Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Por - Tridsadee Sahawong

[Lấy địa chỉ]
541#
Đăng lúc 14-8-2012 15:11:56 | Chỉ xem của tác giả

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

542#
Đăng lúc 14-8-2012 15:13:11 | Chỉ xem của tác giả

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

543#
Đăng lúc 14-8-2012 15:15:52 | Chỉ xem của tác giả

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

544#
Đăng lúc 7-9-2012 23:40:01 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm không xây được nhà cho anh

ddramatards.wordpress
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

545#
Đăng lúc 7-9-2012 23:42:57 | Chỉ xem của tác giả

ddramatards.wordpress

Bình luận

wa nhà lakorn 88 đi có nhìu chiện hay lắm đó  Đăng lúc 7-9-2012 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

546#
Đăng lúc 14-9-2012 17:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà! Cho mình quảng cáo tí nhé!

DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

547#
Đăng lúc 14-10-2012 14:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Lượn lờ lung tung lại kiếm được cái video quảng cáo của anh với em Matt,rất chi là ngồ ngộ ,quăng vô đây luôn.nhà lúc nào cũng vắng thật là buồn

Bình luận

nhà anh cũng đc tầng 5 mà n ^^ a để râu nhìn ngộ nha ^^^  Đăng lúc 14-10-2012 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

548#
Đăng lúc 14-10-2012 14:51:43 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 14-8-2012 15:10
Không biết đầy là sự kiện gì mà có Por và Green

NHà anh được vậy cũng phần nhiều là nhờ Cầu vồng đấy chớ .Uh bộ anh đóng với Yaya thì năm sau mới chiếu hay sao ấy,lâu lắm rồi ko có tin tức gì thêm.Con bộ Buang Barp đóng với Ploy và Yardthip thì sắp chiếu thì phải  nhưng mà là phim về thời cổ nên cũng hơi buồn một tí .Por T lại được thể giống Weir chả bao giờ thèm sửa sang tóc gì cả.Por để râu nhìn là lạ hơi đêu đểu như playboy ấy

Bình luận

hì hì đúng là n luyện phim por cũng nhiều nha ^^ mà Por có nhiều phim engsub thật ^^  Đăng lúc 14-10-2012 03:30 PM
Bộ đóng cùng Ja ở vườn cam với mối tình chú cháu hở.Ta cũng xem rồi ,bộ đấy cũng hay hay,nhân vật của Por hơi bị khổ từ bé  Đăng lúc 14-10-2012 03:20 PM
mà Por cũng có bộ Awayjee See Chompoo có sub eng ấy ^^ n đã xem chưa ^^ phim đấy Por cũng để râu nha ^^  Đăng lúc 14-10-2012 03:05 PM
cũng hi vọng lần này 2P quay lại đóng với nhau hay hay một tí  Đăng lúc 14-10-2012 03:01 PM
uh bộ đó tớ cũng xem qua rồi,cái tập cuối đúng là vô đối,2 a e thi nhau chạy tới phòng đẻ thăm con sinh cùng lúc ấy,bộ đó hơi dài 19 ep thì phải.  Đăng lúc 14-10-2012 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

549#
Đăng lúc 14-10-2012 19:03:42 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 14-8-2012 15:13
pantip

Por T là một trong các tình yêu của mềnh nên mềnh đầu tư nhiều lắm,hầu như tất các bộ có esub và lồng tiếng,vietsub mềnh đều xem hết rồi  12 bộ tất cả ,trong đó có 2 bộ xem dở là bộ đóng với Pat,Film.. năm 2006 tên là Thủ đoạn tình yêu  vì quá nhiều dv đâm ra loãng vai trò của anh.và bộ Một mình chống Mafia cũng với Pat năm 2007 mình chỉ xem qua vì anh làm nam 2 nên thấy thương thương chỉ xem qua phần có anh đóng.Tiếc cả cái bộ Tas ruk năm 2011 nữa cũng có esub rồi nhưng mình chưa dám xem vì anh cũng làm nam hai .Gần như tất cả các bộ anh đóng với Pat mềnh xem hết rồi .anh đóng với Pat 6 bộ ,nhiều thật nhưng thật tình mình thích mấy bộ đầu hơn .ngoài ra cũng chiến một ít raw các bộ khác mà anh đóng với  Yardthip hay Kat English.Thấy các vai diễn của anh cũng khá đa dạng ,nên thích hơn 1 năm qua toàn chỉ xem phim Thái nên có nhiều thời gian,cũng thấy tội lỗi vì học hành chểnh mảng .Nói chung thích anh không chỉ bởi diễn xuất hay ngoại hình mà cả còn về tính cách,quan điểm sống.Đời tư thì khá kín tiếng,mình ko thể ngờ rằng bạn gái hiện giờ của anh là người phụ nữ đã li dị chồng và có con riêng. Anh nói rằng ai cũng có quá khứ,mà anh thì sống vì hiện tại chứ không sống vì quá khứ.Trong cuộc sống ai cũng có những nỗi khổ tâm riêng cần được thông cảm  mà đặc biệt là với phụ nữ thì họ càng phải được quan tâm trân trọng .Anh không quan tâm người khác nói gì ,quan trọng là anh thấy hạnh phúc bên người phụ nữ mình yêu .Bài phỏng vấn ấy cũng lâu lâu rồi,dài lắm bằng esub,mình hiểu sơ sơ nhưng cố gắng đọc hết ,đọc xong thì vô cùng cảm động .Nói chung là chưa biết kết thúc chuyện tình của anh ra sao nhưng anh suy nghĩ thế đã làm mình thấy rất thích rồi

Bình luận

Mình cũng xem phim của Por hơi bị nhiều, trong các phim thì thích anh đóng với Ploy và Teaw nhất.  Đăng lúc 16-10-2012 07:48 AM
oh h mới biết anh Por đã có bạn gái ấy ^^ nào h thấy anh khá là kín tiếng ^^  Đăng lúc 14-10-2012 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

550#
Đăng lúc 22-11-2012 21:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Mn cho mình phát nhờ thiệp nhé!
-----------------------------

Happy Birthday to our Bee~

Vào ngày 23/11  ba mươi năm về trước,chúng ta đã nhận được một món quà vô giá từ Chúa.Đó là một thiên thần.Hôm nay,ngày 23/11/12,chúng ta ở đây để tổ chức sinh nhật cho thiên thần yêu quí ấy.Dù đã quá quen thuộc hay lần đầu gặp mặt thì cũng rất mong mọi người sẽ đến dự sinh nhật lần thứ 30 của Bee cùng chúng mình.Sự có mặt của mọi người là niềm vui rất lớn đối với các mem nhà Bee.
Ngoài ra,trong buổi lễ sinh nhật ấm cúng sẽ được tổ chức tại nhà Bee ở khu T-zone này,chúng mình có tổ chức một gameshow nho nhỏ mang tên :"ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ nhận niềm vui" nhằm góp vui vào không khí và làm quen,gắn kết các
mem nhà Bee với tất cả các khách tham gia.Chúng mình đã chuẩn bị sẵn trực thăng để mọi người có thể tiện lợi trong việc vận chuyển

Mọi người click vào trực thăng để phi công có thể cất cánh nhé!
=>>

Chúng mình cũng đã chuẩn bị cả áo dự tiệc.Mọi người qua chơi có thể mặc nếu muốn,như vậy chúng

mình sẽ cảm thấy rất vui ^^

Thân!

-----------------------------------
Rất mong các mem nhà anh Por sẽ qua dự tiệc với chúng mình! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách