Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Ba Chàng Trai Vàng / Sarm Noon Nuer Tong - Prin Suparat, Boy Pakorn, Ken Phupoom, Kimberly - Vietsub ep 15 End

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 24-4-2012 18:42:00 | Chỉ xem của tác giả
hix. phim hay quá chừng luôn í. Sub cũng hay nữa luôn. Mong tập tiếp quá luôn í . ^^. {:306:} Subteam cố lên ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 30-4-2012 12:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong 2 tập phim lâu rồi nhưng hôm nay mời lò mò vô comment, dù sao thì sự ủng hộ của mem cũng luôn là động lực cho subteam, nên vô ủng hộ cái, biết đâu subteam vui, đùng cái mai có tập 3

Phim này quy tụ 3 Hotboy của CH3 và 3 n'ek trẻ đẹp đang được lăng xê nhất, nhìn chung thì với mình, phim dừng ở mức độ , coi được, coi giải trí , ngắm trai xinh gái đẹp cho đã mắt. Hài hước, nhẹ nhàng, tình tiết cũng đơn giản không có gì nặng nề , suy ngẫm nhiều.

Nhưng thật sự, trước khi coi mình hy vọng nhiều hơn thế. Thấy cái tựa đề hoành tráng quá, cứ ngỡ biết đâu cũng cỡ Hana Yori Dango phiên bản Thái không chừng vì trai xinh gái đẹp là thế mà.

Nói về zai trước nhá:

1/ Vai của Mark đẹp hòan hảo, perfect từ ngoại hình đến tính cách lẫn số phận. Nói chung là perfect man, muốn chê cũng  ko có cái để mà chê. Nhưng mình lại vốn ko thích mẫu p'ek hòan hảo tí nào. Thích dạng vai gai góc 1 chút, có số phận, có cái để suy ngẫm hơn.

Cái số phận duy nhất của Mark trong phim chỉ đơn giản yêu đơn đơn phương cô nàng đã có bạn trai. Mà tình đình của Mark là kẻ đê tiên toàn tập, ko xứng tầm là tình địch của Mark tí nào. Tranh giành như vậy có khập khiễng quá ko? Cuối cùng có thắng cũng ko oai nhĩ, thích các cuộc tình chiến cân sức 1 chút nó ý nghĩa hơn.

Ko thích châm ngôn tình yêu của nhân vật này lắm " Yêu để kết hôn thì phải là tình yêu từ cái nhìn đâu tiên". Cái này có vẻ kịch quá, yêu từ cái nhìn đầu tiên thường dành cho tình đầu, yêu mơ mộng như gió thỏang mây bay. Còn khi đã qua bao sóng gío cuộc đời mà nghĩ đến tình cuối để kết hôn thì thường phải là mối tình thích hợp, tìm hiểu kĩ về nhau thì nó mới thực tế và bền lâu chứ nhĩ. Nói chung mình thấy vai này nó ko thật và ko hợp lý lắm .

2/ Boy vai này nó thiếu cá tính quá, vai dở nhất của Boy mình từng coi, cảnh sát gì ma 2thấy nhút nhát sao ý, cứ thập thò rụt rè, hơi lụy bạn gái 1 cách qúa đáng.

3/Ken P, anh này là tệ nhất phim, mình chưa từng anti 1 diễn viên Thái nào, hy vọng cậu sẽ ko làm người đầun tiên nhá. Diễn ko ra playboy gì cả, cứ nửa vời sao ý, thấy giống 1 anh chàng lừa tình xạo sự thì nhiều hơn.

Nhưng thích cái châm ngôn " Nếu 10 năm nữa cả 2 chúng ta ko tìm ai thích hợp hơn, thì lúc đó sẽ là cảu nhau, còn giờ thì cứ là bạn", cái này có vẻ hay hay nhĩ.

*Về n'ek thì thích Toey, cô bé thật là dễ thương. Và Woosen, chị này nét đẹp cá tính ghê, cả 2 đóng cặp với Ken P thiệt là 1 sự dìm hàng quá đáng

Kim nhìn quá béo, thấy ko còn đáng yêu như thời 4 quả núi. Vai Kim có vẻ thông minh cá tính trước mặt Mark và trong công việc, nhưng lại ngố quá trước anh bạn trai dở hơi, cứ như 2 con người khác nhau ý, ko hợp lý theo suy nghĩ của mình.

Marie thì bị fan Thái chê dữ dội cái phim này cùng bạn Ken P thì phải nhưng cá nhân mình lại thấy bạn ấy cũng được mà, đỡ hơn KenP gấp trăm ngàn lần. Cũng thích bạn ấy, thích vai bạn ấy hơn vai Kim.

Mới coi 2 tập thì nhận xét cá nhân là vậy, coi tiếp ko biết có thay đổi không, phải chờ với biết thôi.

Bình luận

Ss biết mà, chỉ là đánh giá vậy thôi, chứ vẫn thông cảm. Nếu diễn xuất tiến bộ thì ss vẫn ủng hộ mà :))  Đăng lúc 1-5-2012 06:44 AM
ss thông cảm cho Ken P đi...người ta mới....từ từ người ta học hỏi mà ss...trăm người có được vài người nổi tiếng ngay lần đầu tiên lên phim mà ss...^^  Đăng lúc 1-5-2012 01:32 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
StefanieVu + 5 Bài viết hữu ích
tt_1426 + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 30-4-2012 13:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong hai tập phim thấy hay quá phải vào comment thôi. Cám ơn subteam rất nhiều vì các bạn đã đem đến cho tụi mình những bộ Lankorn hay . Dạo gần đây mình mới gia nhập hàng ngủ mọt Lankorn thôi phải nói là chết lừ đừ từ khi coi bộ 3NNT này.
Đầu tiên phải nói là rất ấn tượng với dàn cast toàn mỹ nam và mỹ nữ thôi. Không ngờ diễn viên của Thái đẹp dữ vậy. Mình có xem được vài bộ Lankorn trên tivi của đài Today TV thấy diễn viên của mấy bộ đó cũng được thôi nhưng sau khi xem bộ này rồi thì phải nói lời đồn quả thật ko sai. Qua tìm hiểu trên forum thì phải công nhận đài CH3 có diễn viên nhỉnh hơn CH5 và CH7 nhỉ.
Đọc comment thấy mấy bạn khác soi phim kỹ ghê luôn mình cũng rất cuồn phim này . Mình thích nhất là cặp KIM và MARK rất rất cute .
Mình có xem một talkshow của thái (engsub nhé) giới thiệu phim 3NNT (talkshow này của đài CH3 luôn). Có đoạn MC hỏi Kim rằng nhiều người thấy Kim béo, nhưng MC lại thấy rằng Kim như vậy là được rồi ko béo . Kim mới trả lời là cô ấy thấy mình béo thật nên quyết định giảm cân cùng Mark.Rốt cuộc Mark giảm cân có 1 mình thôi.Lúc này Mark mới nói là đạo diễn phim có nói với 2 bạn ấy là nhìn hai bạn hơi "phát tướng" nên 2 bạn ấy hứa sẽ giảm cân. Mark nói cậu ấy tập thể dục chạy bộ nên sau 2 tuần đã "mảnh" lại nhiều còn Kim ko bít tại sao lại "bự" ra thêm, Kim nói cô ấy ăn dâu tây để giảm cân nhưng lại ghim thêm socola (trời ăn kiểu này giảm cân gì nổi chứ bó tay Kim luôn).Lúc này MC mới nói ai trong dàn cast thấy mình mảnh khảnh nhất bước ra, ngay lập tức Mark tự tin ngồi chòm ra phía trước rồi thấy mắc cỡ hay sao ấy nên Mark nhích lại phía sau.Mark nói cậu ấy chỉ thấy những thứ mảnh khảnh thôi.MC mới nói vậy cậu thích những cô gái có thân hình mảnh khảnh à?.Boy mới chêm thêm vô là "Mark chắc cậu rất ghét Kim nhỉ?" làm khán giả cười ầm cả lên.  Mình mà biết làm vietsub thì sẽ làm cho nhà 3NNT coi trong talkshow đó còn nhiều cái mắc cười chết được,nhưng lật bức tòng tâm    

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 30-4-2012 13:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi ngày ngày chờ đợi các tập tiếp theo của phim lên sóng T- zone post hình xem cho bạn nào cuồn phim như mình đỡ ghiền

Bình luận

ghé page 18 down show về xem nha bạn ^^  Đăng lúc 26-6-2012 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 30-4-2012 13:48:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 30-4-2012 13:50:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 30-4-2012 13:52:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 3-5-2012 08:58:47 | Chỉ xem của tác giả
Trong thời gian chờ đợi phim ra lò, cho những bạn quan tâm phim cùng xem talkshow giới thiệu phim 3NNT với 3 cặp diễn viên chính của chúng ta {:306:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 3-5-2012 09:02:02 | Chỉ xem của tác giả
hai phần tiếp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 3-5-2012 09:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Bạn thích phim 3NNT vậy bạn có muốn xem quá trình quay phim như thế nào không? Cùng thưởng thức các cảnh BTS đầy vui nhộn nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách