Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 24-4-2013 12:36:59 | Chỉ xem của tác giả
toàn diễn viên hot
nhìn mà thick
ko biết có phim nào hay như thế này nữa ko :))
hay waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 24-4-2013 12:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Sato đẹp trai tới nỗi không tập trung đọc sub được mỗi khi ổng xuất hiện =)))
mình toàn nhìn chằm chằm cái môi của ổng không luôn
he he he người đâu mà đẹp trai quá xá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 24-4-2013 21:53:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, nhưng phải cẩn thận khi xem, vì dễ thất vọng

Những đối tượng sau cần đề phòng:

-          Fan hardcore của Rurouni Kenshin, mong đợi một màn trình diễn của những nhân vật truyện tranh được mang lên phim. Không, hãy xem như đây là một thế giới khác. Và thực hơn nhiều.

-          Những người chưa từng đọc truyện. Nhất là những người không quen xem phim Nhật. Sẽ bị bối rối bởi khá nhiều chi tiết.

-          Những người không quen xem phim Nhật… Vâng, hàng Nhật chuyên gia có những thứ làm người ta nếu không quen sẽ cảm giác rất nhạt nhẽo…

-          Những fan hardcore của phim “thuần Nhật”: Bộ phim này có những nét mang phong cách phương Tây khá rõ (và điển hình là có thể so với The Dark Knight và The Dark Knight Rises – về một số mặt.) Nếu bạn mong không khí lơ lửng như nhiều bộ JMovie khác thì cẩn thận. Không đâu.

Cá nhân mình thấy tạm chấp nhận được phim này , mình cũng là fan của bộ truyên này mà.

Bình luận

Phim hay tại mình là Fan của manga mà, hehe Nói chung tại đọc Kaze trước nên thấy anh Saitou là cứ trố mắt ra mà nhìn thui, hài >.<  Đăng lúc 26-4-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 24-4-2013 22:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam nhiều lắm. Mình rất thích truyện này.
phim hay kinh khủng, tạo hình ko có j để bàn nữa, trong tưởng tượng cuẩ em kenshi chỉ đến mức này là wa chuẩn wa đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 25-4-2013 19:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay cốt truyện nhẹ nhàng không kém phần hấp dẫn
Các cảnh võ thuật gọi là mê ly vừa đẹp mắt vừa mạnh mẽ
Mình băt đầu thích võ Nhật rùi, muốn học quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 26-4-2013 12:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi bấn với anh diễn viên chính, diễn hay thật, mà hình tượng cũng giống với nhân vật trong truyện nữa
Nhân vật Saitou đọc truyện thấy thích mà trong phim càng manly hơn, không biết phim có phần 2 không, hóng
*Mà sao hình tượng Saitou trong Kenshin khác với Kaze một trời một trời một vực thế nhỉ, tại đang xem Kaze nên xem phim thấy Saitou là choáng *
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 26-4-2013 17:11:34 | Chỉ xem của tác giả
tcminh gửi lúc 24-4-2013 21:53
Phim hay, nhưng phải cẩn thận khi xem, vì dễ thất vọng

Những đối tượng sau cần đề p ...

diễn viên nữ -----> mặt tiền tàm tạm
dẫu sao đây mói chỉ là phần 1 , boss khủng chưa có nên thế này chấm điểm khá thôi
nhac phim và bài hát cuối rất hay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 26-4-2013 18:31:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi lúc trước có xem truyện tranh này, khoái nhân vật kenshin và Kanryu nhất, nay lại có phim không biết họ đóng ra sao đây

nhìn hóa trang nhân vật cũng giống kinh nhỉ.   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 26-4-2013 21:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn biết phim chuyển thể từ truyện tranh thì không thể đòi hỏi nhiều hơn, thế nhưng thực sự mình vẫn mong đợi Kenshin phải được tái hiện trên phim phải thực sự xuất sắc (vì mình là fan hardcore của Kenshin) {:428:} Trong phim vẫn thấy có nhiều đoạn hơi lan man và thiếu tính logic, về phục trang thì không hề tồi, nhưng tạo hình nhân vật thì không được như kì vọng của mình {:437:} Dù gì đi nữa vẫn rất mong đợi phần II sẽ ra mắt trong thời gian không xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 26-4-2013 22:06:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cou film xong thấy rất phởn vì anh Kenshin quá đẹp trai XD. Nhân vật nữ thì không giống trong truyện. Megumi không xinh lắm. Film hay, nội dung ổn, các pha hành động cũng tuyệt vời. Xem.choáng nhất với Hajime. Trông đẹp trai hơn trong truyện :")). Hóng phần tiếp theo của film. Không cứ thế này mà làm thành live action luôn thì tuyệt nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách