Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên/ 遇见王沥川/ Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm/Vietsub Ep 38 HD END

[Lấy địa chỉ]
521#
Đăng lúc 21-12-2013 22:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz mải vẫn không thấy phim chiếu nhỉ???
Trong khi chờ đợi hết xem trailer rồi lạii lôi truyên ra đọc, đọc xong lại mong ngóng xem phim
Hy vọng sang năm mới sẽ có tin vui về lịch chiếu phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

522#
Đăng lúc 22-12-2013 22:15:15 | Chỉ xem của tác giả
DenDen gửi lúc 11-12-2013 07:34 PM
Cập nhật tin tức từ bộ phim " Gặp Gỡ Vương Lịch Xuyên

Tình hình là hôm qua sau khi  ...

Vui lòng ghi đầy đủ nguồn: Godfrey Gao Cao Dĩ Tường 's Vietnam Fanclub khi copy nha bạn.

Link đầy đủ: https://www.facebook.com/GodfreyGao.VNFC/posts/617554744947304

Bình luận

à việc này là do lỗi của mình, mình xin lỗi nhé, mình đã xóa đi rồi,  Đăng lúc 22-12-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

523#
Đăng lúc 28-12-2013 14:05:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi bộ phim bị ém nhẹm luôn rầu
Bạn nào có link gì hay cập nhật cho bà con coi với
Huhuhu, ca bài ca bao giờ cho đến tháng 10 xong h lại ca bài bao giờ cho đến bao giờ
Nhà thì vắng hoe vắng hoét cả ra
Tin thì cũng chả có cái gì
Buồn ơi là rầu mà
Hóng phim quá đi
Hi vọng sớm có phim
Nhớ Lịch Xuyên dữ dằn luôn, mà nghe bảo hình như Bách Việt mua bản quyền truyện này r á
Chờ ngày rinh ẻm zìa thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

524#
Đăng lúc 4-1-2014 21:12:07 | Chỉ xem của tác giả
sao bộ phim này thấy có trailer lâu rồi mà vẫn chưa chiếu nữa nhỉ. mình đang đợi coi câu chuyện tình yêu đẹp và đầy nước mắt của Lịch Xuyên và Tiểu thu sao giờ không thấy tăm hơi gì vậy. mong lắm một câu chuyện tình đẹp giữa hai người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

525#
Đăng lúc 4-1-2014 22:28:41 | Chỉ xem của tác giả
cho m hỏi khí k phải có ai biết khi nào fim mới chiếu k? chờ đợi mỏi mòn bn lâu rồi đó
fim hay quá, xem trailer thích ghê, mà thi thoảng đi tìm thông tin cũng k thấy có nói về ngày chiếu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

526#
Đăng lúc 5-1-2014 10:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua xem bài báo 9 mỹ nam Hoa ngữ "vạn người mê" trong năm 2013, thấy thật nghẹn ngào vì lẽ ra nếu Lịch Xuyên lên sóng đúng hẹn 28/10 thì đã có mặt anh rồi

Thôi kệ, mong là năm nay Cao Dĩ Tường sẽ càn quét màn ảnh nhỏ với vai Lịch Xuyên này Chỉ mong là các chú nhà đài Trung Quốc đừng ém hàng anh nữa =.= Ko thì fan nó nằm vật vã mà ăn vạ mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

527#
Đăng lúc 5-1-2014 13:51:23 | Chỉ xem của tác giả
nam chính đẹp trai quá, để râu trông cũng manly mỗi tội không giống trong truyện
xem trailer mà suýt khóc đi, đang đọc lại truyện này nữa, mà trong phim tiểu thu khóc nhiều ghê, cái đoạn tìm nhẫn đau lòng quá, tại anh giai cao quá nên trông chị hơi bị nhỏ, nhưng mà như vậy khắc họa ngoại hình càng rõ tiểu thu giống truyện, mong phim này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

528#
Đăng lúc 6-1-2014 10:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Ui đây là một trong những bộ mình mong mỏi nhất nhất đây
Hi vọng nhà đài sẽ sớm cho lên sóng để fan của Lịch Xuyên ko phải mong ngóng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

529#
Đăng lúc 8-1-2014 04:45:18 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim từ hồi biết là sẽ làm phim. Tới lúc có danh sách 2 anh chị nam nữ chính. Cho tới lúc có trailer rồi quả tin đồn 28/10 có phim tới giờ Cứ gọi là mòn mỏi thôi rồi luôn mà phim thì vẫn chưa thấy tăm hơi đâu T^T
Lúc đầu thấy CDT với TT chả hợp ý. Mà giờ coi đến nỗi nát trailer luôn rồi càng ngày càng thấy diễn hợp vai dã man con ngan luôn *.* Anh Lịch Xuyên cứ phải là hoàn hảo từng cm *.*
Nói chung là rất rất hóng cái phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

530#
Đăng lúc 2-2-2014 10:10:27 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên lạc vào động này, xem trailer phim xong bị xúc động bởi nam chính Cao Dĩ Tường, nhìn qua ảnh thấy chú này cũng như bao nhiêu nam diễn viên điển trai nam tính khác cơ mà trong trailer lại super amazing, hơn cả đẹp trai, thích cả việc chú chèn mấy câu Anh Anh làm mình tò mò không biết Lịch Xuyên ra sao. Chị nữ chính thì không quá xinh nhưng nhìn rất tự nhiên, mà hai người chênh lệch chiều cao tự nhiên nhìn lại cute, nhen nhóm hi vọng cho những nấm lùn cũng tìm đc zai caom/
Qúa tò mò câu chuyện, lên mạng đọc trong 1 ngày, tự tin mình thần kinh thép mà vẫn rớt nước mắt lúc biết bệnh tình của Lịch Xuyên, thích Lịch Xuyên luôn, thích chuyện tình của họ- Tiểu Thu- Lịch Xuyên
Bây giờ trong lòng chỉ có một khát khao và thắc mắc! Phim ơi chiếu chưa? Chưa chiếu thì chiếu đi! Please!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách