Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lana_kwon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSTM] We got married - Khuntoria couple Beautiful goodbye (ep 64 complete) )

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 21-9-2011 20:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lại lần đầu tiên tôi nhìn thấy news Nick Khun vs Victoria sẽ “lấy” nhau, khi ấy thực sự tôi chẳng quan tâm cho mấy đơn giản vì họ ko phải là member mà tôi yêu thích trong 2PM cũng như F(x), rồi vs những cái title “ cặp đôi ngoại quốc đầu tiên của WGM” nó vừa làm tôi tò mò mà cũng thấy hơi khó chịu , tôi đã nghĩ “ là cách PR của show thôi mà”
Thế nhưng mọi chuyện thay đổi khi tôi xem ep 1, cái cách mà họ tìm ra nhau, cách mà họ giao tiếp vs vốn tiếng Hàn vô cùng cứng nhắc và vụng về (đã thu hút tôi về phía họ, rồi từng ngày qua tôi yêu họ khi nào ko hay
1 năm 3 tháng ( hay 456 ngày) trôi qua, tôi đã quen sống vs cái tên Khuntoria, mỗi khi nhìn thấy Khun thì tôi lại lập tức nhớ tơí Vic. Tôi yêu một NK galăng và chăm chút vợ mình từng chút một, từ từng sợi tóc đến từng móng tay, luôn luôn cố gắng hết mình để tổ chức những event làm vợ cảm động và dĩ nhiên là cực kì sợ vợ, tôi ko thể quên khuôn mặt NK mỗi khi bị vợ mắng, liếc hay nổi giận. Tôi yêu một Victoria hồn nhiên, vui vẻ, giỏi nội trợ và hay ghen, một cô gái luôn đứng bên chồng mình dù anh có làm gì, luôn làm mọi thứ để cổ vũ cho chồng. tôi yêu Khuntoria khi họ bên nhau, cùng nhau sẻ chia những cảm xúc từ vui tươi cho đến đau buồn, và dĩ nhiên tôi cũng yêu họ khi họ ở cùng vs 4 đứa con gái của mình, họ là một gia đình hạnh phúc, xinh đẹp và vui vẻ.
Cái ngày nghe tin Khuntoria sẽ “li hôn”, sét như vừa đánh ngang tai tôi ngay thời điểm đó, vậy là tôi sẽ ko còn nhìn thấy họ vào những chiều thứ 7 hàng tuần quen thuộc nữa sao? Vậy là họ sẽ ko cùng nhau đem đến cho khan giả những tràn cười hạnh phúc hay những ánh nhìn ghen tị nữa sao? Vậy là gia đình Khuntoria sẽ trở về như 1 năm 3 tháng trước, mẹ Vic sẽ 1 mình nuôi 4 đứa con gái nữa sao? Những đứa trẻ kia sẽ ko còn appa để nhõng nhẽo và trêu chọc mẹ chúng nữa sao???? Hàng ngàn câu hỏi được đặt ra trong nước mắt, tôi đã khóc vì Khuntoria
17/9/2011, vẫn như thường lệ tôi online xem WGM tập mới nhất, bản thân cũng biết sẽ là rất buồn khi xem ep này, lấy hết can đảm tôi đã xem ep cuối cùng của Khuntoria, thế nhưng chưa ấn play thì nước mắt đã trực trào. Khi nhìn thấy Vic và Khun cùng khóc, tôi đã khóc vỡ oà lên như mất đi một cái gì đó đáng giá lắm, cảm thấy đau lắm, buồn và tiếc vô cùng, cuối cùng thì mẹ Vic mạnh mẽ cũng đã thực sự khóc trước mặt pa Khun……..
Đến hôm nay, khi cm những lời này, tôi vẫn thấy nghẹn ứ ở cổ họng, cái cảm giác mất mát vẫn còn đó. Dù họ đã kết thúc trên show nhưng tôi mong họ sẽ có một khởi đầu mới trong cuộc sống thật của chính họ. tôi mong lắm ngày nhìn thấy cái title “Khuntoria trở lại bên nhau”

Khuntori is real…………

Thanks subteam đã post ep cuối này  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 21-9-2011 23:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Đã có ep 64. Thanks subteam thiệt nhiều.
Băn khoăn đã nên down hay chưa, vì cứ nghĩ, down về, xem rùi, chắc sẽ nhận ra lả Khuntoria kết thúc thiệt rùi.
Giống như vợ Vic đã nói í, giống như một giấc mơ chưa muốn tỉnh dậy, đến giờ phút này, mình lại thắc mắc, liệu những điều đã diễn ra là thật hay là mơ? kết thúc gì mà xoẹt một cái, vậy là ko còn ở bên nhau nữa. hụt hẫng.
P/s: vẫn quyết định down, vì dù gì cũng đã coi raw, xem rùi khóc lun thể. mạng cùi bắp, chậm rề rề.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 22-9-2011 07:36:07 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đi hết một chặng đường.
Có thể ban đầu đây chỉ là một kế hoạch của công ty
Nhưng đến bây giờ nó lại là sợi dây kết nối 2 con người ấy lại với nhau và với fan
Những kí ức đẹp sẽ mãi mãi không thay đổi
Young cũng sẽ không quên nhớ WGM mà từ không có thiện cảm trở nên yêu quý Khun và Vic
Thích cách 2 người quan tâm lân nhau
Dù đây là comment đầu tiên và cuối cùng ở thread này...
Vẫn chúc 2 anh chị sẽ đạt nhiều thành công hơn nữa...
Thật lòng chia sẻ cảm giác buồn này với cả các fan của Khuntoria
Ngày lành nhé mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 22-9-2011 09:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Không nở xem tập cuối mình thíx couple này lắm vậy mà cuối cùng cũng phải kết thúc :Q
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 22-9-2011 20:27:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong tập cuối ... phải nói là rất xúc động ...
đang coi mà mém chút đã khóc rồi  ...
cuộc vui nào cũng tới lúc tàn ...
hi vọng cả 2 sẽ là những người bạn thân thiết với nhau ở ngoài ..
Hi vọng sẽ như thế và chắc chắn sẽ như thế ...
chúc cà 2 thành công trong công việc lẫn cuộc sống . :lol:lol:lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 22-9-2011 21:18:16 | Chỉ xem của tác giả

Hãy ôm thật chặt nhé
    Giữ nước mắt đừng rơi
    Đừng để nỗi buồn tràn đến
    Hãy cười thật hạnh phúc

Đứng trước mặt người ấy nhất định phải thật rạng rỡ

Dù là ngày cuối cùng cũng ko được khóc trước mặt người ấy

Mà đấy đâu phải kết thúc,chúng ta còn cả cuộc sống thực tại ở phía trước cơ mà

KhunToria

Tên của cả bố mẹ sẽ luôn và mãi mãi gắn liền với nhau như thế này
CÙng những kí ức ,kỷ niệm,hạnh phúc,vui buồn
Những cái ôm ấm áp chan chứa yêu thương
Những nụ hôn ngọt ngào đến từ tận trái tim
  ...

Sẽ giữ mãi 1năm 3 tháng ấy cùng năm tháng
Đã từng chứ ko phải nếu như
Đã yêu chứ ko phải có thể yêu

1 show truyền hình đã kết thúc
Tương lai thực sự lại mở ra

Sau này sẽ lại chào đón bố mẹ như 1 cặp vợ chồng ngoại quốc hạnh phúc và ngọt ngào nhất <3
I love KhunToria <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

tmyt Tài khoản bị xóa
237#
Đăng lúc 22-9-2011 21:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi xem Khuntoria Couple tự nhiên mình lại hình thành thói quen vuốt tóc xẻ sang hai bên giống mẹ Vic chứ! :x

Mình thực sự thực sự thực sự không muốn Khuntoria kết thúc ở đây. Nhưng mình hy vọng mẹ Vic và bố Khun sẽ trở thành bố mẹ của những đứa con xinh xắn và tài năng như bố mẹ chúng sau này!

KHUNTORIA HWAITING! :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 23-9-2011 21:56:32 | Chỉ xem của tác giả
sao cứ lần lượt ra đi hết thế này....
cái nhà đài MBC...thiệt là đáng ghét quá đi
không có sự chuẩn bị
cũng không có sự báo trước
thiệt là đột ngột
bùn quá đi......................Khuntoria...................................bye bye......................nhưng.........trên ngoài đời
2 người.....mãi mãi là những người bạn tốt của nhau nhoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 26-9-2011 00:40:59 | Chỉ xem của tác giả
lana_kwon gửi lúc 3-9-2011 09:45
Episode 61

ST ơi, cho e hỏi là nhà mình ko reup lại các tập trc nữa hả ss....
Bên forum cũ đang up lại,e đang mong hóng tcho72 down nhưng h ko vô đc nữa rùi, hok biết bên nhà mới này các ss có up lại những tập trc hok nữa, hic
:(:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 26-9-2011 17:37:07 | Chỉ xem của tác giả
nuoctinhkhiet gửi lúc 26-9-2011 00:40
ST ơi, cho e hỏi là nhà mình ko reup lại các tập trc nữa hả ss....
Bên forum cũ đang  ...

đội ngũ subteam đang lên kế hoạch làm lại tất cả các ep trước đây của show WGM Khuntoria

vì thế các bạn hãy chờ nhé, chúng mình sẽ update các ep cũ trong thời gian sắp tới, mong mọi người ủng hộ

Thân ái,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách