìn thấy mặt nó, tóc tai rũ rượi, che hết mặt rồi, đợi tí em cố cap cho ss cái đẹp  Đăng lúc 23-10-2011 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 17:54:36 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 23-10-2011 17:08
Ai cap hình mà dìm hàng c mình dữ vậy trời,cái mặt nó mà cap góc đo ...

ss xem nhanh đi rồi em xóa :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 23-10-2011 18:35:48 | Chỉ xem của tác giả
há há ..hoá ra cô Law phong thằng con ếch lên làm chồng bé roài à
ghê thiệt ta ...
Cô online ĐT ghia rứa ?
Cô về coi bên nhà bé Tama xem
cô dịch cái giề mà tui đây đọc quài mà hong hỉu gì ráo thía ....

lại bàn về bé Tama bin này à

Cô không bít chớ , em Beat nói đúng đó, chồng bé của cô giờ bị cả 6 phía fan của Kisumai anti roài
Chắc trừ fan của Miyata ra, vì Tama với Miya là 1 cặp nối khố roài

Hố hố
fan bạn Senga lên tiếng quá trời roài kìa
fan bạn Nikai và yokoo cũng cay cú quá thể

Fan bạn fan bạn Taipi rên xiết như bộng ná

Tui làm 1 cú ngoạn mục, biến 1 bạn fan cuồng của Taipi từ anti Tama, trở thành ít anti rồi nhá
hớ hớ
công cuộc trung tâm cảm hoá fan lại típ tục
hế hế

Tánh tôi quân tử tàu, thấy ai bị ức híp là tôi bênh ...hí hí ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 23-10-2011 19:01:09 | Chỉ xem của tác giả
deep gửi lúc 23-10-2011 18:35
há há ..hoá ra cô Law phong thằng con ếch lên làm chồng bé roài à
ghê thiệt ta ...
Cô ...

Oai trời ơi ss ơi,em đã ghi rõ ràng là bài trans đó là của 7 đứa nói chuyện cơ,nhưng mà em cut cái phần thằng chồng em ra để em quảng cáo,đưa link full về nhà LJ rùi,ss phải chạy qua bên LJ thì ss mới hiểu được cơ=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))Nói chung là em đang chơi đểu,há há.

Cái vụ chồng em bị anti em biết lâu rồi ss ơi,từ hồi em lót tót chạy theo Taipi chưa bị chồng em quăng dây kéo lại thì em đã biết rùi.Em không quan tâm vụ các bạn í yêu hay không yêu chồng em,nói chung cái nghề nó vậy rùi,em chỉ mong là thằng chồng pé nó mạnh mẽ lên thôi,hy vọng là nó biết trước mặt là sóng gió thì sau lưng nó vẫn có người ủng hộ và đợi chờ nó,khi nó mệt mỏi nó quay về tiếp thêm sức rồi lại tiếp tục tiến lên là được.Tính em là thế,em chả thích bon chen gà đen mấy vụ í,mệt người chỉ tổ thành ra nội bộ lùng củng,em dành thời gian lo cho chồng còn hơn :)) :)) :)) :))

@for:Khiếp,chồng đang học Taipi định chơi trò sexy lừa fan gờ đấy à =)) =)) =)).Nói chung nhìn cũng được,có manly và hấp dẫn một tẹo,xem như là có căn cơ :)):)):)):))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 19:59:19 | Chỉ xem của tác giả
chẹp chuyện bình thường kể từ trước  khi Law bỏ "anh yêu" Taipi đi theo chồng nhỏ Tama nhà ss ý thì việc Tama bị anti mọi người đều đã hiểu )))))) thôi cứ đợi thời gian sẽ xóa lành mọi vết thương điều quan trọng bây giờ là hướng về thứ 4 em đang chờ màn lột áo của Taipi
em xi nghĩ lại rồi, không gả Taipi cho Hiro nữa đâu em phải giữ tên quỷ đó làm của riêng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 23-10-2011 20:02:22 | Chỉ xem của tác giả
@law:
Con người ta rất là lạ lùng em ạ

Có thói là nếu 1 vài người comment negative, thế là ...alê hấp ...
nhìu người không anti, cũng vào hùa theo anti
Thế là 1 cái thread từ hoà bình ....dẫn đến toàn comments negative và anti không
rồi hùa theo nhau ... rất là hổ lốn

Dân mạng hay hùa theo lắm
nếu tung hoa ...thì ai cũng tung hoa
nếu anti, thì cũng hùa nhau anti

Vì vậy, có bạn fan Kisumai nào mạnh miệng quá ,thì ss bay vào cãi và thuyết phục

hị hị ........

Bình luận

ss đi hóng chiến sự ở đâu cho em đi với :)))))))))))  Đăng lúc 23-10-2011 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách